Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên KSHFC tự giới thiệu | Các thành viên nhà Ngố bổ sung ngày sinh nhật gấp gấp đê!!!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-9-2012 18:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái này hem biết em đã khai báo lý lịch chưa nữa. Em hơi bị đãng mà cũng luời xem mình đã chào chưa nữa. Thui kệ, ghi thừa còn hơn thiếu.

Em vào nhà mềnh cũng lâu rùi mà giờ mới mần đuợc cái nì.

Name: Lê Thị Thủy Tiên
Birthday: 21.10.1996
Sở thích: Thích luớt web, nghe nhạc, chơi Angry Birds và đặc biệt là sưu tầm mọi thứ về Ngố.
Idol: The One and Only Him: Hyun Hâm. Mặc dù lâu lâu cũng hơi thích idol khác nhưng cao nhất là 1 đến 2 tháng. Còn Ngố thì đến 2 năm rùi.
Tính tình: Khó bảo, Thích nhu không thích cuơng, hơi điên tí, nhất là mỗi lần thấy ảnh của Hâm (Mấy đứa bạn em có ảnh nào của Hâm cũng phải giấu nếu không thì...mặc dù đó tòan là mấy tấm em ngày nào cũng xem đi xem lại). Đặc biệt hơn là mỗi lần thấy ảnh hồi nhỏ của Hâm thì bấn không kiềm chế đuợc.
Ngoài ra em còn có những tính tình khác của cung Thiên Bình: rất iu nghệ thuật mà hình như không ai hiểu đuợc cái nghệ thuật của em.
Còn cái zụ up ảnh myself thì xin cho em lặn đuợc không ạ. Em ít khi tự suớng lắm (khác Ngố cái tính đó)
Còn nếu cứ đòi bằng đuợc thì... HjxHjx!!!!

Nghiêm cấm trẻ em đang hoặc vừa ăn cháo, nguời lớn đang hoặc vừa ăn mì tôm...Hjx

"Vì Ngố...Vì NGố...nên fải cố gắng ngồi up ảnh. Mà lỡ up thì up đến cùng luôn."

Bình luận

Hjxhjx!!! Nhin zay thui doa ss! Cho o ngoai khac xa lem...  Đăng lúc 25-9-2012 02:11 PM
chài ưi đứng với e chắc ss ngại chết mất :(( ss có chút xíu :))) cư te quóa :x  Đăng lúc 22-9-2012 11:42 PM
@myngoc2708: Hehe! Em ở Xuân Lộc cũng thuờng xuyên ghé Biên Hòa lắm!!! Thanks mọi nguời đã chào mừng em!!!!  Đăng lúc 22-9-2012 12:08 PM
quéo com ss :x  Đăng lúc 21-9-2012 08:12 PM
các mem nhà mềnh càng ngày càng trẻ hóa nhỉ!!! hé-lu e!!!  Đăng lúc 21-9-2012 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 21-9-2012 21:28:20 | Chỉ xem của tác giả
hay quá ta!!!!!!!!!!1
cái nầy làm nhà ta xúm lại gần nhau
ss thiệt toẹt zời!!!!!!!!

Bình luận

mần bài giới thiệu đi ss iu =))  Đăng lúc 23-9-2012 03:39 PM
edit giới thịu quành tráng đi e :xxxxxxxx úp ảnh nữa nhá..e xinh lắm..ss thấy rầu á =)))))))))  Đăng lúc 22-9-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-9-2012 14:17:44 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, lười gì chứ không thể lười trước ngố được, em cũng xin được tự giới thiệu... Còn Ảnh thì... uhm... ( bước lùi dần).. ava thì ... ( lùi vào phòng ngủ và đóng cửa >"<

* Tên: Đặng Hương Giang ( mọi người gọi Giang thui hoặc Mèo Bự - cái tên em thích được gọi ^^)

* Ngày sinh: 15/10/1995

* Ngoại hình: Siêu bình thường, chiều cao khiêm tốn. Tự tả: Nhan sắc có hạn…thủ đoạn có thừa…

* Giới tính: G ( hy vọng chữ gay không xuất hiện đầu tiên trong đầu các ty) - stand for Girl

* Cung: Thiên Bình ---> tính cách tiêu biểu:
Hòa đồng, dễ gần, lúc đầu hơi ngại người lạ nhưng khi thân rùi thì rất cởi mở.
Khó thích một cái gì đấy nhưng khi thích rùi thì dứt không ra.
Lúc thì lười đến không thể tưởng tượng được ( ngủ, nằm ôm lap xem phim, ngủ) nhưng lúc chăm thì có một nguồn sức mạnh thần kỳ ( năng suất đáng kinh ngạc)
Thi thoảng bị tư ki   nhưng bệnh chưa nặng lắm.

* Tình trạng: FA   - Free Anytime

* Sở thích: Xem phim ( xem Ngố), đọc sách ( dù dạo này khá lười)... nghe nhạc lung tung beng vì không đặc biệt thần tượng nhóm/ca sĩ nào... mua sắm   nếu có tiền

* Sở ghét: Ghét những gì mình ghét ( đây là định lý muôn thuở)

* Sợ: Cái sợ lớn nhất chắc là commitment với nhiều thứ.

* Châm ngôn : Định lý là mặt trời chói lọi. Nếu bạn không nghiên cứu về nó thì đừng có điên mà nhìn nó

* Tình trạng/ tính cách: Thiếu nữ./ viết tắt của thiếu …nữ tính.{:422:}

* Giỏi ghê cơ: lau nhà, à quên nhấc chân lên cho mẹ lau nhà, rửa bát à quên đưa bát cho anh rửa.{:408:}
Có thể trans Anh - Việt, Việt - Anh khá ổn.

*Mơ: số lượng giấc mơ là một số hữu hạn nào đó ( có thể là vô hạn >0< và trong các giấc mơ, Ngố nhà ta xuất hiện khá nhìu. {:418:}

* Idol: Ngố nhà ta - người đã kéo Mèo ra khỏi ranh giới không đặc biệt thần tượng một ai
Còn lại... những người mà mọi người, nhà nhà cũng thích em cũng thích lun ( chủ yếu là Nam diễn viên) - Hyun Bin, Choi Daniel, Nadech.... ( Nữ) - Suzy, Lưu Diệc Phi, Yaya... ect

Cũng hòm hòm rùi ta. Từ sence Sam Dong nắm tay Hye Mi kéo lên sân khấu thì con tim em đã loạn nhịp rùi, không hiểu sao vô cùng tin tưởng chàng trai này sẽ trở thành một ngôi sao sáng. Tính ra đáng lẽ em nên mở sạp coi bói... vì thực sự bây giờ Soo Hyun đang tỏa sáng hơn bao giờ hết...
_________
Ps: Chắc em còn một tật hay cùng các biểu tượng một cách vô tội vạ {:439:}  nhưng biết sao được, chúng nó thật đáng yêu {:437:}

Em là mem mới nhưng sẽ không phải là mem cuối cùng. Hy vọng trên con đường ủng hộ Soo Hyun em sẽ nhận được sự giúp đợ từ các tiền bối, đón chào các hậu bối trong một khoảng thời gian tính từ bây giờ cho đến ... mai sau. Ngố nhà ta sẽ mãi tỏa sáng {:412:}

Bình luận

mần quen nhé nàng, năng vào quán tám với cả nhà nhóa :x  Đăng lúc 1-10-2012 12:46 PM
Bài giới thiệu hay quớ, weo cơm e đến với nhà Ngố, e cũng thích a Bin giống ss nữa *ôm 1 cái *  Đăng lúc 29-9-2012 10:53 PM
quéo còm :x  Đăng lúc 27-9-2012 12:16 PM
:x  Đăng lúc 26-9-2012 12:05 AM
Ôi, Libra... Friend Hug!!!  Đăng lúc 25-9-2012 05:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-9-2012 18:09:43 | Chỉ xem của tác giả
chimsau gửi lúc 21-9-2012 21:28
hay quá ta!!!!!!!!!!1
cái nầy làm nhà ta xúm lại gần nhau
ss thiệt toẹt zời!!!!!!!! ...

ss lại chém em roài đóa
hot quá
gẫy đầu em mứt ss ự
máy nhà em ko cho up đk ảnh lên đây
lạ qué ?????????{:295:}

Bình luận

Em ơi, không chat trong này nhé ^^  Đăng lúc 25-9-2012 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-9-2012 18:31:13 | Chỉ xem của tác giả
mần gì ........em là em phải hóng hớt theo chứ nị
*tên: Nguyễn Thị Phương Anh (trong danh sách nào tên cũng bị viết nhỏ nhứt ôn một nỗi dài qué.............)
(khá nhiều biết danh từ lúc cha sinh mẹ đẻ : bé, nấm lùn , ...nhưng bây giờ hay gọi là Chim Sâu nhá. Có lúc còn là : Sâu {:447:}
*chính thức oe...ỏe:23/02/1994
*Ngoại hình( lảng chủ đề_ ( ): một chữ """xí"""
*ở: Hà Nội
*Nhìn thì lì nhưng không lì tý nào đâu nhá{:310:}
không biết làm quen nhanh nhưng một khí đã quen thì......bá đạo
thích ai thì nói rất nhiều nhưng không thích thì.........omg.........tôi câm à???????????(((((cái này là thầy bói phán )))
*Ngố đại ca là zai hàn đầu tiên để ý, sa cơ thế nào mà thành như bây giờ: ôi tôi yêu.........?????????
số phận đưa đẩy thế nào chứ trước đó cực "ghét" zai Hàn
(khi nhận được tin Chim Sâu hâm mộ Hyun thì bạn bè gần xa ai cũng: á.....cái gì........omen........mày đùa tao à??????)
*Lần đầu tiên là gặp Sam Đông=>kết cái mặt Ngố ấy quá=>phải search google.......
Thích nghe nhạc Ngố hát lém ý mọi người ơi=> ước ao Ngố sớm hát hò, ra abum......
..................
còn gì nữa hông ta?????????????
Hạnh phúc vì được sống ở ngôi nhà thứ 2 này {:290:}
(hình như em chưa tích đủ tiền vàng nên chưa up được ảnh))))))

Bình luận

ss linh đừng up mấy hình dìm hàng của em nhá.... em đi chết đấy  Đăng lúc 3-10-2012 03:38 PM
*hun hun* ss iu =))  Đăng lúc 1-10-2012 12:46 PM
có cần ss úp hình hộ ko :)) ss còn mấy pic đấy =)))))))))))))  Đăng lúc 29-9-2012 10:55 PM
hellu nàng  Đăng lúc 28-9-2012 08:25 AM
bh mà em up thì lại ở 1 chỗ khác à ss????????  Đăng lúc 26-9-2012 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-9-2012 20:25:58 | Chỉ xem của tác giả
chào cả nhà nhóe!!
em là mem mới của nhà Ngố
thấy cái box chàng Ngố nhà mềnh
hí hởn chạy vào ra mắt liền
name: Võ Thị Ngọc Hà( ^^)
ngày sinh: 07-06-1996
sở thích:  xem phim, nge nhạc, viết truyện( tự viết tự đọc nun)) ), ăn kem, sôcôla
idol: nhìu lắm ạh...hàn thì có anh Ngố, Kim Tae Hee, Lee Min Hoo, Trung thì có Lưu Thi Thi, NKL, Mỹ thì wentworth miller, ....(trái tim hơi bị nhìu ngăn, thic wá trời ng)
tính cách: nếu chưa wen thân, thì có thể sẽ rất khó gần vì ít nói, nhưng 1 khi đã bít dc đối tượng thì hơi bị hoàng hàng, chọc phá đủ kiểu nun, còn cái hơi bướng và cố chấp nữa
em kết anh Ngố là tại coi moon sun^^, fải nói ảnh đóng hay hết bit, mẹ em và em cùng coi, 2 mẹ kon cứ vỗ đùi đen đét: nhìn mặt trẻ thế kia mà s đóng hay wá)
thix nhất là khi anh cừi, nhìn mặt hiền, ngố ngố, cute kinh
còn đây, ảnh của em ạh!

[/url]
ảnh wa các thời kì^^, nên mỗi tấm 1 vẻ
[img]http://nq8.upanh.com/b3.s29.d2/db66604f084b
[/url]

Bình luận

Má em vs má ss giống nhau vợi ? Xem MoonSun rầu kết lun, giờ cứ kêu Lee Hâm hoài à ! :))))) Weo cơm em vô nhà nhé ! :x  Đăng lúc 4-10-2012 02:22 PM
thanks chị!! em có lướt wa, thấy nhà mik, ai cux xinh tươi hít  Đăng lúc 29-9-2012 11:01 PM
"2 mẹ con cứ ngồi vỗ đùi đen đét" => ss kết câu nì lắm đấy :X:X:X, weo cơm e đến với nhà Ngố, nhà ngố dạo nì toàn e trẻ đẹp xinh tươi thía này :X   Đăng lúc 29-9-2012 10:58 PM
hihi, chào các ss nha!!^^  Đăng lúc 27-9-2012 09:37 AM
hý lu bé nhóa, h` ss mới làm bài tập xong, xinh lắm nè :x  Đăng lúc 25-9-2012 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-10-2012 15:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn, mình là mem mới toanh của nhà Ngố.
Giới thiệu đôi chút về bản thân:
-        Họ tên: Hà My
-        Năm sinh: 1986 (Chắc cũng thuộc diện lão làng trong nhà Ngố và kites rồi hử)
-        Marital status: M

Mình biết bạn Ngố lâu rồi nhưng mình không để ý lắm vì chưa xem phim của Ngố bao giờ. Cách đây 1 tháng kênh SCTV phim tổng hợp có chiếu Moon sun thì mình trót xem đâm ra khoái bạn Ngố mới chết chứ.
Hôm nay mình mon men vào đây vì vài lý do:
-        Mong làm quen với các bạn cùng sở thích
-        Mong muốn xây cho nhà bạn Ngố cao thiệt là cao
-        …………… bla bla…. *khi nào nghĩ ra update tiếp*

Rất hân hạnh được làm quen nhá. {:302:}

Ps: Cơ mà già rùi nên không muốn bon chen khoe dung nhan cho lắm, mong các bạn thông cảm. Nếu có 1 ngày sung sướng lên mình sẽ edit... hì hì

Bình luận

Welcome ss vô nhà. ss năng vô nhà nhé, nhà mình dễ xương lắm, nói chuyện 1 hồi là thân nhau ngay. Bé nhà ss dễ thương quá ! :x  Đăng lúc 4-10-2012 02:25 PM
helu ss đến với nhà Ngố ^^ Ngoài Bắc cũng có SCTV đó ss, e xem phim rầu nhưng mờ SCTV chiếu e lại xem cho bằng hết thì thôi, ss năng vào nhà nhé :X  Đăng lúc 2-10-2012 05:42 PM
e chào ss ^^ welcome ss đến với nhà Ngố ^o^!!!  Đăng lúc 2-10-2012 05:28 PM
chính xác ợ!!^^em ỡ ngay tp nun ấy, baby chị dễ thương wá :x:x  Đăng lúc 2-10-2012 04:51 PM
Chào mừng em đến đảo Cướp biển ^^.  Đăng lúc 2-10-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-10-2012 20:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Chào m.người! E cũng mới gia nhập gđ nhưng cũng tự làm vài dòng {:299:}
Real Name: Nga
Nick name: Jamie
DOB: 02/12/94

My Favourite
Singer: Em là 1 V.I.P of "BIG BANG"
Actor: Ngố HUYN oppa (of course) {:286:} , Jung Il Woo , Song Joong Ki , YAI
Drama: MoonSun

Em là thành viên mới! Xin chào cả nhà

Bình luận

Siêu ngắn gọn. Welcome ss ! :))  Đăng lúc 4-10-2012 02:26 PM
Hello em :x  Đăng lúc 3-10-2012 06:01 PM
chào e! welcome e vào nhà ^^  Đăng lúc 2-10-2012 10:14 PM
hehe chọc e thoai :xxx thường zô chơi Jamie hén :xx ss cũng iu BigBang nữa :)) GD :Xx  Đăng lúc 2-10-2012 09:58 PM
mèn ưi tên em dễ cêu chết liền á =)) "Jay Eo" hả =))))))))) queo cơm pé Eo zô nhà Ngố nha :xxx  Đăng lúc 2-10-2012 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-10-2012 09:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà.em là mem mới, hi vọng được gia nhập vào gia đình của Ngố Huyn
Họ tên: Vũ Ngọc Mai
DOB:7/7/1994
Sở thích: ăn, chơi ,ngủ ,và ,đi du lịch:))
Thực ra thì em biết Huyn nhà mình cũng được 1 thời gian(sau khi xem DH đó), và ngày nào cũng chăm chỉ vào box mình đọc tin về Ngố.Nhưng vs vai trò là 1 người khách.Hôm nay, vào 1 ngày đẹp trời, em quyết định đăng kí tào khoản và gia nhập gia đình mình .em là mem mới, hi vọng đc mọi người chỉ giáo:)
P/s: văn em hơi kém, mong mọi người giơ cao đánh khẽ ạ.:))

@Just Wendy: thanks ss ạ.e cũng muốn đi lắm, cơ mà em ở Hà Nội ss ạ.:((.
@hoangminh_412: hihi.em cũng muốn lắm ấy chứ ss ơi, cơ mà h ms đc thả rông nên bbh mới ra mắt gia đình mình ạ:)

Bình luận

Xem ở Lotte í, ở TTCPQG là phim thuyết minh đó. Ở Lotte là phim phụ đề.  Đăng lúc 27-10-2012 10:38 PM
Giờ mới đọc được cái @ kia của em này. Hội HN hôm đó đi xem phim xôm lắm ^^. Mà em đã xem The Thieves chưa thế?  Đăng lúc 27-10-2012 08:52 PM
@themoon032: hihi.thanks ss ạ.em cũng gặp nhiều người có nick name giống em.cơ mà cái lí do em đc gọi thế chắc chỉ có mỗi em có:)))  Đăng lúc 6-10-2012 09:25 PM
ai tên là mai cũng được gọi là mai mít nhở? ss cũng có 1 người bạn tên mai mít. rứt vui được chào đón em vào nhà Ngố!  Đăng lúc 6-10-2012 08:58 PM
hihi.nhà mình ai cũng vui tính quá ta:xxxxxx  Đăng lúc 6-10-2012 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-10-2012 20:50:32 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà ,m k vào nhà n nhưng ít ra cũng ọp dx 2 mủa ..vào đêi tưng tửng tí nhờ:D
Tên thật :Mỹ Hạnh
Ngày sinh : 01-12-1990
Sở thích : du lịch,lượn lờ,khám phá,xem fim,nghe nhạc,mum mum ,tất cả liên wan đến cái bạn tên là Huyn
Tính tình: m nghĩ là ok,tút thiệt muh=)

Bình luận

ôi xinh tóa =)))))) :xxxx  Đăng lúc 24-11-2012 02:27 AM
hehe e cứ tưởng m vào vít r cơ mà cha bik tn lai wen mat ho ho  Đăng lúc 27-10-2012 09:39 PM
Ôi giời ơi giờ này mới chịu giới thiệu cơ :D  Đăng lúc 27-10-2012 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách