Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về việc tách riêng khu vực download

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-3-2013 20:04:45 | Xem tất
Vấn đề này cũng chỉ liên quan đến vấn đề bản quyền thôi
với lại các member cũng phải có nhiều đóng góp cho diễn đàn thì mới được xem phim của nhà mình
tránh tình trạng dowload phim hàng loạt và upload lên trang web khác mà lại thu tiền giống như kênh 14 ấy nhỉ
chúc diễn đàn ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:09:09 | Xem tất
mình nghĩ đến nữa box la sharing sẽ thập cẩm mất: czone, k-zone, j-zone.... rồi sub của các show perf mv, ost các kiểu......hi vọng kites xem xét lại cho hợp lý nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:10:02 | Xem tất
Cho đến bây giờ mình chỉ đọc được những thông báo chung chung, chưa cụ thể là phim nào, thuộc đài nào sẽ bị hạn chế download.
Đến việc tích điểm bao nhiêu thì download được đến tập mấy... Nói chung luật mới nhiều người chưa nắm. Chi bằng làm 1 cái thông báo cụ thể, chi tiết, nằm ở chổ dễ thấy, liên tục update để mọi người, nhất là người mới nắm rõ...
Hôm qua cũng một phen mệt mỏi vì lục lại các page để đọc thông báo, hic, hơi mất công nhưng cũng hiểu sự khó khăn mà ban quản trị đang gặp phải...
Thời đại này bản quyền số thật nan giải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:32:04 | Xem tất
cày điểm có rất nhiều cách, cách dễ nhất là trans news nè, lập 1 thread news đc 3 kite$ này, cách thứ 2 là đi cá độ dưới khu ao cá nè, cách thứ 3 là đi cmt news hoặc cmt trong các thread sub mv,show... nhưng phải cmt đúng nội quy ko spam nhé. và cách nữa là xún frienship cafe vào mấy nhà 8 làm quen chat chit cũng tăng điểm nhiều lắm,vừa quen thêm nhiều bạn ,biết thêm nhiều điều và điểm lại tăng

Bình luận

ơ cái này bạn copy trên face xuống phải không??? này là anh Puta khu T nói mà :-j chắc lại spam  Đăng lúc 10-3-2013 07:38 AM
Mình cũng đang làm những cách bạn chỉ để lên cấp.:"D  Đăng lúc 10-3-2013 12:04 AM
CHuẩn bác, chơi mấy trò nối chữ dài đến gần nghìn page cũng được á=)) Vui mà kiếm được điểm:))  Đăng lúc 9-3-2013 09:41 PM
CHuẩn bác, chơi mấy trò nối chữ dài đến gần nghìn page cũng được á=)) Vui mà kiếm được điểm:))  Đăng lúc 9-3-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:34:38 | Xem tất
thế này thì phỉ tích cực comment kiếm điểm nhỉ :)))))
mình mới dc cấp amber thôi !!!!
Kites làm z là đúng đó mình đi dạo vòng quanh các web thấy phim của kites tràn lan luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:38:26 | Xem tất
Thôi, còn có link down phim về để xem là may rồi...

Bây giờ bị kiện cáo phiền phức thế nhưng subteam vẫn ra sub mà...

Có khó khăn thì mới chuyển như vậy chứ diễn đàn đang gọn gàng thế kia ai muốn chuyển link phim đi lung tung đâu...

Nói chung là chuyện nó không lớn!

Bình luận

mợ lượn lên tới đây hóng hớt xao mợ >"<  Đăng lúc 9-3-2013 09:05 PM
Nói chung là chuyện nó không lớn! =))  Đăng lúc 9-3-2013 09:00 PM
đạp,đạp, dúi, dúi....  Đăng lúc 9-3-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:45:57 | Xem tất
Xin nói thẳng 1 câu, chúng tôi làm phim chia sẻ cùng mọi người chỉ với mục đích yêu thích, đam mê, muốn cùng mọi người thưởng thức những bộ phim hay. Nhưng mục đích đó lại đang gặp khó khăn khi đủ các bên nhắm vào, tìm cách đe dọa, bắt buộc phải gỡ xuống, không cho làm. Chúng tôi chỉ đang cố hết sức để có thể duy trì Kites tiếp tục như thế này, tiếp tục chia sẻ phim cho các bạn xem, chứ chúng tôi chẳng vụ lợi hay bắt buộc gì ai cả. Các bạn cũng chẳng phải bỏ ra 1 đồng 1 cắc nào để xem phim cả. Chuyển phim qua 1 box riêng biệt và set cấp độ cho members từ cấp bao nhiêu trở lên mới download được phim cũng chẳng phải điều gì to tát, ghê gớm. Nói thật, trong khi chúng tôi cố gắng hết sức vừa đàm phán các nơi, vừa hàng ngày đưa phim lên cho các bạn xem, chúng tôi cũng chỉ mong các bạn đóng góp lại vài lời về chính những bộ phim các bạn xem và yêu thích thôi, điều đó vừa để cho các bạn tích cực hơn tìm hiểu và đóng góp bài cho Kites, vừa là 1 hình thức để bảo vệ cho Kites có thể tiếp tục phục vụ cho các bạn. Điều đó có thực sự khó khăn tới như vậy không? Các bạn hãy thử đặt mình vào vị thế của Kites để hiểu xem những điều đó có gì quá đáng không? Các bạn hàng ngày vào Kites down phim về xem chúng tôi có bắt các bạn phải làm gì không? Vậy mà giờ các bạn bắt chúng tôi phải giải thích cho những vấn đề thực sự rất đơn giản và dễ hiểu. Chúng tôi chẳng hiểu có gì phải giải thích? Nó chỉ là chuyện chuyển topic phim xuống chung 1 box và set cấp độ download phim cho members, vậy thôi.

Bình luận

thương cô quá, chắc dạo này cô stress lắm >:D< hôm nào rảnh cô dẫn con đi ún chà xữa giải tỏa stress, chịu hêm ;))  Đăng lúc 9-3-2013 09:41 PM
Hiểu mà hiểu mà S-mod:( Nói chung các bạn cứ nghĩ là chúng mình vẫn có phim chất lượng để xem là ok rồi, còn đi đường vòng 1 chút thì phải thông cảm vs kites chứ   Đăng lúc 9-3-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:46:50 | Xem tất
hic, mình đơn giản chỉ là 1 người thích xem các fim hàn quốc, nên kites thông báo chỉ có cấp amber mới đc down fim thì từ giờ mình làm thế nào? trong khi 1 ngày mình chỉ lên cắm máy vào down còn thời gian fai làm việc, tối về rảnh mới ngồi xem fim giải trí đc. như thế này là từ giờ mình k đc xem fim nữa sao? :(

Bình luận

vào box friendship chơi game, cũng kiếm đc kha khá đó bạn :))  Đăng lúc 9-3-2013 10:15 PM
cố lên bạn ạ, mất 30s để đăng nhập thôi ;))  Đăng lúc 9-3-2013 10:11 PM
hic, tới giờ mình mới biết là ngày nào đăng nhập thì đc +1kite$ :(  Đăng lúc 9-3-2013 09:53 PM
tmn
reg năm 2011, ngày nào cũng vào đăng nhập được +1Kite$ thì giờ này cũng được hơn 365 Kite$ x 0,3 = 109 điểm, phí quá  Đăng lúc 9-3-2013 09:51 PM
nếu chỉ cmt cảm ơn subteam thôi thì chỉ có vài ba dòng, như thế thì lại coi như là spam :|  Đăng lúc 9-3-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:49:20 | Xem tất
Ờ có bạn hỏi thì mình cũng hỏi luôn:

1. Đem toàm bộ link down vào cái box đấy thì có cấm comt ở đấy ko?

2. Sau này toàn bộ link down các khu vực đều về đấy thì nó có thành hổ lốn thập cẩm khó tìm không?

Sao ko đơn giản hơn đó là mỗi thread down phim cứ set riêng như bây giờ phim gió đông đang làm ý, vì nếu không các bạn mem comt cả 2 bên chẳng phải sẽ loãng và tốn tài nguyên sao?

Bình luận

nếu cafe thì đc...  Đăng lúc 10-3-2013 07:40 AM
bên đấy các bạn bắt đầu comment nhiệt tình r :))  Đăng lúc 9-3-2013 11:44 PM
Bình luận thì không vấn đề, nhưng comment thì không được vì nơi ấy chỉ dành cho link download  Đăng lúc 9-3-2013 11:32 PM
t thấy r, vì ko cấm comt nên bh mới hỏi là có ý định cấm ko, ko cấm thì loãng lắm.  Đăng lúc 9-3-2013 09:03 PM
tmn
bạn vào La Sharing sẽ thấy câu trả lời cho câu hỏi số 1  Đăng lúc 9-3-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 21:06:15 | Xem tất
chink gửi lúc 9-3-2013 20:46
hic, mình đơn giản chỉ là 1 người thích xem các fim hàn quốc, nên kites thông báo ch ...

sau cấp pearl là tới amber hả bạn, làm sao cho nhanh lên cấp nhất? {:152:}{:152:}{:152:}{:152:}{:152:}

Bình luận

50 points là lên được Amber rồi, mình nghĩ chẳng khó khăn gì đúng ko.  Đăng lúc 10-3-2013 12:03 AM
50 points là lên được Amber rồi, mình nghĩ chẳng khó khăn gì đúng ko.  Đăng lúc 10-3-2013 12:03 AM
Bạn cm trong box news, các thread phim hay đăng nhập mỗi ngày như mình nè.  Đăng lúc 10-3-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách