Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

Thông báo • Kiện cáo • Thắc mắc • Yêu cầu và Góp ý cho Box Lakorns!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2015 10:29:36 | Xem tất
ad ơi cho mình hỏi là bên trang mong muốn subteam làm phim gì ấy nó nhiều như zậy làm sao biết phim nào subteam đã duyệt và sẽ làm , còn phim nào không được duyệt ad có thề cập nhật một danh sách riêng được không. Để còn biết mà chờ đợi chứ bến kia nhiều comment quá không biết sao mà lần.

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/đề-cử-lakorn-thái-bạn-muốn-subteam-làm-vietsub-các-bạn-đề-cử-phim-vui-lòng-độc-110-1-1.html trang này này  Đăng lúc 20-10-2015 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2016 16:12:06 | Xem tất
thấy nhiều bạn vào đây nói nhưng ít thấy rep lại nhưng mình nghĩ mình vẫn nên ghi lại ở đây!
Mình muốn cám ơn và khen ST vì dạo này có rất nhiều phim hay và ST đã không quản ngại để làm cho mọi người xem.. nhưng mình muốn có góp í với các bạn là các bạn làm nhiều phim thì nên chuyên tâm để làm trọn bộ cho nó hết chứ nhiều phim thật nhưng phim nào cũng dang dở theo dõi lâu la mà buồn quá à.. Mình chỉ góp í vậy thôi, mong các bạn ra phim gì nếu nó ra hết rồi các bạn có thể làm hết hết hết sạch luôn cho dân tình xem song lại làm phim mới tiếp chứ nhiều phim giờ đang lưng lơ quá Ngày nào cũng vào ngóng tin mà càng ngắm càng thấy biệt tích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2016 22:00:05 | Xem tất
p.pun gửi lúc 10-4-2016 04:12 PM
thấy nhiều bạn vào đây nói nhưng ít thấy rep lại nhưng mình nghĩ mình vẫn nên ghi l ...

Hiện T zone đang rà soát và bổ sung lại nhân sự còn thiếu nên trong thời gian tới sẽ cố gắng giải quyết cho xong các PJ còn dang dở chị nha. Mọi PJ đều có leader thông qua là vẫn làm tiếp chứ chưa có PJ nào báo Drop cả, hy vọng mọi người tiếp tục chờ đợi và ủng hộ ST ^^

Hiện em cũng ko có thêm PJ nào mới cả, đang cố giải quyết nốt cho xong các PJ cũ đã ^^ Hu hu thích nhiều lắm mà nhân lực có hạn à :'(

P.S: Chị có thời gian thì qua coi Love Sick đi hu hu moe lắm í

Bình luận

OK em, tại dạo này có nhiều tiêu đề phim mới nên chị đang nghĩ mấy cái bộ kia chưa xong đã làm phim mới thế này thì ko ổn ^^ OK, để có gì chị lượn qua LS  Đăng lúc 10-4-2016 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 20:14:13 | Xem tất
Xin lỗi, cho mình hỏi, báo cáo link die thì vào phần nào nhỉ???

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/thread-danh-rieng-de-member-bao-link-phim-die-drama-kstt-cho-upload-team--4265-1-1.html đây nhé bạn  Đăng lúc 28-5-2016 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 08:24:45 | Xem tất
quang09011993 gửi lúc 20-10-2015 10:29 AM
ad ơi cho mình hỏi là bên trang mong muốn subteam làm phim gì ấy nó nhiều như zậy làm  ...

Subteam sẽ reply comment đề cử của các bạn bằng Trả lời, Bình luận hoặc Rate để thông báo tình hình dự án của subteam nhé bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2017 09:32:17 | Xem tất
Ad ơi! Mình để ý thấy mục Lakorns box đã thành LARKONS BOX rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách