Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về việc tách riêng khu vực download

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-3-2013 21:10:51 | Xem tất
Biến động lớn quá...........
nhưng có lí do ad mới phải làm như thế. cái gì cũng có ưu nhược mà...
vào thấy nhà mình cm hơi gay gắt.... {:428:}
nhưng mong mn ủng hộ ad........... để trang có thể đi vào quỹ đạo bình thường ..........hì.....
mình chỉ là mem mới nhưng để duy trì được trang cũng phục ad lắm.........
Cố lên. Try yo!{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:19:58 | Xem tất
Mình muốn kiến nghị với BĐH kites tăng quyền download lên cấp Amethyst cho rồi :))

Vừa kiếm quần đẹp để mặc

Vừa có phim để coi

Vậy là tiện nhất :))

Bình luận

đạp cho phát giờ  Đăng lúc 9-3-2013 11:54 PM
ơ... hay qá, chắc lúc đó khỏi coi film =))  Đăng lúc 9-3-2013 11:33 PM
ủng hộ ý kiến này :">  Đăng lúc 9-3-2013 11:20 PM
đi 1 mình đi Sò * sút* =))  Đăng lúc 9-3-2013 11:11 PM
hay 2 đứa mình qua đó ún trà đá cho mát nhỉ :))  Đăng lúc 9-3-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:37:34 | Xem tất
ủa amber là từ bao nhiêu điểm trở lên hả mn? Mình cũng không cmt nhiều nhưng vẫn download được phim. Nhưng vẫn hơi tò mò không biết amber là cấp bao nhiêu :)
máy tính bị khóa nên lâu lắm mới vô kites mà có nhiều thay đổi nhể ^^
Mình mất  một lúc mới tìm được chỗ này

Bình luận

thanks mn ^^  Đăng lúc 9-3-2013 11:10 PM
trên 50 điểm bạn àh ^^  Đăng lúc 9-3-2013 09:39 PM
bắt đầu từ 1/4 hay sao đó em, rê chuột vào chỗ ngôi sao sẽ hiện lên số điểm còn thiếu để lên cấp  Đăng lúc 9-3-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:48:56 | Xem tất
Hiểu đơn giản vấn đề nó là thế này.Nếu Kites không làm thế này thì tầm vài ba dăm bữa nữa Kites sẽ chuyển sang làm sub tiềng Lào cho những bộ phim truyền hình VN ( Tạm thời là phim VN,đến khi nào phim VN nó làm căng vấn đề bản quyền thì Kites sẽ close về già).
BĐH làm cái gì thì cũng nghĩ cho Kites thôi.Nên các bạn cứ nghĩ đơn giản như thế cho tâm thần nó thanh thản
Chịu khó cày kéo cái nick cho nó lên level đi các bạn.Cuộc sống nó vốn là như vậy đấy.Không cày thì tất nhiên phải cạp đất ra mà ăn rồi.

Bình luận

sub tiếng Lào cho phim VN =)))))) ý hay, ý hay  Đăng lúc 10-3-2013 08:18 AM
lạy cậu có cần nhất thiết đanh đá thế không hả *tát phát*  Đăng lúc 9-3-2013 11:58 PM
đọc mấy bài comt của a Mưa e chỉ bít lăn ra cười :))))  Đăng lúc 9-3-2013 11:50 PM
ôi sub tiếng Lào luôn ah, vậy thì phải cấp tốc đi học thôi =))))))  Đăng lúc 9-3-2013 11:39 PM
Thui đi học tiếng Cam cho nó lạ :D  Đăng lúc 9-3-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:51:03 | Xem tất
làm sao để tăng điểm lên Amber bây h. link down bây h đang ẩn ở đâu z. cho mình biết vs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:51:06 | Xem tất
Mình thực sự không hiểu các bạn có bao giờ đặt bản thân vào địa vị của ban điều hành để nghĩ không nữa. Tất nhiên ngoài điều hành web, các anh chị ấy còn phải lo cho cuộc sống riêng của mình, thế nên chẳng ai rảnh rang bày mấy trò vô-bổ-chỉ-làm-cho-vui đâu. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó cả, và mục đích lớn nhất vẫn là chia sẻ phim có phụ đề miễn phí cho mọi người theo tiêu chí ban đầu.

Nhưng bên cạnh việc chia sẻ phim ảnh, kites.vn còn phải đối mặt với các ràng buộc về mặt pháp lý về vấn đề bản quyền. Điều này thực sự đang trở nên rất phức tạp trong những thời gian gần đây. Mình chỉ nói đơn giản thế này thôi. Nếu bây giờ không có thay đổi, không có những lách luật trong khi chờ thương lượng về mặt tác quyền như thế, giả sử kites.vn hay nói thẳng ra là các admin, các anh chị trong ban điều hành bị pháp luật hỏi đến, ai sẽ là người phải chịu trách nhiệm? Họ, những người ngày đêm làm sub, chia sẻ phim miễn phí cho bạn, chịu mọi phí tổn duy trì kites.vn hay các bạn, những người chỉ nhăm nhăm down phim về rồi thôi.

Kites.vn chưa bao giờ thu phí hay đòi hỏi bất kì điều gì từ phía các member như các diễn đàn/websites khác. Thậm chí là những lời cảm ơn, động viên cũng là do mem thấy thích thì nói. Tất cả đều trên tinh thần tình nguyện và chia sẻ. Mình thực sự mong mọi người hãy bình tĩnh và chấp hành những nội quy do BĐH đề ra. Thay vì chỉ trích một cách chủ quan và đôi khi có phần ích kỉ, mù quáng, hãy lắng nghe nhiều hơn, đóng góp những ý kiến tích cực và tiếp tục ủng hộ kites.vn.

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Bình luận

tuyệt vời  Đăng lúc 9-3-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:57:06 | Xem tất
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những thành viên yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ, phát tán trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ, phát tán dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Cái cần xóa trong vòng 24h là cái gì hả các bạn?

Bình luận

ờ, mình cũng đùa tí cho vui :)) thanks  Đăng lúc 9-3-2013 10:48 PM
nói đùa xíu cho vui. chúc bạn xem phim vui :3  Đăng lúc 9-3-2013 10:46 PM
z bạn chống chuối, cho cái đầu nó chúc xuống. cho máu xuống ... đi bạn :3  Đăng lúc 9-3-2013 10:37 PM
Nhây là ai hả bạn :))) mình thi thoảng đau đầu, máu lên não chậm tí thôi :)) mà vấn đề liên quan đến pháp luật, phải cẩn thận chứ :))  Đăng lúc 9-3-2013 10:33 PM
nói chứ. bạn là anh em với Nhây à  Đăng lúc 9-3-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 22:27:07 | Xem tất
Mình thấy các mod giới hạn cấp amber mới đc down phim là cũng thuận tiện cho mọi người lắm rồi, lúc mới bắt đầu mình còn nghĩ là phải kiếm tiền down phim như 1 số nơi khác nên cũng hơi lo. Mọi người cố gắng bớt ít thời gian đóng góp là ổn mà ^^

Bình luận

I like it :x  Đăng lúc 9-3-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 22:28:41 | Xem tất
tách riêng ra thế này,tìm box hơi khó ad ơi ............................{:152:}...................

Bình luận

mấy đứa níu cẩn thận tụt quần tụt váy chệ nha :v  Đăng lúc 9-3-2013 11:31 PM
dẫn cả em nữa chệ Linh ơi =)) dạo này cận nặng thêm nên không thấy đường =))  Đăng lúc 9-3-2013 11:17 PM
ừ, dẫn hết, dẫn tuốt =))))))))))))  Đăng lúc 9-3-2013 10:48 PM
bạn vào nhiều quen thì sẽ nhớ thôi, đừng lo ^^ Linh Linh nhớ dẫn cả m đi nữa nhé,m cũng ko biết đường  Đăng lúc 9-3-2013 10:47 PM
cái gì rồi cũng thành thói quen cả thôi>"<chệ linh cho e sđt có gì e gọi đt báo giờ giấc e onl để chị dẫn e đi down phim :>o  Đăng lúc 9-3-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 22:44:14 | Xem tất
Kites là cộng đồng phi lợi nhuận, với nội dung được chia sẻ miễn phí giữa các thành viên. Kites không chịu bất cứ trách nhiệm gì liên quan tới các link do các thành viên tự đăng tải.

Làm thế này quá đúng với tiêu chí rồi còn gì nữa. Cứ đụng vào bản quyền là ai cũng giãy nảy lên như giẫm phải phân. Mình hưởng đồ chùa quen rồi. Cũng đến lúc phải tân tiến hơn rồi. Cứ cố gắng thời gian đầu rồi sau đâu cũng vào đấy cả thôi. Mấy bạn trẻ trâu có nói gì cũng đừng có chấp làm gì cho mệt đầu kites nhé ;)

Bình luận

ku quyết của lòng ss, nhớ em quá  Đăng lúc 9-3-2013 11:19 PM
lâu lắm mới gặp chú :v  Đăng lúc 9-3-2013 11:18 PM
Lâu lắm a mới thấy chú =)) Ẩn giật kinh nhở :))  Đăng lúc 9-3-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách