Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 366564|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về một số thay đổi liên quan cấu trúc diễn đàn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện BĐH đang tái cấu trúc bố cục diễn đàn và hiện vẫn chưa hoàn thiện nên các các bạn chú ý theo dõi tại chủ đề này để cập nhật thông tin thay đổi.

Hiện thời sẽ dời chuyển toàn bộ Box diễn viên của các khu vực về tại Box "Sao các nước". Quá trình này vẫn đang được thực hiện và chưa dịch chuyển hoàn toàn. Do vậy nếu các bạn tìm ở khu vực cũ không thấy nội dung liên quan diễn viên mình cần thì các bạn vào Box "Sao các nước" để xem nhé.

Kites mở Box mới là GÓC BÌNH VÀ VIỆT SUB chỉ dành cho thành viên diễn đàn được xem - khu này quy hoạc toàn bộ các sản phẩm của các subteam Kites và giới thiệu các dự án mới. Trong trường hợp các bạn không tìm thấy nội dung sản phẩm vietsub nào đó, điều đó có nghĩa là vì lý do bản quyền mà Kites đã xóa hoặc ẩn vĩnh viễn.

Hiện tại Kites đã hoàn thiện sắp xếp bố cục. Và tất cả dữ liệu chỉ chuyển lại phân vùng. Hiện Kites không chia theo khu vực các nước như trước kia, mà chỉ chia theo chuyên mục nội dung và trong từng nội dung lớn sẽ chia theo các nước.

Vì vậy các bạn vui lòng hãy tìm hiểu kỹ trước khi thắc mắc.
Tạm thời  các bạn xem qua hình ảnh này để nắm thông tin, và hiện diễn đàn vẫn đang được chỉnh sửa nên sẽ có nhiều vấn đề. Tuy nhiên BĐH xin nhấn mạnh, là chỉ chuyển từ khu vực này sang khu vực kia và không mất mát gì cả.

Ngoài ra, vì lý do bản quyền, nếu như có sản phẩm nào, các bạn không còn thấy trên diễn đàn thì cũng mong các bạn hiểu cho những khó khăn BĐH phải đối mặt. Đó là nội dung đã bị gỡ bỏ hoặc xóa, hoặc ẩn tùy theo tính chất và mức độ của sự việc.

Cập nhật ngày 11/11/2018

Với mục đích sắp xếp lại để tiện chia sẻ thông tin với tất cả mọi người chứ không giới hạn chỉ dành cho thành viên có đăng ký nick forum, mong các bạn thông cảm về sự bất tiện này.
Trong quá trình tham gia diễn đàn, các bạn vui lòng xem qua thật kỹ các khu. Nếu có thắc mắc gì, các bạn feedback ngay tại thread này luôn nhé. Và chịu khó xem kỹ trước khi đặt câu hỏi giúp bọn mình.

Hiện BĐH vẫn đang rà soát lại một số vấn đề cộng điểm bài viết, do vậy nếu các bạn thấy thắc mắc vui lòng comment trong thread này.
Hiện các khu TIN, SAO, NHẠC đang có chế độ cộng sức gió là 5 sức gió cho lập thread mới và 2 sức gió cho bình luận mới.
Các khu khác vẫn đang được cân nhắc chế độ sức gió khác. Sau khi hoàn thiện Kites sẽ thông báo đến các bạn.

Thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2018 17:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Hom nay vào diễn đàn rất ngạc nhiên vì thấy mình không còn tồn tại , xin cho biết lý do vì sao ?

Bình luận

Vẫn như bình thường chỉ là thay đổi bố cục một chút thôi bạn nhé.  Đăng lúc 12-11-2018 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-11-2018 12:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Tôi tìm không thấy trang nào để tải phim, làm ơn chỉ dẫn. Cảm ơn

Bình luận

Trong khu GÓC BÌNH VÀ VIETSUB nha bạn.  Đăng lúc 12-11-2018 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-11-2018 19:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vào cũng hơi giật mình nhưng chắc các bạn chờ vài ngày rồi sẽ ok thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-11-2018 20:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại Kites đã hoàn thiện sắp xếp bố cục. Và tất cả dữ liệu chỉ chuyển lại phân vùng. Hiện Kites không chia theo khu vực các nước như trước kia, mà chỉ chia theo chuyên mục nội dung và trong từng nội dung lớn sẽ chia theo các nước.

Vì vậy các bạn vui lòng hãy tìm hiểu kỹ trước khi thắc mắc.
Tạm thời  các bạn xem qua hình ảnh này để nắm thông tin, và hiện diễn đàn vẫn đang được chỉnh sửa nên sẽ có nhiều vấn đề. Tuy nhiên BĐH xin nhấn mạnh, là chỉ chuyển từ khu vực này sang khu vực kia và không mất mát gì cả.

Ngoài ra, vì lý do bản quyền, nếu như có sản phẩm nào, các bạn không còn thấy trên diễn đàn thì cũng mong các bạn hiểu cho những khó khăn BĐH phải đối mặt. Đó là nội dung đã bị gỡ bỏ hoặc xóa, hoặc ẩn tùy theo tính chất và mức độ của sự việc.

Thân mến!

Bình luận

Vẫn được bạn nhé. Có thể do lỗi hoặc còn đôi chút bug nên chưa hoàn thiện thôi.  Đăng lúc 14-11-2018 10:22 AM
giờ đăng bài trong khu sao với khu âm nhạc không được sức gió nữa phải không ạ  Đăng lúc 13-11-2018 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-11-2018 21:02:33 | Chỉ xem của tác giả
kimle55 gửi lúc 6-11-2018 05:16 PM
Hom nay vào diễn đàn rất ngạc nhiên vì thấy mình không còn tồn tại , xin cho biết lý ...

Mình không còn tồn tại là sao hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-11-2018 16:40:54 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc new và phê bình ở dưới không được ?

Bình luận

Bạn thử lại xem sao.  Đăng lúc 12-11-2018 08:09 PM
Test vẫn bình thường mà bạn? Báo lỗi thế nào?  Đăng lúc 12-11-2018 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2018 11:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Hiện BĐH vẫn đang rà soát lại một số vấn đề cộng điểm bài viết, do vậy nếu các bạn thấy thắc mắc vui lòng comment trong thread này.
Hiện các khu TIN, SAO, NHẠC, GIỚI THIỆU, GÓC BÌNH đang có chế độ cộng sức gió là 5 sức gió cho lập thread mới và 2 sức gió cho bình luận mới.
Các khu khác vẫn đang được cân nhắc chế độ sức gió khác. Sau khi hoàn thiện Kites sẽ thông báo đến các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2018 12:29:26 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn câu trả lời về cấu trúc của bạn thule, đã hiểu và sẽ tìm hiểu kỹ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2018 08:47:55 | Chỉ xem của tác giả
Sao topic về phim của các nước giờ còn ít vậy Ban Quản trị ơi? Nhớ hồi trước trên Kites.vn rất nhiều phim hay mà giờ vào lại thấy còn có mấy phim ah. Không lẽ Kites.vn bị sự cố về hệ thống máy chủ nên các dữ liệu cũ bị mất rồi sao?

Bình luận

Vẫn còn đó bạn nhé. Bạn vui lòng nhìn kỹ một chút.  Đăng lúc 19-11-2018 11:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách