Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1849|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về việc bảo trì web từ ngày 16/12-20/12/2013

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các bạn thân mến,

Vào lúc 15h ngày 16/12/2013, Kĩ thuật của Kites sẽ tiến hành bảo trì website. Do đó, chúng tôi sẽ đóng cửa web từ 15h chiều để tiện cho kĩ thuật làm việc. Công việc này sẽ tiến hành trong khoảng thời gian 4 ngày từ ngày 16 đến ngày 20. Tuy nhiên, thời gian hoàn thành có thể sớm hay muộn tùy theo tiến độ và sự thuận lợi của công việc.

Thông báo này nhằm để các member và staff nắm thông tin và có sắp xếp, sự chuẩn bị cho công việc của những ngày tới. Chúng tôi rất mong mọi việc sớm hoàn thành để website lại đi vào hoạt động bình thường.

Trân trọng.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Daviden + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-12-2013 10:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, thế mấy kèo đá banh thì nàm xao nhỉ???
Hồi xưa h thấy kr bảo trì mà cũng chưa có lâu như này
Hi vọng kites làm sớm xong sớm
^^
Cố lên

Bình luận

Nghỉ phẻ mấy hum đi.^^  Đăng lúc 16-12-2013 10:42 AM
gãi gãi, bợ phụ hoho  Đăng lúc 15-12-2013 03:36 PM
cá bt mà e :v  Đăng lúc 15-12-2013 10:26 AM
:)) Kaka!! :)  Đăng lúc 15-12-2013 10:21 AM
vậy thì sao cá độ hức  Đăng lúc 15-12-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-12-2013 14:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là trong 4 ngày tới mình không log in được phải không ạ
Thế là khỏi update được gì hết rồi
Hy vọng kites bảo trì thật tốt để sớm quay lại ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-12-2013 19:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình có nhận xét là hình như sau bảo trì kites load có vẻ hơi chậm?
Với lại, những phim mới đang ra có quyền đọc hơi cao? Vừa rồi mình thử vào topic down phim Beautiful Man thì được báo là phải có quyền đọc 65 (tương đương mức Amethyst) mới vào được. Mình thấy nâng mức down từ 2 kite$ lên 4 kite$ đã là rất cao rồi, nâng lên mức Amethyst (3000 điểm) mới được vào xem thì có lẽ là hơi quá?

Dù sao cũng cảm ơn kites đã chăm chỉ bảo trì mấy ngày qua.

Bình luận

chậm là do bị đứt cáp quang biển đúng hôm 20 đấy;)) h mình mới biết khắc phục mất 2 tuần  Đăng lúc 23-12-2013 08:45 PM
đúng r, quyền đọc để qá cao thì biết bao h tụi mình mới được down phjm :((  Đăng lúc 22-12-2013 06:41 PM
đợi thông báo nhá bạn ^^  Đăng lúc 20-12-2013 07:51 PM
load chậm có lẽ do lượng truy cập và việc cùng lúc nhiều người sẽ sử nhiều chức năng có lẽ sẽ ổn định hơn, còn về quyền đọc mình k rõ lắm  Đăng lúc 20-12-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-12-2013 23:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Em cũng có ý kiến tí về việc down phim ý ạ.E nghĩ sao k giữ nguyên mức 2$ mà lên 4$, chưa kể hình như đang nâng quyền đọc lên nhiều hơn thì phải. E muốn down phim Primi Minister & I nhưng cũng k đủ quyền. Ad có thể hạ quyền xuống được k ạ. Chỉ là chút ý kiến của e thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-12-2013 13:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Dear Mod,
Mình thấy Diễn đàn sau khi nâng cấp chỉ còn 2 page download phim và sau khi tìm hiểu thì mới biết link đã bị set quyền đọc 65 (tương đương 3000 điểm). Vẫn biết rằng công sức của các mod là rất vất vả mỗi lần làm sub cho phim và bản thân tụi mình cũng là những member đã tham gia vào diễn đàn từ rất lâu.
Do thời gian của mỗi người là khác nhau, người đi làm sẽ bận hơn các bạn còn là học sinh, sinh viên; nếu để đạt được quyền đọc 65 thì rất khó cho những người yêu phim Hàn Quốc mà thật sự tụi mình không có thời gian để comment xây dựng diễn đàn nhiều.
Việc download phim với giá 4$ kites mình cũng thấy là rất xứng đáng. Việc thu phí không phải vì một giá trị vật chất hữu hình mà đơn giản ban điều hành muốn diễn đàn ngày càng phát triển hơn với sự chung tay xây dựng của các member thành viên.
Với mục đích là cộng đồng phi lợi nhuận và phục vụ những người yêu phim Hàn Quốc của Diễn đàn khi thành lập, mình mong muốn các bạn sẽ xem xét việc xét quyền download phim ở mức phù hợp hơn.
Trân trọng cảm ơn sự làm việc chăm chỉ và cố gắng hết mình của các bạn trong ban điều hành.
Mong sớm sẽ nhận được thông tin phản hồi của các bạn.
Merry christmas and Happy new year!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-12-2013 23:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy mấy bạn ở trên góp ý cũng có lí đó. Việc trừ kites khi down phim thì mình đồng ý, công sức của các bạn thì tụi mình sẵn sàng trừ kites. Thay vào đó để kiếm kites down tiếp phim, tụi mình cũng siêng năng đóng góp ý kiến, nói chung là chung tay góp sức cho diễn đàn. Tuy nhiên đâu phải lúc nào tụi mình cũng có nhiều thời gian để làm việc đó, mà cho dù là có thì cũng ko thể nào 1 sớm 1 chiều mà lên tới mức 3000 điểm được hic hic. Mong các bạn xem xét lại chuyện này để nhiều người có thể down phim và cảm thấy thoải mái bình luận, xây dựng diễn đàn chứ ko phải bị gò bó cố gắng mọi sức để có được quyền đọc 65 down phim nhưng những comments toàn là để ráng có điểm, chứ ít đặt cảm xúc vào đó. Thân! Cảm ơn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách