Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên KSH FC tự giới thiệu

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-4-2012 20:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, có cái này nữa ah, thui thì cho em bon chen với
Tên: Ni
Ngày sinh: Ngày quân đội nhân dân Việt Nam 1990
Sở thích của em là xem phim, bóng đá, chừ có thêm sở thjck nữa là spam
Nick yahoo của em là: sanho2212
post 1 cai ảnh cho cả nhà bit mặt em vậy

Rất vui được làm quen với cả nhà {:291:}{:291:}

Bình luận

ss dễ xương thía...:xxxx  Đăng lúc 22-6-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-5-2012 02:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Hế nhô cả nhà! tự dưng tối nay đi zòng zòng trong nhà mình mới thấy cái này ^^
Nếu biết trước thì e cũng đã lộ diện sớm rầu!
  E xin tự giới thiệu:
Tên thật: Kim Thoa
DOB: 12/09/1990 => được xếp vào cái hàng trung trung ở trong nhà mình ^^
Sở thích: ăn - ngủ ^^ (mặc dù vậy là ng e nó vẫn cứ còm nhom hà T.T) và bây giờ e đã có thêm 1 sở thích mới đó là zô t8m chiện với nhà mình
Quê e ở Kon Tum [Tây Nguyên - nắng và gió đấy ạ! nhà mềnh có ai đã từng đến đây chưa?^^] nhưng e đang học đh ở SG.
Tính tình: hiền , dễ hòa đồng but cũng hơi ít nói, but ko hỉu tại sao zô nhà mình, cái miệng e nó lại lia chia như thế  
Đây là lần đầu tiên e tham gia vào 1 forum online như thế này. Hùi giờ e cũng đã coi nhiều phim HQ, nge nhạc Hàn cũng kha khá, but e chưa từng hâm mộ hay ghiền 1 ai, có thích thì cũng chỉ là thik lúc coi đó rồi thôi, hết phim tiếc 1 chút nhưng rồi cũng bình thường như trước khi chưa coi
Zậy mà ko hiểu sao TMETS là bộ phim đầu tiên đã ảnh hưởng đến e nhiều đến như zậy. Vì time đó bận thi nên e bắt đầu xem là khi phim đã ra tới ep.10. Là cái cảm giác từng ngày, từng tuần hóng từng đoạn preview, hóng từng tập phim mà e chưa từng có trước đây! và đặc biệt Ngố nhà chún ta đã làm e "điên loạn" từ những tập đầu khi Ngố xuất hiện
Kim Soo Hyun là người đầu tiên làm e phát cuồng đến như thế. và sau đó là bao nhiu bộ phim Ngố đã tham gia đã được e xử lý hết Sau 1 time chỉ là SR, e đã quyết định lên tiếng và gia nhập vào nhà mình. Và bây giờ cảm giác của e là rất tiếc khi ko vào nhà mình sớm hơn Ngày nào cũng vào nhà mềnh đã trở thành thói quen của e rầu, ko vào cảm thấy khó chịu, nên mặc dù e đang trong time ôn thi but ngày nào cũng zô hóng hớt Càng biết nhìu về Ngố thì bệnh của e cũng càng nặng hơn rõ, và bi giờ chắc cũng tới độ vô phương cứu chữa lun rầu

Là 1 vài info về e như zậy! ^^ hy vọng từ giờ time tiếp xúc nhìu hơn thì nhà mình sẽ hiểu e hơn và nhận ra những thói hư tật xấu của e nhìu hơn nữa và sẽ thông cảm, bỏ qua cho e nhé )
Và e chính thức ra mắt ))

đây là hình e chụp hôm đi đám cưới pà chị cuối năm ngoái
E là cái koan nhỏ ngồi cầm bông í (còn nàng đứng là kon em họ e, nó kute lắm nhà mình ệ ^^)

còn đây là 1 đêm pùn, ko bik làm j nên sinh nông nối thế đấy ạ )

[mọi ng chém e nhẹ tay thôi nhé *chớp chớp*]

Ah, đây là fb of e, mọi ng mún làm quen và biết thêm chi tiết thì add fb e nhé, cho chún mìn zễ "xử" nhau )
http://www.facebook.com/lekimthoa90

Bình luận

ôi giờ e mới thấy cái này của ss...òa đẹp quá :xxxx hoa ẹp quá =)))))))) hí hí  Đăng lúc 22-6-2012 07:31 PM
rầu, ss đã accept face của e ^^  Đăng lúc 10-5-2012 10:04 AM
@ssGem: e cũng chuẩn bị sẵn tinh thần rầu ss ạ ^^ @ssBright: hì hì..thks ss :x hình ảnh và thực tế nhìu lúc cũng khác nhau nhìu lắm đớ ss =)))  Đăng lúc 10-5-2012 09:48 AM
khà khà ;)) cứ yên tâm là sau khi vào nhà Ngố thì thói hư tật xấu của em nó sẽ được phát huy đến những tầm cao mới =)))))  Đăng lúc 10-5-2012 08:29 AM
ối, em xinh thế :X  Đăng lúc 10-5-2012 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-6-2012 11:16:54 | Chỉ xem của tác giả
kả nhà cho e bon chen vs hé.he he :d{:297:}
e xin tự giới thiệu
tên thật : Ly.bạn bè gọi e là lỳ.hehe
BD:22-7-96 (chắc e là e út rồi.hihi)
sở thix: xem phim,nge nhạc(toàn xài đồ hàn thui àk,lâu lâu có lăm le trung quốc nhưg mà ít lắm)^^,thix ngủ.hehe
tính tình: hiền,nói nhiều, chuyên đi gây chuyện trêu bạn bè.k bit vô nhà mình e có bị bộc phát cái tính nói nhìu này k nữa T-T
e bị ngiện phim vs nhạc hàn từ lúc mà e bit đến DBSK.hehe.và h là ngiện a Ngố mất oỳ
idol: DBSK, JJ Project
phim: nhìu nhìu lắm ớ, đặc biệt là DH vs MonSun,ngiện k chịu đk
Actors:nhìu lúm,nhưg mà Ngố vẫn là nhất.hì
Actresses: kim tae hee, park min young,....
e post kái ảnh của e cho cả nhà bt mặt ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-6-2012 15:11:43 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!
Mình tàu ngầm gia đình KSHFC lâu rồi, mà hôm nay tìm thấy mục này mới ngoi lên chào hỏi mọi người đây. *bắt tay bắt tay*
Mình giới thiệu một chút nhé:
- Họ tên: Nguyễn Quế Chi, tên ở nhà là Vega, mọi người gọi mình là Vega or Ga cho nó thân mật hehe
- Ngày có mẹt trên đời: 10/4/1986
- Sở thích: đọc sách, nghe nhạc, mua sắm, nghiên cứu thời trang, mỹ phẩm, chat chit lướt web. Gần đây thêm sở thích ngấu nghiến mọi thứ liên quan đến KSH hehe.
Mình quê ở Đà Nẵng nhưng đang sống ở Xì Gòn. Tháng 10 này sẽ leo lên xe bông.
Tính mình vốn từ từ, k nói nhiều trừ khi bắt được sóng {:313:}
Mình biết đến Hyun Ngố là từ Drama TMETS, và từ đó mình đã bước chân vào Kites.vn, vào KSHFC, và vào con đường phan gơ k thấy có hy vọng nhất chân ra (mà cũng k mún hihi). Từ dạo ngày nào cũng vào room nhà mình theo dõi các hoạt động của Ngố, hóng các hình ảnh, vid của nhà mình, đọc các coms đáng iu của nhà, cảm thấy mình thật kỳ lạ, cứ như... cứ như đang trẻ lại vậy {:398:}
Ngoại trừ các phim thời gian đầu làn sóng HQ tràn vào màn ảnh VN như Giày thủy tỉnh, Anh em nhà bác sỹ, Người mẫu..., từ khi motip ung thư máu trắng, tai nạn mất trí nhớ... lên ngôi, mình k còn xem nhiều phim Hàn nữa. KSH, mà cụ thể là TMETS đã lôi kéo lại sự quan tâm của mình với K-Biz.
Rất muốn đóng góp chút công sức cho sự nghiệp ủng hộ KSH của Nhà, nhưng mình thật sự rất là lơ ngơ với môi trường này (k biết các bạn cập nhật thông tin thế nào, làm sub ra làm sao...) nên lâu nay vẫn lặn ngụp xem hình và vids mọi người pót, và thầm ngưỡng mộ vậy thôi ^^.
Nếu có gì cần thì cứ hú mình nhé, mình có thể trans được tiếng Anh, có học tiếng Nhật vài năm, nhưng mà bỏ cũng lâu rồi nên nếu cần thì phải từ từ ôn lại (vì Ngố, mình sẵn sàng đi học cả tiếng Hàn nữa . Nếu có ai chỉ mình cách timing hay encode, mình cũng sẵn sàng học lun hihi. <Được cái tiếp thu cũng tốt mà khá tập trung, nếu là việc mình iu thích>
Nói tùm lum, tóm lại mẹt mũi mình nó như thế này
....
Ặc, muốn pót ảnh phải up sẵn cái hình lên đâu đó rồi dẫn link vào hả cả nhà {:436:}

Bình luận

Chà chà, con đường sa chân vào sự nghiệp cuồng Ngố của chị em nhà Hyun chúng ta giống nhau nhỉ?!! Ss thì từ hồi DH1 đã mắc bệnh rùi, tới nay vẫn ko thuốc chữa!!   Đăng lúc 12-7-2012 09:52 AM
^^ e sn 91...rất vui được làm quen với ss..^.<!!!!! đúng như ss nói e nghĩ ai mà thích hắn bảo đảm sẽ trẻ lại cả chục tuổi ấy ss =))cứ hứng sữa quài mừ>"<   Đăng lúc 22-6-2012 07:29 PM
hi ss, e cũng là mem mới, rất vui đc mần quen vs ss >.^!  Đăng lúc 15-6-2012 05:11 PM
welcome ss đến với gia đình nhà Ngố ^^ e là Tammie, sn 90 :)) ss năng vào nhà lớn t8m chiện nhé! :)))  Đăng lúc 12-6-2012 08:23 PM
Welcome nàng :x Chúng mình bằng tuổi, gọi ta là Gem hen ^o^ @HT: tiếng Nhật kề *cười gian* =))))))  Đăng lúc 12-6-2012 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-6-2012 18:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà {:406:}

Em là em gái ruột của cái kẻ post phía trên em kia {:437:} ( Hơi có vẻ khó chập nhận sự thật {:438:}, cái này gọi là tranh thủ nói xấu trong lúc đối tượng kia còn đang đi ngủ ^^)

Họ và tên: Nguyễn và Chi {:408:}. Hồi nhỏ ở nhà rất ròm nên mẹ hay gọi là Beo. Theo truyền thống gia đình thì những đứa bé đều có tên ở nhà kết thúc là "a", nhưng mà vì một sự xui xẻo nào đó, mọi tên đặt cho em đều không thành công nên em không có tên ở nhà {:402:}.

Sinh năm 1993 ngày 1/1. Đẹp hơm {:438:}. Hình là bé nhỏ lắm trong gia đình KSH thì phải. {:398:}

Sở thích : lướt web đọc này nọ, đọc sách, nghe nhạc, hò hét, viết blog, ăn và học theo hứng. Sau Moon Sun thì bị bấn loạn anh Ngố và càng ngày càng không được yên thân vì Ngố Hâm

Là người của thành phố biển Đà Nẵng, đang bu bám đại học Nhân văn ở SG

Tính emthì nó không có được kĩ lắm, hơi bị láu táu {:312:}.
Ngày xem hết tập cuối Moon Sun cũng là lúc đánh dấu cuộc sống bị không còn bình thường nữa vì sự xuất hiện của anh Ngố. Từ đấy mà lần mò vào Kites, rồi đến đây, coi như là duyên kì ngộ ^^. Hiện tại thì đang chăm chỉ học tiếng Hàn với một mục đích không có gì khác chính là: MỘT NGÀY KIA NGỐ XUẤT HIỆN TRONG ĐỜI {:412:}!!!!!!!!!!!

Em còn đang lọ mọ mấy chuyện trên đây lắm, nên có gì mọi người chỉ giáo nhé ^^.

À quên, hiện tại đang khao khát có 1 cái cuần {:414:}

Và đây là cái bản mẹt của em

Bên trái là Vega, người trên em nè ^^, còn bên phải là em đó

Bình luận

@hoangminh: ^^ em học Ngữ văn Anh ạ ^^, rất vui đc làm quen  Đăng lúc 16-7-2012 09:35 PM
mèn ưi, 2 chị em xinh tươi quá!!! Nhà mềnh còn 94, 95 nữa mà, em 93, chưa phải là bé nhứt đâu!!! E học Nhân Văn khoa nào thế?  Đăng lúc 12-7-2012 09:56 AM
@ss misshan dạ em chào ss ^^. ss zề dụ dỗ đi ss, cho nhà mình đông vui chút \m/ @ss tam dạ em chao ss lun ^^  Đăng lúc 25-6-2012 01:35 PM
chào e, ss là Tammie, sn 90 ^^ welcome e vào nhà Ngố!! ^^  Đăng lúc 25-6-2012 01:16 PM
ôi zui quá zậy..^^ mình phải dụ e mình mê Ngố mới được :))) queo cơm e vào nhà Ngố ^^!!!!  Đăng lúc 23-6-2012 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-7-2012 11:12:50 | Chỉ xem của tác giả
{:444:}{:422:}
chào cả nhà.
cho chen 1 chân vào nhé
tên: Thùy Thương
oa oa: 8/11/86
quê ở Bình Thuận
Biết đến Ngố qua bộ phim Tuyết có rơi đêm giáng sinh
nhà mình có ai xem phim đó chưa. Ngố đóng vai nam chính lúc nhỏ ý, rất hay, mình rất thik. Nhà có ai xem phim ý chưa nhỉ, hihi

Bình luận

alu alu ss úp hình lên đi nà :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 17-7-2012 10:43 AM
ừa, thấy nhà cũng ít ng nhỉ. hihi  Đăng lúc 16-7-2012 11:18 AM
Bạn vào trong Kim Soo Hyun Trà Quán: Hội Bà Tám nhà Ngố chat với mọi người hen ^^ Trong nhà Ngố cũng khá nhiều người cùng lứa tụi mình, cả mấy bé, ai cũng teen ^o^   Đăng lúc 16-7-2012 11:16 AM
ừ chính là mình. trong đội ngũ ST ở nhà bên ý, có j xin chỉ giáo nhá  Đăng lúc 16-7-2012 11:16 AM
Chào Thương. Chị cực cực thích Ngố trong phim đó. ^^  Đăng lúc 16-7-2012 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-7-2012 16:38:26 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em là mem mới nên không biết gì mọi người cứ thẳng tay chỉ bảo
Tên  : Ngọc Quyên (  Gà Tổng Quản)
DOB:6/9/1997
Quê ở TP.HCM cũng là nơi hiện nay đang ở
Sở thích: ăn uống, onl, đọc sách, truyện, ngủ, hóng tin Ngố
Em thích coi k-drama, hâm mộ Twilight, Taylor Swift, 1D và đặc biệt iu thích Ngố ạ
Thông tin chậm chạp nên em biết Ngố từ DH và TMETS. Kể từ đó thấy hình của Ngố là tim đập loạn xạ nhưng tuyệt đối không phải là fan cuồng gây ảnh hưởng đến thần tượng ạ
MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÁO THÊM

Bình luận

em tạo 1 tài khoản trong photobucket.com rồi up hình lên đó, copy link IMG rồi paste vào đây ;)  Đăng lúc 22-7-2012 07:58 PM
nge ss nói em cũng đinh đăng hình nhưng k biết đăng sao ạ  Đăng lúc 17-7-2012 03:14 PM
hì, chào mấy ss, được làm em út là zui quá luôn :))  Đăng lúc 17-7-2012 02:52 PM
Chào Quyên! Welcome em!  Đăng lúc 17-7-2012 10:52 AM
http://kites.vn/thread/kim-soo-hyun-tra-quan-hoi-ba-tam-nha-ngo-93198-644-1.html vào đây pm ss để tám cho vui nhá =))) *PR cho trại* =))) à pé úp ảnh lên cho mọi người ngắm nào :xxxx   Đăng lúc 17-7-2012 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-7-2012 10:49:18 | Chỉ xem của tác giả
thể theo yêu cầu nguyện vọng
ta cũng xin dc chèn cái mẹt của ta vào đây
báo trc nha, khi xem xong ảnh của ta, k ai dc mê ta đó. hô hô

còn đấy là quê hương y dấu của ta. hơ hơ
đừng ganh tỵ nha. hehe

Bình luận

h` e mới thấy à nha... sao trông ss hiền thế mà lại chằn quá v. hở... bắt nạt e suốt ngày =(((((((((((((  Đăng lúc 22-7-2012 08:00 PM
Cô Gem ới ời, tôi bị tẩu hỏa nhập ma rầu. Cứu tôi đê!!!!!!!!!!!! =))))))))))))  Đăng lúc 17-7-2012 03:57 PM
Thu lại mấy cái đạp. ĐỌc nhầm post =))))))))))))). Quê ở TP HCM là nhóc Jinny kia, không phải cô Bé Yêu =))))). E hèm. Sorry!  Đăng lúc 17-7-2012 03:56 PM
*Đạp* Trên kia nàng bẩu nàng quê tphcm. Dưới này nàng chú thích là biển ở quê hương yêu dấu. Ta không hỏi lại nàng có được hơm? *Đạp 3 phát nữa*  Đăng lúc 17-7-2012 03:55 PM
khổ ghê, biển ở Bình Thuận. Chứ TP HCM làm j có biển, hức, nàng làm ta sốc toàn tập  Đăng lúc 17-7-2012 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-7-2012 15:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mấy ss up ảnh lên nên em cũng dũng cảm hùa theo post cái mặt mẹt mình lên ạ
P/s: Mong mọi người ném đá nhẹ nhẹ thôi ạ
Nhỏ mặt áo trắng là em đấy ạ

đây là facebook của em ạ ( trên face ít bạn lém nên mong mọi người kết bạn nhìn đầy đầy cho oai) http://www.facebook.com/jinny.nguyen.90

Bình luận

ồ, để em vào add :) có thêm bạn trong list, zui quá  Đăng lúc 22-7-2012 09:52 PM
face của ss là Mỹ Ngọc nhé, ss add face e rồi đó  Đăng lúc 22-7-2012 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-9-2012 13:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!
Mình là Linh, sinh đúng vào ngày quốc tế phụ nữ năm 1987 :D
Mình bắt đầu xem Trời trăng vì Jung Il Woo nhưng đến khi xem phim lại đắm đuối Ngố hơn :D (Dù vậy vẫn thik bạn Jung Il vì là fan của Gia đình là số 1 mà ).
Mình đã từng rất say mê phim Hong Kong, Trung Quốc, thi thoảng đá gà đá vịt sang phim Thái và luôn là fan của phim Hàn nhưng đặc biệt anti phim thần tượng Đài Loan (anti phim ko anti diễn viên nhé, sr các fan phim Đài).
Dạo này đang ghiền Ngôn tình Trung Quốc nhưng các bộ hay hầu như đã đọc hết nên ai biết bộ nào hay mới thì giới thiệu nhé.
Phim ảnh: Ngố, Jung Il Woo, anh Ken (diễn viên Thái ý ạ), Park Shi Hoo - Moon Chea Won ... còn thik kiểu làng nhàng thì vô số ợ :))
Âm nhạc: mình cũng là Cass ạ, cass đời đầu của TVXQ :D
Và là 1 fan cuồng của tay vợt đáng cưng nhất TG (với mềnh) Novak Djokovic, nhìn cái nick là biết ợ :D
Thật ra mình thấy Ngố cũng đẹp trai mình thường thôi nhưng ko biết sao lại có sức công phá ác liệt thế. Để tham gia vào 1 topic của diễn viên là mức độ si của mình đã đến mức điên đảo lắm rồi ạ :)

Bình luận

hello ss ^^ ss vào box của Hyun ở khu actors đi ^^  Đăng lúc 5-9-2012 11:42 PM
Em chào chị :)  Đăng lúc 5-9-2012 01:15 PM
Mừng em nhập hội ^^.  Đăng lúc 5-9-2012 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách