Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về chính sách download và thanh lọc nick tại Kites.vn

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2013 11:22:17 | Xem tất
Mình thấy mua Kite$ để down phim thì hợp lý, vì đó là công sức của các bạn bỏ ra mà... nhưng xóa nick những bạn có bài viết dưới 10 cũng hơi bất cập tí, cũng có nhiều thành viên, như mình chẳng hạn gia nhập forum và theo dõi các dự án của forum từ những ngày đầu tiên mới thành lập cho đến bây giờ, mình rất ít post bài, chỉ theo dõi và ủng hộ forum trên tinh thần thôi , nên bài viết và cấp của mình mới ít như vậy... nhưng những dự án của forum mình vẫn theo dõi đều đều, và tụi mình cũng chỉ muốn down phim trên này thôi, bây giờ các bạn xóa nick "xa" đi thì các bạn ấy cũng chỉ còn nước
Dù sao thì quyết định của Kites mình vẫn ủng hộ... Đấy chỉ là 1 ý kiến nhỏ thôi ^_^

Bình luận

Ý kiến nhỏ thôi mà, mình cũng thấy nhiều bạn năng down trên này nhưng bài viết chưa tới 10 bài đấy thôi ^~^  Đăng lúc 10-8-2013 01:29 PM
Kat
10 bài viết đâu phải là một con số quá lớn.  Đăng lúc 10-8-2013 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:28:26 | Xem tất
Ủa vậy là bị xóa nick vĩnh viễn hay sao vậy?
Mình không rõ lắm cái Reg Nick
Cảm ơn!

Bình luận

Bạn đọc bài của mình ở post số 47.  Đăng lúc 10-8-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:35:33 | Xem tất
Ủng hộ Kites thôi
Nhưng mà mình thấy bị xóa nick thì oan uổng quá
Cũng như mình và niều bạn khác cũng đã đồng hành cùng Kites đã lâu rồi nhưng không gỏi văn nên chả dám nhận xét nhiều thế nên cũng chả có nhiều bài viết bây giờ bị xóa nick thì tiếc lắm chứ
mà nếu như một lúc mình xem nhiều phim và nhiều chương trình thực tế thì lấy đâu ra tiền cho đủ bây giờ mà xem trên vivo thì chậm lắm
mình cũng biết các bạn đã bỏ rra nhiều công sức nhưng mong là các bạn có những chính sách phù hợp và có lợi cho cả diễn đàn và thành viên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:38:02 | Xem tất
Mình ủng hộ kites việc này, nhằm ngăn chặn việc chia sẻ không chính thức (copy link sang trang khác, up online trang khác), nhưng có điều nó gây khó khăn cho mấy silent reader nghiêm túc, nhiều khi mình rất bận không có thời gian review hay đóng góp công sức cho diễn đàng, mà có thời gian, thì lại chẳng có đủ tài đức mà viết, spam thì ko có cơ *tội lỗi, tội lỗi*. Nick mình cũng hoạt động lâu trong kites nhưng mình cũng chẳng nhớ đã viết được bài nào hay chưa, đa phần mình chỉ comment mà thôi :(

Bình luận

Nick của bạn đủ số bài để không bị xóa rồi mà, mỗi ngày đăng nhập là được cộng 1Kite$ thì lo gì nữa.  Đăng lúc 10-8-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:52:35 | Xem tất
Rất ủng hộ Kites trong việc bảo vệ bản quyền. K thích các trang onl chất lượng kém đăng tải các sản phẩm của Kites tí nào. Nhưng mà hi vọng Vivo.vn nâng cao chất lượng hơn nữa vì nhiều lúc xem bị giật lắm, cứ đơ đơ thế nào ấy
Từ lâu rùi ngày nào cũng vào để được nhận điểm Kites và hóng phim + show mới. Hé hé {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:53:01 | Xem tất
thật  tình chính sách này đưa ra cũng có cái hay cái dở, nhưng coi bộ bận rộn sẽ ko post bài, ko có $$ và down phim sẽ ko dc nữa rồi, ko phải ai cũng viết dc một cmt hoành tráng để xứng đáng nhận $ , còn spam thì mình ko làm dc !

Bình luận

đâu nhất thiết bạn phải viết hay viết dài ^^, chỉ cần là nội dung phim là được rồi, bạn có thể tham gia game để kiếm xèng mà  Đăng lúc 10-8-2013 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:57:40 | Xem tất
ủng hộ hoàn toàn về chính sách này,thanh lọc hết spam đi,ăn cắp chất xám của người khác là việc không tốt chút nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 12:03:12 | Xem tất
Mình cũng như các bạn ở trên  đã nói, rất ít khi post bài, có thể vẫn chưa đủ 10 bài viết nữa :(( rất sợ sẽ bị xóa nick.
Mặc dù mình đã theo Kites rất lâu, từ khi web vẫn còn là Krfilm đến nay.
Cho mình mình hỏi là bi giờ mình có khoang hơn 170 điểm và hơn 500$, nhưng nếu bài viết dưới 10 thì có bị xóa không? Vì mình viết rất dở, lại không muốn spam nên chẳng bao giờ post bài >"<

Bình luận

Thanks bạn nhiều nha :D  Đăng lúc 10-8-2013 10:44 PM
bạn có 14 post rùi :)  Đăng lúc 10-8-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 12:44:22 | Xem tất
Ủng hộ quyết định này. Mình cũng là nick ít khi post bài, cũng hoang mang vì lo mất nick vĩnh viễn. Nhưng càng là diễn đàn chuyên nghiệp thì càng cần có những quy định nghiêm khắc như vậy.  Nên mình ủng hộ quyết định.
Riêng mình, mình đang cố để có thể được giữ nick thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 12:48:11 | Xem tất
Kiểu rày là phải năng còm men thread kiếm xèng thôi, chứ giờ chơi game cũng ko được cộng xèng như lúc trước nữa, lo kinh. Cơ mà bạn gì bảo log in 7 ngày đc 7 xèng, mà mình nhớ là log in chỉ đc cộng xèng 1 tuần 1 lần thôi mà nhỉ

Bình luận

Ko, 1 ngày 1 lần đó bạn ^^  Đăng lúc 10-8-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách