Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

THÔNG BÁO - THẮC MẮC - GIẢI ĐÁP - GÓP Ý

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 17-11-2015 21:31:32 | Chỉ xem của tác giả
NGHÈO gửi lúc 17-11-2015 09:17 PM
các bạn cho mình hỏi chút nhé. mình thấy project vietsub KBS drama awards 2011 của KSHFC c ...

Project này đã cancel rồi nha bạn :p chúng mình chỉ làm sub phần nhận giải của Kim Soo Hyun và phần biểu diễn của cậu ấy thôi ^^

Đây là phần Vietsub Soo Hyun's Cut.

https://mega.nz/#F!gtZw1S7A!FCOUB3nweVoF5D9PTURRwQ

Còn raw thì dạo này bạn giữ raw có việc nên ít online, khi nào bạn ấy onl mình sẽ hỏi xem bạn ấy còn giữ raw full ko ^^

Bình luận

phiền mod hỏi giùm mình link raw nha  Đăng lúc 17-11-2015 09:35 PM
cảm ơn mod. mod trả lời nhanh thế:)  Đăng lúc 17-11-2015 09:35 PM
cảm ơn mod. mod trả lời nhanh thế:)  Đăng lúc 17-11-2015 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 5-4-2016 10:31:17 | Chỉ xem của tác giả
[Thông báo] [Event] LỜI HỒI ĐÁP 2740

Dù muốn hay không, yêu mến thần tượng chính là một loại tình cảm một phía. Tức là, dù cho bạn thích anh ấy một năm, hai năm, năm năm hay thậm chí nhiều nhiều năm hơn nữa, cũng sẽ không bao giờ nhận được hồi đáp từ anh ấy. Và đa phần với các bạn nuôi dưỡng trong mình một tình yêu thế này, được ngắm họ từ xa đã là đủ.

Nhưng đã là tình yêu thì cũng không thể tránh khỏi có những khoảnh khắc bạn thấy mình tham lam, đúng không? Bạn sẽ muốn được gặp anh ấy, được ngắm nhìn anh ấy trực tiếp, hay ít nhất nói cho anh ấy biết những điều mình suy nghĩ về anh ấy. Cũng giống như lúc bạn dồn tất cả can đảm muốn tỏ tình một lần vậy, những khoảnh khắc này dù chỉ chớp nhoáng thôi, nhưng vào chính khoảnh khắc đó lại sôi sục trong bạn. Nhưng làm thế nào để vượt qua được khoảng cách 2740 km? Làm thế nào để những gì mình muốn nói có thể đến được tay Kim Soo Hyun? Ngọn lửa sôi sục ấy trong bạn, thường vì những lý do này mà nguội dần.

Vậy nếu có một cơ hội được nói với Kim Soo Hyun một điều gì đó, mem của Kim Soo Hyun Fan Club, các bạn sẽ nói gì?

Kim Soo Hyun Fan Club sẽ mang đến cho các bạn một cơ hội như vậy. Trong tháng 10 tới, nhóm quản lý Kim Soo Hyun Fan Club sẽ đến Hàn Quốc, trước là đến thăm đất nước Kim Soo Hyun sinh ra, lớn lên và làm việc, sau là đến gửi gắm một chút tình cảm của Kim Soo Hyun Fan Club tới Kim Soo Hyun (tất nhiên là thông qua Keyeast). Chúng mình đang lên kế hoạch làm một cuốn sách trong đó tập hợp tất cả những confession của các bạn trên Kim Soo Hyun Fan Club chúng ta, gửi đến cho Kim Soo Hyun (các confession sẽ được dịch ra tiếng Hàn, biên tập lại cho chỉn chu và dàn trang đẹp đẽ thành sách).
Vì vậy, nếu bạn có gì muốn nói với Kim Soo Hyun xin hãy gửi cho Kim Soo Hyun Fan Club. Chúng tôi sẽ giúp bạn gửi đến Kim Soo Hyun.

Để thuận thiện cho quá trình biên dịch và biên tập của chúng tôi, các bạn vui lòng khống chế confession của mình trong tối đa 500 chữ. Confession được trình bày dưới dạng một bức thư. Cuối confession nhớ ký tên bạn và nơi bạn sống.

Để tránh thất lạc những confession quý giá của các bạn, chúng tôi chỉ nhận confession qua email, tại địa chỉ: [email protected] . Tiêu đề email ghi rõ “Bài tham gia event Lời hồi đáp 2740”. Bạn hãy gửi kèm confession một tấm hình mà bạn muốn chia sẻ nhất với Kim Soo Hyun nữa nhé. Hình ảnh có thể là hình của chính bạn, hoặc nơi bạn sống, hoặc bất cứ hình ảnh nào bạn muốn chia sẻ. Hạn chế gửi ảnh của Kim Soo Hyun vì cuốn sách sẽ được gửi tặng chính Kim Soo Hyun, nên chắc là cậu ấy sẽ thích ngắm ảnh của chúng ta hơn là ảnh của chính cậu

Hạn cuối gửi confesion là 31/5/2016. Cuốn sách (tên dự kiến là “Lời hồi đáp 2740”) khi hoàn thành sẽ được giới thiệu cho các bạn xem trước khi Kim Soo Hyun Fan Club mang đi Seoul.

Hy vọng, các bạn ủng hộ chúng mình thực hiện dự án này để có một món quà ý nghĩa dành tặng, và cổ vũ cho chàng trai mà tất cả chúng ta đều yêu quý.

Thay mặt BQL fanpage Kim Soo Hyun Fan Club,
- Wendy -
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-4-2016 10:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Nghe hấp dẫn quá. Mình muốn cùng đoàn đi Hàn Quốc có được không???

Bình luận

Ok con dê  Đăng lúc 5-4-2016 10:37 AM
bạn theo dõi ngoài fanpage, khi nào có kế hoạch cụ thể mà bạn tham gia được thì chúng mình rất hoan nghênh ^^  Đăng lúc 5-4-2016 10:36 AM
Hiện giờ chúng mình chỉ mới ước chừng tháng 10 sẽ đi chứ chưa có kế hoạch cụ thể.  Đăng lúc 5-4-2016 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách