Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo thay giao diện giáng sinh và tết tây - Cập nhật lỗi phát sinh tại đây!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-12-2013 16:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Gửi các admin: từ hôm qua đến giờ mình tìm không thấy các phim của KBS, từ phim trước đây đến bây giờ điều không thấy nữa, và threat phim mới giờ lại hiện quyền đọc là 65 , những thành viên cấp thấp như mình hiện giờ sao có thể xem được, và muốn lên cấp độ đó thì biết chừng nào mới lên được, mong admin xem xét lại vấn đề này để mọi người có thể theo dõi tiếp các sản phẩm vietsub của Kites.vn ! Rất cảm ơn sự cố gắng của toàn thể staff của diễn đàn trong thới gian qua ! Trân trọng !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-12-2013 15:56:05 | Chỉ xem của tác giả
tại sao trong bài viết của mik h đây lại ko thể mời bạn bè vào đc nữa?nó cứ hiện ra là "hiện tin nhắn bạn không @ người dùng" là sao ạ?mong các saff nhanh chóng khắc phục sự cố!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-12-2013 16:55:40 | Chỉ xem của tác giả
gửi các ad. từ hồi kites thay đổi giao diện và thêm nhiều chức năng mình có 1 vài góp í như sau:
- thứ nhất là tốc độ load ảnh trong page chậm đi rất nhiều. H mình còn chả đủ kiên nhẫn để chờ page load hết ảnh. rất là mệt mỏi.. vd như là ngồi xem thread về lễ trao giải kbs 2013 lúc này đây..... mở ngoặc là mình đã tắt tuyết rồi. và cái này mình mới chỉ gặp sau khi nâng cấp giao diện còn trc vẫn bình thường nha.
- thứ 2 là cái nút " Dở " ấy. mình thấy không nên có. bình thường chắc chẳng sao cơ mà news hay comt nào đó trong thread mà nhạy cảm chút là sẽ có WAR ngay. Nút "Dở" này sẽ tăng tỉ lệ gây WAR lên cao hơn đó ạ.  Còn nút "Hay" thì rất tốt ko vđ.
- thứ 3 là khi bài viết mình tham gia bình luận có người trả lời hoặc bài mình viết có người bình luận. sẽ có thông báo ở trên. Cơ mà với giao diện mới lại hiện ra " nhắc nhở " ............. ẹc, lần đầu tiên mình đã chột dạ ko biết comt mình vừa viết vi phạm cái lỗi nào.. hóa ra là chỉ là có bạn vừa rep lại.... cái lời thông báo ấy nó không "thân thiện" tí nào cả.. Cứ để như cũ cũng được.
Chân thành cảm ơn và mong kites sớm xem xét khắc phục sớm nhất nhé

Bình luận

mình cũng bị vậy =.= ãnh Load chậm hic hic  Đăng lúc 22-12-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-12-2013 21:19:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình không hiểu sao không nhìn thấy phim beautiful man để dowload ở trong mục la sharing vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-12-2013 08:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem phim " Đẳng cấp quý cô 2" nhưng khi đổi giao diện thì mình thấy mất hết phim này rồi và mình cũng thấy tình trạng này ở những box phim khác là sao vậy admin ơi
Admin trả lời giúp mình với đang xem phim thật là hay mà huhuhu
Nếu mình muốn xem tiếp những phim như thế thì phải làm sao?
Admin hướng dẫn giúp mình với nhé.

Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-1-2014 11:30:39 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ khu vực la sharing bị khóa rồi ah? mật khẩu là gì thế mình vào nhưng đã bị khóa và yêu cầu mật khẩu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-1-2014 11:34:11 | Chỉ xem của tác giả
kotaro gửi lúc 3-1-2014 11:30 AM
bây giờ khu vực la sharing bị khóa rồi ah? mật khẩu là gì thế mình vào nhưng đã bị  ...

Đúng roài, mình cũng zậy
Hoang mang quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-1-2014 11:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua muốn vào down Secret mà ko thấy bài đâu nữa :<
XOng cứ mỗi lần truy cập lại báo lỗi đại khái vào quá nhiều mà bình thường ngày nào mình chả ra ra vào vào chục lần có làm sao đâu :<
Đến sáng nay thì mục La Sharing đòi mật khẩu ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-1-2014 12:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Các Mod cho em hỏi với sao lại số lượng ng vào La Sharing quá tải và tại sao, tại sao lại đòi mật khẩu hic hic. Tích góp bao nhiêu điểm để đủ down film. Giờ thì link phim cũng chả vào được thì down làm sao được. A man who came from another star của em. Mong các mod xem xét (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-1-2014 17:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Huhu tại sao bâyh nhóm Pearl lại k đc vào down phim nữa ạ

Huhu mong Kites xem xét, e còn đang xem dở You Who Came From The Stars huhu :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách