Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2236|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo và giải đáp ý kiến, thắc mắc của mem

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
.................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-9-2011 10:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhà thân mến,

Thành thật mà nói thì lượng fan acc các concert của FT dạo gần đây khá nhiều chứ k đến nỗi hiếm hoi như xưa. Các cô gái đáng yêu đã bắt đầu tích cực viết ri pót :$

Thiết nghĩ fan acc là thứ dễ làm cho fan gơn hoang tưởng nhất. E có ý kiến nên lập 1 thread riêng để ắp đết thường xuyên. Đồng thời thêm công ăn việc làm cho các translator vì gái nhà ta trc h toàn ngồi đọc mảnh r rú rít thôi chứ lười bê vô nhà. Cũng là một cách rất hiệu quả để nâng cao trình độ inh lích qua những bài "reading" trá hình này, lại thêm việc ngồi dịch sẽ làm tăng khả năng diễn đạt đồng thời tạo điều kiện cho các bạn học sinh sinh viên trau dồi môn ngoại ngữ và vận dụng được tính lưu loát vốn có của những fan gơn nhiều lời vào bài dịch Thêm nữa up vào bên discuss rất khó nắm bắt được hết và khi nào muốn đọc lại lội pết cũng mất kha khá thời gian cộng thêm việc load ảnh load vid này nọ hết sức phiền hà :$

Nói một cách công bằng thì mỗi lần đọc là 1 lần đau tim, mỗi lần lội cả thread để bồi dưỡng thêm tình cảm là một lần khó thở vì xúc động quá khích và cả nước mắt lưng tròng nên việc có 1 thread như này khá là hiệu quả cho việc kích tình các fan gơn :$  

Tuy về mặt lợi ích k quá nhiều mà chỉ tổ làm cho sức khỏe và trái tim yếu đuối của các fan gơn thêm suy sụp, làm tăng khả năng bị kì thị bởi gia đình bạn bè người thân của các cô gái do những hành động phấn khích thường xuyên mang tính bầy đàn :$ Nhưng suy cho cùng đây là một vấn đề hết sức nóng bỏng và cần có sự đề xuất cấp thiết để giải quyết kịp thời, triệt để phục vụ theo đúng tiêu chí do fan gơn và vì fan gơn!

Nói tóm lại là e đề nghị là nên có thêm cái thread đấy và khẩn thiết mong hai sếp ân chuẩn *cúi đầu lui ra*

Cô Tiên Dĩn chấp bút _〆(。。)

P/s: Thật xấu hổ khi toàn đề xuất rồi bản thân không chịu làm lụng gì (*ノωノ) *che mặt* ))))))))))

Mà có 1 lần e tổng hợp các awards của zai và đã send cho sếp Ngô duyệt rồi mn có đồng ý post k ạ thì để e post luôn ))))))

Bình luận

cô Tiên Djn muôn năm :))  Đăng lúc 9-9-2011 10:57 AM
Sao sói dĩn lại thành tiên dĩn rồi =)  Đăng lúc 9-9-2011 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-9-2011 10:48:16 | Chỉ xem của tác giả
iamarecluse gửi lúc 9-9-2011 10:06
Nhà thân mến,

Thành thật mà nói thì lượng fan acc các concert của FT dạo gần đây kh ...

Tình hình là thế này. Mềnh vốn là một người nghĩ rất nhiều đến thế hệ các bạn trẻ, tương lai của các bạn đang ở phía trước. Vì vậy thiết nghĩ việc nâng cao trình độ English là điều nên làm, hơn nữa các bạn còn trẻ khoẻ nên thử thách bằng các trò chơi mạo hiểm, nhất là những trò có thể gây đứng tim, thổn thức và ngất lâm sàng. Một điều nên làm nữa là các bạn nên bồi dưỡng tình cảm "trong sáng" có lợi cho mai này.

Do đó, thiết nghĩ việc tạo ra một nơi riêng biệt để các bạn hú hí với nhau là cần thiết.

Tuy nhiên cũng phải nhắc lại là đảo này đã có nơi tự sướng rồi. Nói không xa đó chính là cái nơi be be, xinh xinh ở sâu tận cùng đáy biển [Belong to Primadonnas] Fan sign and meeting. Trước kia không xa đã được phong ấn, giờ sẽ mở lại cho các gái.

Thế đã được chưa Tiên Dĩn?
;))

Bình luận

Ko đc ss ơi, em không ở VN :(((  Đăng lúc 8-2-2012 08:39 AM
được rồi ạ =))))))))))))) đọc cái com của ss e buồn cười quá nhất là đoạn những trò chơi mạo hiểm =))))  Đăng lúc 9-9-2011 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2012 23:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người,

Gần đây chắc mọi người cũng biết trang megaupload đã bị đóng do vi phạm luật bản quyền ở Mỹ. Điều này đồng nghĩa với việc tất cả các link MU đã bị xóa, trong khi em vẫn còn chưa rinh về hết các bản vietsub của nhà mình (tất cả cũng tại cái máy tính cà chớn đã xóa sạch toàn bộ dữ liệu). Điển hình là 2 cái concert đầu tiên của giai đảo. Có nhiều bản chỉ có bên MU. Có ai thương tình reup cho em bên link khác như MF, em xin cám ơn rất rất rất nhiều.

PS: không biết post cái này ở đâu nữa nên đành rinh vào đây. Hy vọng là post đúng nội quy đảo.
PS2: hơi không liên quan nhưng... perf Severely của giai đỉnh quá *fan-gơ-ing* hồi live đầu tiên bên MBC Music Fest hay M!Count down Béo hát còn hơi khàn khàn đuối đuối, nhưng mấy cái live sau thì... ngất!

Bình luận

Vậy thì đành nhờ các bạn khác reup lên thui. Em thử liên lạc với Hana xem nhé.  Đăng lúc 8-2-2012 09:04 AM
Mình có bản Vsub của cả hai concert. Hic..Nhưng tình hình rất tình hình là nhà mình ko up đc. Nếu bạn ở HN mình hẹn nhau để đem hàng đi cho bạn. Ukie?  Đăng lúc 7-2-2012 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-2-2012 17:10:52 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/thread/-media-ft ... enter-1323-1-1.html

Mọi người có thể fix link MU trong này đc ko ạ? T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-3-2012 18:15:56 | Chỉ xem của tác giả
có mem nào bk LEE HONG KI có về HN hay hk k??? cho m` bk vs'' có j` pm YH: little_child_pity của m` nha tks nhìu^^

Bình luận

Theo như mình biết thì FTISLAND chưa có kế hoạch đi tua nào ở VN đâu bạn  Đăng lúc 12-3-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-3-2012 18:58:34 | Chỉ xem của tác giả
kwon.sOo97 gửi lúc 12-3-2012 18:15
có mem nào bk LEE HONG KI có về HN hay hk k??? cho m` bk vs'' có j` pm YH: little_child_pity c ...

tks bn nhiu` nha^^ tại m` dag có tí việc cần phải bk thông tin này đúng hay sai thou hjhj^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2012 14:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid3445492

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2012 15:41:17 | Chỉ xem của tác giả
chào mọi người ạ
*cúi đầu*
29/11 tới FT sẽ biểu diễn tại svđ Mỹ Đình
nhà có biết FT sang ngày nào k ạ???
để e ra sân bay e hóng ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2012 22:26:54 | Chỉ xem của tác giả
EelLovesManga gửi lúc 2-11-2012 15:41
chào mọi người ạ
*cúi đầu*
29/11 tới FT sẽ biểu diễn tại svđ Mỹ Đình

Theo tin tức thì FT cùng với các ngôi sao khác sẽ sang và hôm 27-28/11 bằng máy bay tư nhân và theo một lịch trình bí mật. Vì vậy viêc ra đón là impossible em ơi!

Bình luận

aaaaaaaaaaaa @@ e đau khổ quá :'( tks ss đã cho biết tin. e đi tukie đơi =(((((((  Đăng lúc 3-11-2012 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách