Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10500|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thêm thông tin nghi vấn về chuyện f(x) Victoria và TVXQ’s Changmin đang hẹn hò?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Công cuộc điều tra của cư dân mạng vẫn chưa dừng lại về chủ đề này! Tiếp tục có thêm "bằng chứng" là những bức ảnh làm dấy lên tin đồn về chuyện hẹn hò giữa TVXQ‘s Changmin và f(x)‘s Victoria tiếp tục được tiết lộ và bàn luận.

Những bức ảnh nhằm khẳng định bằng chứng cho mối quan hệ này mà cư dân mạng đưa lên gồm có bức ảnh họ đang nắm tay nhau, phụ kiện móc điện thoại và vali trùng hợp giống nhau ... lại càng dấy lên nghi ngờ về chuyện bí mật hẹn hò của 2 thần tượng này. Các cư dân mạng đa phần đều coi những bức hành này như 1 bằng chứng gián tiếp để đoán mò một cách mập mờ về câu chuyện, một số khác lại đang thêu dệt câu chuyện theo những hướng khác nhau.

Tin đồn về mối quan hệ giữa Victoria và Changmin rộ lên khi thành viên của f(x) đã post 1 tấm hình lên weibo. Các cư dân mạng đã tinh mắt nhìn thấy bóng của Changmin phản chiếu trên 1 chiếc thìa trong bức ảnh này. Mặc dù bức ảnh được nhanh chóng gỡ xuống ngay sau đó, đồng thời các tin tức và công cuộc điều tra tìm kiếm bằng chứng liên quan đến mỗi quan hệ lãng mạn đáng ngờ này ngày một lan rộng hơn/

Mặc dù đại diện của SM Entertainment đã nói rằng khi chụp bức hình này không chỉ có riêng 2 người họ, tuy nhiên cho dù là như vậy, người ta vẫn có thể phán đoán rằng mối quan hệ này có thể là thực và rất thuần khiết.

Còn ý kiến của bạn thì sao?

Source: http://www.allkpop.com/2013/02/f ... min-are-dating-pt-2
V-Trans: mmm @Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2013 17:57:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ơ mình nghĩ news này bên Kpop chứ nhể :))

Cơ mà đồ đôi nhiều thì nghi thật ấy

News này làm m nhớ tới 1 đôi đồ đôi vô vàn nhưng bị báo bơ thẳg T^T

Bình luận

ý mình là đôi khác cơ :)) cơ mà Yongseo real cũng đc :">  Đăng lúc 27-2-2013 11:53 AM
Báo nó bơ vì 2ẻm công khai đồ đôi,công khai thân thiết nhau,radio thì công khai bài hát của nhau,khi hỏi tới thì kg thừa nhận thôi chứ kg phủ nhận,ứng xử khéo quá mà!   Đăng lúc 27-2-2013 11:51 AM
Yongseo...keke  Đăng lúc 27-2-2013 11:35 AM
đôi nào vậy bạn?  Đăng lúc 26-2-2013 10:42 PM
đôi nào í bạn, ko biết có phải đôi mình nghĩ hem :D  Đăng lúc 26-2-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 17:59:49 | Chỉ xem của tác giả
oh...................
k bít nên nói gì lun
những cái soi đc ở đây
thấy cũng bình thường
và cũng k khẳng định
cho việc hẹn hò đc
mà nếu như thế thật
thì tội cho các shipper Khuntoria nhể

Bình luận

bạn ý chèn hình vào dc là do dc hơn 3000 điểm đấy bạn, mình mới lần mò dc thông tin này.  Đăng lúc 27-2-2013 11:09 PM
bạn ơi, cho mình hỏi sao phần signature bạn chèn hình đc vậy?  Đăng lúc 27-2-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-2-2013 18:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, mình thấy chuyện Chuối với Vic cũng đã đồn lâu rồi mà
Mình thì chả có gì ngạc nhiên
Ổng hẹn hò im im vậy nhưng mà sớm bị fan khui từ sớm rồi, giờ media mới biết đó mà
Không biết là thật giả thế nào nhưng mà fan đồn rần rần từ lâu lắm rồi cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2013 18:49:37 | Chỉ xem của tác giả
thật ra thì nếu đây là thật thì cũng mừng
vì ngoài Khuntoria,Kyutoria ra thì mình cũng thích đôi này
qan trọng hơn là có ng` chăm sóc qan tâm Vic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2013 18:50:32 | Chỉ xem của tác giả
Cái này lâu rồi mà, từ hồi Vic chưa quay WGM luôn cơ ;))
nếu ai mà bias Vic thì đều biết chuyện này, vào 4rum về Vic thì hình ảnh bằng chứng, fanacc còn nhiều gấp mấy lần ở đây =)) Fan còn soi đc cả Changmin xuất hiện trong 1 tập của WGM cơ mà :-j
Nên căn bản là mình chưa bh tin cái gọi là Khuntoria, chỉ xem cho vui thôi :)
Mặc dù biết chuyện này lâu rồi và tất nhiên cũng chỉ qua những bằng chứng của fan, nhưng có ti tỉ bằng chứng mà xem rồi thì không thể phủ nhận rằng khả năng Changtoria is real là rất cao. Nhưng mình cũng chỉ là ng ngoài nên cũng chẳng dám khẳng định này nọ đc :))  
Chỉ là cũng từng nghĩ đến 1 ngày có bài viết về chuyện này thì mình sẽ bình tĩnh đón nhận nhưng là Kyutoria shipper nên vẫn thấy buồn vs hơi khó chịu trong lòng :(( Trc giờ cũng thích Changtoria nhưng vẫn mong Kyutoria is real hơn T________T
Thôi thì mong Changkyutoria chỉ là bạn bè hoặc thành Changkyu đi cho tôi nhờ ( fan đỡ khổ mà thị Vic cũng k bị bash nữa
P/s : Nói gì thì nói chứ mìh bias Vic nên Vic hạnh phúc là đc rồi <3

Bình luận

Nếu là của Vic, chẳng nhẽ cô ấy mặc 2 áo khoác? =))))) nếu các bạn chịu khó tìm hiểu thì sẽ có rất rất nhiều bằng chứng ý >.<  Đăng lúc 26-2-2013 11:39 PM
gần ghế sofa còn có 1 chiếc áo đen vắt ngang qua nữa =)) chắc chắc là đã có 1 người khác ở phòng này trước khi Khun đến.  Đăng lúc 26-2-2013 11:38 PM
hình mìh cap ra để mn dễ soi hơn ;) http://sphotos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/c134.0.403.403/p403x403/184018_470160489706002_909143655_n.jpg  Đăng lúc 26-2-2013 11:37 PM
và Khun đến mang đồ ăn theo, nhưng khi vào phòng nếu nhìn sau ghế sofa thì sẽ thấy đã có rất nhiều túi giấy đồ ăn rồi :))  Đăng lúc 26-2-2013 11:35 PM
sẽ thấy có 1 người cao cao mặc áo đen, và nếu là fan DBSK thì khúc sau chắc bạn nhận ra Vic dẫn Khun vào phòng tập của DBSK :)  Đăng lúc 26-2-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2013 19:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, mình cũng nghe ngườii ta đồn lâu rồi mà, mình là mình ship hết,
Min già cua được em nào là mừng em đấy
Với cả bả Vic cũng dễ thương
Anh cũng lớn tuổi rồi mà, tuổi này mà không có thì...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-2-2013 19:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Chang Min, Vic với KyuHyun cũng gống như Kyuline vậy đó.
nhưng 2 người cũng tốt Min thì cuồng thức ăn trog khi Vic nấu ăn ngon có tiếng mà
Mà dạo gần đây 2 anh liên tục có tin đồn nhỉ.....................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-2-2013 20:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua thấy cái tin kia cũng giật mình, đọc xong chả buồn com mà thêm đau bụng vì chết cười{:157:}Tội Vic thật, mắt to thế vẫn kô tinh mắt bằng netizen. Chắc nàng sợ lắm rồi, từ nay chừa tội chuyên up ảnh chụp đồ ăn đi nhé. Muốn khoe tài nấu ăn thì thi cái Master chef như Fei kia kìa{:180:} Nay fan lại lôi đống đồ được cho là đồ đôi này ra soi rồi phán là hẹn hò cứ như đúng rồi ý{:139:}. Kô lẽ các shipper Khuntoria, Kyutoria, Changtoria lên đây thi nhau up ảnh để xem hội nào soi ra nhiều đồ đôi nhất thì real nhất{:144:} Ai bảo Vic thân thiết với mấy chàng này quá cơ. Dù ai nói gì chứ mình vẫn thấy ai đó mặc cái áo phao chắc chắn là đồ đôi của fan tầm mấy chục lần bất kể thời tiết, từ đông sang xuân là vững tin lắm{:161:} Dù Vic có thành đôi với ai cũng mừng cho nàng. Ai cũng đẹp trai, tốt tính, nàng này có phước thật, mình lại gato rồi{:110:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-2-2013 20:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha chết cười với cái ken đan đầu tiên của bơn Vic
Đúng là hài vật vã
Từ hum qua đến h cứ nhìn thấy tin đồn này lại đau bụng vì cười quá nhiueef.
Cơ mà 2 bợn này cũng bị đồn lâu rùi mà hình như từ hồi SM town bên Thượng Hải thì phải!
Ps: 1 người thích ăn, một người thích nấu ăn và scandal bắt đầu từ 1 chiếc muỗng!!!!!!!!

Bình luận

like mạnh câu này của bạn: "1 người thích ăn, một người thích nấu ăn và scandal bắt đầu từ 1 chiếc muỗng!!!!!!!!"  Đăng lúc 26-2-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách