Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 50373|Trả lời: 694
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về chính sách download và thanh lọc nick tại Kites.vn

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Do một số hạn chế về bản quyền, kể từ tháng 8 Kites sẽ dần tiến hành hạn chế việc download nội dung của Kites bằng các cách sau:

1. Mất 2 Kite$ cho một lần download, bắt đầu từ phim của K-zone và sẽ nhân rộng lên toàn diễn đàn, và chấp nhận mức Kite$ cao hơn đối với chính sách riêng của mỗi khu vực.

2. Đóng đăng ký nick theo giai đoạn, bắt đầu từ ngày 01/09/2013

3. Xóa những nick đăng ký trước ngày 31/12/2012 có số bài viết dưới 10, bắt đầu từ ngày 1/9/2013

4. Xóa những nick spam trong group và tiến hành chuyển tiền cho nick khác, đồng thời thu hồi lại tiền từ spam. Bắt đầu từ ngày 10/08/2013

5. Những nick vi phạm liên tục 5 lần trong vòng một tháng, sẽ bị xóa hẳn (kể từ ngày hôm nay 09/08/2013)

Ngoài ra, chúng tôi xin cảnh báo đến tất cả thành viên của Kites:

1. Những sản phẩm vietsub của chúng tôi chỉ dành để chia sẻ miễn phí giữa các thành viên với nhau;
2. Nghiêm cấm tất cả những hành vi chia sẻ upload lên các trang online ngoài vivo.vn;
3. Nghiêm cấm staff lợi dụng lấy sub của Kites chia sẻ lên các trang online ngoài trang đang hợp tác chính thức với Kites là vivo.vn;
4. Hiện tại có rất nhiều mems và người lạ đã lấy sub Kites chia sẻ lên các trang online khác ngoài vivo.vn khiến Kites đang gặp rất nhiều khó khăn trong việc thương lượng để được chia sẻ sub với members của Kites. Vì vậy mong rằng tất cả các thành viên của Kites, tôn trọng và bảo vệ Kites.
5. Chúng tôi luôn mong có thể luôn được chia sẻ sub với cộng đồng Kites trong giới hạn cho phép, vì vậy hi vọng các bạn, các members của Kites giúp chúng tôi có điều kiện thực hiện điều đó.

Thân ái,

Rate

Số người tham gia 26Sức gió +130 Thu lại Lý do
Nụt + 5 Ủng hộ 1 cái!
HongMai + 5 Ủng hộ bạn
Daviden + 5 Bài viết hữu ích
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
thaopeo166 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngomango + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thuận + 5 Ủng hộ 1 cái!
anhtuanbw + 5 E ủng hộ 2.5 tập phim :3
tumbler + 5 Ủng hộ 1 cái!
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!
lusky_vh + 5 Ủng hộ 1 cái!
hyeah + 5 Ủng hộ 1 cái!
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
cotchip2611 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
HinaNg + 5 Ủng hộ 1 cái!
atlibby + 5 Ủng hộ 1 cái!
-NTC- + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-8-2013 22:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ sub team nhiệt tình..k thể chấp nhận đc hành động ăn cắp chất xám của người khác 1 cách trắng trợn như 1 số trang onl... Sub Team fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-8-2013 22:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Sub team. Nhưng mình không hiểu hết thông báo này của subteam. Mình rất thích xem phim Hàn vì vậy mình download phim từ diễn đàn chỉ để xem thôi, xem trên vivo.vn thì chậm lắm, mình xem không được. Nhưng bây giờ không download phim từ kites.vn được thì làm thế nào? Mình chỉ vừa mới tham gia diễn đàn thôi nên có mấy kite$ à. Làm sao đây!??? Ai biết chỉ mình với. Cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-8-2013 22:57:14 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn hay lướt kites hàng ngày để hóng xem có ep mới của các show thực tế hay không nhưng không có đăng ký tài khoản. Giờ vào thấy thông báo thế vội vàng đăng ký tài khoản nhưng lại không có kite$ thì làm sao down bây giờ.
Thật là một vấn đề nhức nhối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-8-2013 22:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng ủng hộ subteam trước giờ mình cũng chỉ download để coi thôi, nếu xem trên vivo.vn thì load chậm lắm, mà nhiều khi hình ảnh không sắc nét bằng, với lại nhiều lúc cúp điện hay mất mạng thì mình down về để coi chứ đâu phải lúc nào cũng có thể lên mạng mà coi được.
Mình biết kites làm vậy cũng có lý do nhưng kites đưa ra thông báo này thì rất không công bằng cho những bạn đã theo kites từ ngày đầu lập forum cũng như những bạn thích xem phim Hàn, Thái, Mỹ hay Nhật và cả những bạn mới tạo nick tại kites.

p/s: MÌnh cũng chỉ nói ra những suy nghĩ của mình thôi dù sao thì mình cũng ủng hộ forum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-8-2013 23:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Rất ủng hộ Kites trong việc này. Công sức các bạn bỏ ra thật đáng trân trọng. Không nên để bị lãng phí hoặc bị ăn cắp trắng trợnMembers từ giờ phải cố gắng chăm viết bài vậy :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-8-2013 23:13:45 | Chỉ xem của tác giả
Chính sách này cũng đúng thôi
Cơ mà post bài mình toàn bị lỗi spam không
Quá nhọ cho việc đã già đầu còn kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2013 23:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi số bài viết dưới 10 là thế nào vậy
gửi trả lời ở các phần news thì có được tính là trả lời không vậy
mình cũng ủng hộ chính sách này của kites nhưng có vài chỗ mình không hiểu rõ cho lắm đóng reg nick theo giai đoạn nghĩa là sao vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-8-2013 23:24:00 | Chỉ xem của tác giả
à cho e hõi reg nik là gì ạ ?
à còn spam 5 lần vậy
nếu e viết vài bị xóa có tính là spam ko ạ ?{:436:}
kites càng ngày càng nghiêm
cũng may biết kites sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-8-2013 23:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thương vào theo dỡi các zone để down fim thôi, nên cho mình hỏi tý, bài viết là các dòng cmt mình viết dưới 1 phim đúng kô? Và mình mún biet minh đã viet đươc bao nhiêu bài, gia nhậ́ 4rum tứ̀ bao giớ̀ ớ̉ đâu? Ai có thể chỉ giúp mình kô? Sợ́ bị mất nick quá :(( bao nhiêu cố gắng mới vào được đây đế̉ down fim. Kô mún mất đâu:(( lây tiên đế̉ mua link down thì mình ủng hộ́ Đó là công sức chủ thớt đáng nhân được ma.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách