Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 203141|Trả lời: 141
Thu gọn cột thông tin

[Quy định] Thông báo, thắc mắc, yêu cầu, đăng kí lập Thread tại đây

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-3-2013 17:34:38 | Xem tất |Chế độ đọc

Từ bây giờ trở đi, nhà nào có thắc mắc hay yêu cầu gì thì comment ngay tại Thread này.
Không chấp nhận yêu cầu qua PM hay Space của Mod.

Về việc yêu cầu treo banner sinh nhật hay sản phẩm Vietsub của các nhà:
Chú ý: size 350.150
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-4-2013 22:08:37 | Xem tất
Các bạn thân mến!

Các bạn chú ý hạn chế Cap ảnh từ Video hay phim nhé. Chọn lọc ảnh nét đẹp, đặc trưng, không up quá nhiều ảnh Cap. Hiện tại mình thấy tình trạng up ảnh Cap tràn lan hơn nữa ảnh lại rất mờ, nhiều ảnh không liên quan cũng post.

Sắp tới mình sẽ dọn dẹp lại Box, nếu ai vi phạm thì edit lại bài giùm mình nhé. Không lại trách mình ác vì không báo trước.

Mình biết là các bạn cũng tốn công đi tìm ảnh với up ảnh lắm chứ nhưng mà up ảnh tràn lan liên tục như vậy rất loãng Thread và tốn tài nguyên Web. Mong các bạn hiểu và thông cảm.

Thân
Mod

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-5-2013 15:40:29 | Xem tất
2 Mod Box Lưu Thi Thi Rememberme94, boconganhpp và 2 Mod Box Dương Thừa Lâm windie137, Shinhari tiến hành dọn Box rồi báo cáo tình hình hoạt động Box cho mình nhé.
Thời hạn 1 tuần tính từ hôm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-5-2013 18:44:01 | Xem tất
Bắt đầu từ thứ 7 tuần này ngày 18/05 mình sẽ tiến hành dọn dẹp Box.
Những bạn nào vi phạm nội quy thì edit lại bài giúp mình nhé không lại trách mình ác vì không báo trước.
Những bài viết PR cho Game không liên quan đến Diễn viên mà đã kết thúc rồi sẽ bị xóa.
Nói thật là mình không có nhiều thời gian mà edit hết các bài post PR cho Game của các bạn được.
Mọi thắc mắc vui lòng bình luận hay comment ngay tại đây.

Thân
Me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 23:51:21 | Xem tất
Hết hạn báo cáo tình hình hoạt động của 2 Box con.
Mod Box Lưu Thi Thi đã gửi tình hình.
Mod Box Dương Thừa lâm nhớ gửi cho mình nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-6-2013 20:53:15 | Xem tất
Từ bây giờ trở đi,

NGHIÊM CẤM post link quảng cáo các Group trên mạng xã hội không thuộc phạm vi hoạt động của Kites.vn tại Box Chinese Actresses.

Ai vi phạm sẽ ban nick.

Bình luận

okie koo  Đăng lúc 10-6-2013 10:26 AM
Koo
Vậy mấy hình mình sửa lại chữ thì khỏi để đường link nha Mod .  Đăng lúc 10-6-2013 07:35 AM
Koo
Ủa Mod ơi , vậy là không post đường link các Facebook nữa hả Mod .  Đăng lúc 10-6-2013 07:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-6-2013 16:33:57 | Xem tất
Mọi người ơi!
Ai có ảnh của nữ diễn viên trong Box mà ảnh chụp toàn thân nền ảnh màu trắng mà rõ nét thì cho mình xin với.
Mình đang tính làm 1 banner to đẹp treo cổng Box.
Cảm ơn mn trước nhé :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2013 07:47:39 | Xem tất

mod ơi,

có nhà hong, cho tulip hỏi chút chuyện,

là dầy, nếu mình post fanfic trong nhà Đường Yên thì có bị coi là spam hong dậy Mod??

Hỏi trước để hong bị Mod chém {:165:}

Bình luận

okie dokie, Mod :)) đa tạ :)  Đăng lúc 28-6-2013 10:29 AM
nếu fanfic về Đường Yên thì được nhé bạn :D  Đăng lúc 28-6-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-6-2013 19:27:36 | Xem tất
Tình hình là mình thấy việc đi post quảng cáo sự kiện tràn lan ở các Thread diễn viên nữ của 1 số bạn rất là phản cảm và khi xóa bài rất tốn thời gian nữa.
Đề nghị các bạn không post tràn làn như vậy nữa.
Ai cần PR sự kiện gì thì có thể đăng kí treo banner, mình sẽ treo giúp khoảng 3 ngày.
Cỡ ảnh là 350x150

Nghiêm cấm post quảng cáo tràn lan như hiện nay.
Ai vi phạm sẽ ban nick.
Mọi thắc mắc vui lòng bình luận ngay tại đây.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-7-2013 04:35:59 | Xem tất
Gửi tới bạn Koo,

Mấy hình bạn up ở các Thread diễn viên cụ thể như mấy hình này.
http://i1317.photobucket.com/alb ... /12_zpsc12d94e7.png
http://i1277.photobucket.com/alb ... 0/2_zps9c699ae0.png
http://i1317.photobucket.com/alb ... 0/9_zps91d26fdd.png

Mình không đồng ý bạn thêm chữ to đùng vào ảnh như thế. Nhìn ảnh không được đẹp và bạn cũng không tôn trọng người chụp ảnh gì cả. Mình des ảnh nên mình biết des nó như thế nào. Ảnh bạn lấy về rồi điền thêm chữ rồi gắn thêm hình con thỏ vào như vậy không phải là des ảnh. Hi vọng bạn ghi đúng nguồn ảnh đã lấy và không ghép thêm chữ lớn vào ảnh.

Sau này mình đi dọn Box mình sẽ xóa. Sau bài post này nếu còn tiếp tục vi phạm sẽ ban nick.

Trân trọng
Mod

Bình luận

ss ơi, ss có đang onl ko thế. em muốn post cái hình cho chi mimi mà em quên mất cách làm ruj ss chỉ em với ợ  Đăng lúc 2-6-2014 09:48 PM
Koo
Bạn có thể nhắc nhở tớ như với bài viết này . Không cần phải để ở ngoài như nêu tên lên bảng vàng vậy đâu . Cám ơn .  Đăng lúc 7-7-2013 05:01 AM
Koo
Với lại bạn Mod Me nên tôn trọng tớ . Bạn không cần phải để tên tớ ngoài Thread Actress như thế đâu , nếu tớ post sai tớ sẽ nhận . Sẽ không vi phạm nữa .   Đăng lúc 7-7-2013 04:59 AM
Koo
Để mai mốt tớ sẽ rút kinh nghiệm khi post ảnh như thế .  Đăng lúc 7-7-2013 04:53 AM
Koo
Cám ơn Mod Me đã nhắc nhở , chẳng qua là vì từng xảy ra vụ gây war tranh chấp ảnh , nên tớ mới làm thế .  Đăng lúc 7-7-2013 04:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách