Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về việc tách riêng khu vực download

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-3-2013 07:34:03 | Chỉ xem của tác giả
1. Vấn đề chuyển Link đi sang box khác + Vấn đề đủ điểm mới được down phim = chung quy đều là lách luật. Nếu các bạn chả có khả năng đứng ra chịu trách nhiệm thì tập cái gọi là thay đổi chút thói quen đi. Nhiều người đến là buồn cười suốt ngày chỉ có đòi hưởng chứ không muốn làm gì. Giờ vẫn là hưởng mà còn muốn người ta phải dùng nồi cũ để nấu chứ không được đổi nồi mới, mặc dù cái nồi cũ đang sắp không còn dùng được nữa. Bị hỏng bất ngờ giữa chừng, người bị phỏng là các bạn chắc ? Người ta nhận được tiền của các bạn để nấu chắc xD

2. Vấn đề không thông báo. Tôi nghĩ các bạn bảo có tham gia làm sub này nọ, có hiểu sự vất vả này nọ. Các bạn đòi sự tôn trọng, nhưng cái việc các bạn đòi đó cũng đã là chả tôn trọng người khác rồi. Tôi lúc nào cũng quan niệm Mod hay S-mod hay thậm chí là Admin cũng là người như tôi cả thôi, Nhưng tôi có tôn trọng một mức nhất định đúng hơn là kính trọng a, nên những thay đổi lớn tôi chỉ tuân theo chứ k có thắc mắc. Có thể quy chụp tôi thờ ơ không quan tâm nên thấy bình thường cũng được, nhưng từ góc nhìn của tôi thì việc quan tâm quá đáng của các bạn còn đáng buồn cười hơn nhiều. Càng sau này càng hay gặp mấy chuyện kiện cáo cách làm việc của BDH, tôi thấy các bạn nói đều có lý cả nhưng mà vẫn thấy thật buồn cười. Thiết nghĩ chỉ là các bạn đang mất lòng tin, mất đi sự tôn trọng của các bạn vs BDH...Mạng là ảo, nếu không thích thì hãy rời đi. Nếu muốn ở lại thì hãy học cách giữ lòng tin và sự tôn trọng của mình. Chỉ cần có cái đó thì chắc sẽ không có quá nhiều thắc mắc không cần thiết như thế.
Nếu bạn mất rất nhiều công sức để tạo ra một thứ, chả thể nào vì chút chút chán hay gì đó mà giang tay đập nát nó? Chưa kể 1 Cái forum lớn như này, nó ra sao, k thể nào là quyết định của riêng một người mà phán xét là ý kiến chủ quan hay cảm tính. Cái gọi là [ Thông Báo ] nó cũng qua bàn bạc kĩ lưỡng cả rồi, Các bạn đòi bao đồng thêm cái gì nữa vậy?

Hầy, Thức đêm cao hứng lan man thế thôi. Chủ nhật vui vẻ nhé kites-ers <3

Bình luận

Cái gọi là [ Thông Báo ] nó cũng qua bàn bạc kĩ lưỡng cả rồi  Đăng lúc 10-3-2013 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-3-2013 08:23:37 | Chỉ xem của tác giả
thanhhoa0303 gửi lúc 9-3-2013 17:31
hic, mình đơn giản chỉ là 1 người thích xem các fim hàn quốc, nên kites thông báo ch ...

:(((((((((((((((( mình mới tham gia page chưa lâu nên k có điểm mấy.  mới xem được vài tập phim iris thì bị cắt cụt đi mất. cố gắng chăm chỉ viết vài dòng thì bị báo spam  :(((

Bình luận

bạn phải com 3 dòng trở lên mới dc tính điểm bạn ơi  Đăng lúc 10-3-2013 09:35 AM
bạn com như này thì nhìn cũng ngại thật ý, như này không tính là 1 bài post đâu, cà phê tí tỉnh thoai, thế này là bị xóa bài để tránh loãng đấy bạn ạ  Đăng lúc 10-3-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-3-2013 08:37:30 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng muốn sản phẩm của mình làm ra sẽ được nhiều người biết đến và sử dụng. Vì vậy mình nghĩ BĐH làm thế chắc là có lí do chính đáng và cũng là vì Kites.vn thôi. Quyết định đó chắc cũng đc bàn bạc kĩ lưỡng chứ k phải 1,2 người quyết đâu à. Ủng hộ các bạn, Kites.vn

Bình luận

cám ơn bạn :x  Đăng lúc 10-3-2013 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-3-2013 09:32:23 | Chỉ xem của tác giả
thật ra kites làm vậy cũng đúng thôi vì vấn đề bản quyền nên mình ủng hộ nhưng có điều nếu để link down bên La Sharing thì kites nên phân ra từng khu vực riêng thì hay hơn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-3-2013 09:35:30 | Chỉ xem của tác giả
hì mình thì phim nào hay muốn lưu lại thỉnh thoảng xem lại thì mới down thôi, còn lại mình toàn xem online nên cũng không ảnh hưởng gì mấy :).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách