Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

Thông báo • Kiện cáo • Thắc mắc • Yêu cầu và Góp ý cho Box Lakorns!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-10-2012 15:36:23 | Xem tất
xin chào các bạn ,cho mình hỏi sao mà mình muố xem flim của dài ch7 trên youtube mà sao k xem dc vậy các bạn có thề cho mình biết dc k ?{:301:}

Bình luận

bạn từ khu hàn wa ha?, bị dính phim thái là khó dứt lém..^^  Đăng lúc 26-10-2012 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2012 15:56:38 | Xem tất
parkgyuri gửi lúc 26-10-2012 15:36
xin chào các bạn ,cho mình hỏi sao mà mình muố xem flim của dài ch7 trên youtube mà sao  ...

vì bên Ch7 giờ siết bản quyền lắm...không coi công khai đươc đâu bạn...nhửng phim của CH7 đang có sẽ dần dần bị xoá hết..
nếu bạn muốn coi CH7 thì vào những trang khác xem như viki hay youku chẵng hạn...trênyoutube chỉ còn của CH3..^^

Bình luận

tren do con phim ch3 ch5 ch8 ch9 =))  Đăng lúc 3-11-2012 08:25 PM
oh..phim CH7 thì nhìu lắm bạn..^^...bạn có thể vào khu giới thiệu phim ah, nhìu lắm..^^...vì h đang say cặp Weir -Min, nên bạn có thể xem PinAnong ah...xem xong là ghiền ah..^^   Đăng lúc 26-10-2012 06:47 PM
cám ơn bạn nhiều ,mình làm quen nhé , nếu có thông tin gì về flim ch7 thì bạn giới thiệu cho mình nhé , mình rất thích xem flim of ch7 .  Đăng lúc 26-10-2012 06:45 PM
ừa...coi thì coi dc trong tg này...chưa bít nó xoá lúc nào đâu..^^..coi trên youtube tập dc tập mất mà..^^  Đăng lúc 26-10-2012 04:53 PM
mình vừa thấy trên youtube có bộ PA do nhà mình làm sub đó :))  Đăng lúc 26-10-2012 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2012 13:31:52 | Xem tất
Có vài kiến...

Vào box, nhìn thì wá trời phim, cơ mà phim nào cũng toàn kiểu "ngâm" sub độ khoảng 1 tháng thì ra hai tập
Phim lập thread cả năm mà cũng chưa ra sub hết.  Không biết subbing team gặp trở ngại mà không tiện nói ra?  Thiếu raw, thiếu subbers, ko tiềm ra bản Tiếng Anh thì cũng nói cho mọi người biết.  Một câu nói còn hay hơn là im lặng nhỉ?

Phim cũ chưa ra, phim mới lại dồn dập.  Một bộ phim hót sub nhanh 2 lần bộ phim "câm" gần nữa năm trời, mới đi dc nửa bộ phim

Nhiều khi muốn vào thread nói tí cơ mà cái dòng "ko giục sub, giục là cho ra chậm" thì mình lại thôi

Đã chậm nay còn chậm hết thì tội

Hy vọng BĐH cân nhắc, một là sub hết, hai là thông báo "Chúng tôi không sub phim này nữa, vì phim hết hot" để thế cho các bạn biết đặng mà mò coi chỗ khác

Cám ơn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-10-2012 18:48:54 | Xem tất
cool_cold gửi lúc 27-10-2012 13:31
Có vài kiến...

Vào box, nhìn thì wá trời phim, cơ mà phim nào cũng toàn kiểu "ngâm"  ...

Xin lỗi vì  chúng tôi ra sub ko kịp tiến độ gây ảnh hưởng đến tâm trạng của bạn.
Cảm ơn những góp ý của bạn. Những phim đang có chiều hướng ngâm chưa ra sub ep nào hình như đều là phim do tôi  làm leaderd cả :) Tôi và các bạn khác vẫn đang cố gắng hoàn thành các phim đang ngâm chứ ko phải là t nhận phim làmrồi im lặng để lại đống nợ cho ng khác nhận :)
Bạn đã từng làm staff nhà T chắc  bạn cũng biết nhân sự và cách làm việc như thế nào nhỉ? Song song với những phim ra chậm chúng tôi vẫn cho lên phim mới để các mem lựa chọn phim để xem, chỉ mỗi phim ra chậm chưa hoàn thành làm mãi không thôi thì tôi không thích lắm.
Hy vọng BĐH cân nhắc, một là sub hết, hai là thông báo "Chúng tôi không sub phim này nữa, vì phim hết hot" để thế cho các bạn biết đặng mà mò coi chỗ khác

Ghi nhận ý kiến sub hết của bạn, còn cái chỗ tôi in đậm, bạn có nghĩ  là bạn tự suy diễn hơi quá không? Bạn nói thế có nghĩ là đang hắt nước lạnh vào mặt chúng tôi và các mem khác không?
Có lời nào không phải mong bạn bỏ quá cho ^^

Bình luận

Mình thích cái câu " đang hắt nước lạnh vào mặt chúng tôi và các mem khác", mình là mem còn có cảm giác đấy thì hok biết ST sẽ thế nào?  Đăng lúc 11-11-2012 09:47 PM
hay  Đăng lúc 7-11-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2012 14:44:26 | Xem tất
Có bạn nào biết anh Namm Ronnadeth ko ?, anh chàng này đóng vai bạn của Yaya trong Duang Jai Akkanee , cuối phim thì thành đôi với Gugi, anh ý còn đóng vai nam thứ chính trong Pim mala của anh Aum và chị Ploy nữa ý, lập Box cho anh ấy nhé admin

Bình luận

anh nay la ca si neu b muon lap box sang khu thai music nha, box mem co the tu lap dk ma ko cu phai la staff hay mod, chi can dung form va quy dinh thoi  Đăng lúc 3-11-2012 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2012 19:45:28 | Xem tất
Mọi người ơi ! em là 1 mem mới ! mặc dù là mọt phim nhưng em chỉ mới pk kites ! em rất rất thich trang này ! em là 1 fan cuồng của bên T-Zone !  nhân tiện em có 1 tin tức Thái Lan ! mong mọi người dịch lại hoặc rep em đại khái cũng được ! Cảm ơn mọi người nhìu nhìu lắm ! http://www.siamdara.com/hotnews/121126_27412.html !

Bình luận

link http://kites.vn/thread/-house-choi-la-minnie-the-weir-because-i-love-you-my-heart-s-an-open-door-so-won-t-you-please-come-on-in-because-i-love-you--353151-185-1.html  Đăng lúc 27-11-2012 10:07 PM
tin này bạn elise có dịch sơ qua nội dung rồi đó bạn ^^ bạn có thể vào chòi lá Min-Weir để xem tin này :))  Đăng lúc 27-11-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2012 13:51:07 | Xem tất
Mọi người cho em hỏi một chút.Lúc trước em có xem 1 phim rất hay nội dung là 1 tiều thư con nhà giàu bị dì ghẻ hãm hại chiếm luôn nhà.Cha bị giết còn cô gái trốn thoát sau đó quay lại nhà của mình thì nhà đã bị dì ghẻ bán cho người khác.Cô gái đó phải giả trai làm phục vụ trong gia đình chủ mới để điều tra vụ án cha cô bị giết.Nội dung là vậy em chỉ xem được đến đoạn giữa thôi chưa xem tập cuối.Có ai biết phim đấy không??? đặc biệt trong phim có con chó rất là cute

Bình luận

xem hết phim thích mỗi con cún=))  Đăng lúc 30-11-2012 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2012 17:12:23 | Xem tất
sankan gửi lúc 29-11-2012 13:51
Mọi người cho em hỏi một chút.Lúc trước em có xem 1 phim rất hay nội dung là 1 tiều th ...

http://kites.vn/thread/-ch5-2010 ... vill-21329-1-1.html

có fải film nè ko bạn :-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2012 20:03:40 | Xem tất
Mọi người ơi ! nếu đã có ai coi phim "Chuyện tình lọ lem" rồi thì cho hỏi : liệu có phần 2 nữa ko ? khi kết thúc chưa gọi là hoàn hảo ? vẫn chưa cho mọi người đáp án cuối cùng ???????????????

Bình luận

end rồi=)) bên ch5 lâu lâu lại có vụ sadending kiêm open ending lắm :))  Đăng lúc 7-12-2012 10:05 PM
cái này ngta gọi là kết thúc mở :))  Đăng lúc 7-12-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2012 16:11:25 | Xem tất
selena_alist gửi lúc 11-12-2012 09:54
Hi ca nha,
Em ko ranh` ve file,download,may' moc' lam nen nhieu khi dung tu ngu ko dung thi ca nha t ...

ko rành lắm vì chả bao h xem bằng Quicktime nhưng hình như Quicktime ko fải dạng file nào cũng hỗ trợ

nhất là đuôi .mkv mà subteam hay dùng để xuất film ra

thời buổi này ngta xài K-Lite Codec b ơi, có cái này đuôi nào cũng chạy hết, nhanh gọn nhẹ mà chuẩn, ko thì dùng KMPlayer

ps: sau type tiếng việt có dấu nhá

thứ 2, film bạn hỏi là Movie, fải sang box Thai Movie ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách