Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc, góp ý, báo cáo sai phạm cho box

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2012 16:51:48 | Xem tất
ss ơi, e góp ý tí ah :">

mí cái ban đó ss, hình như link die hết oi

nếu dc thì reup lên photobucket, ko thì xóa lun ik ss

chứ vào lại thấy cái hiện cái không kì lắm :">

vs lại mí cái MV mới làm thì ss cho nó lên top ik ss, dễ nhìn nữa

xong oi thì cho xuống + xóa banner lun xD

e thí mí chỗ khác làm vậy xD

mà  cũng có vấn đề này nữa ợ :))

là cái thread ca sĩ hay ban nhạc ế ss,

mình đã có cái box Vietnamses celebrities oi mà

hay là ss di chuyển qua hết ik ợ, chứ bên đây là khu nhạc cơ mà,

để thế này nhìn rối mắt mà dư thừa box bên kia nữa

ah còn vụ lập ra sơ đồ box nữa ah

sơ sơ vài cái e mún góp ý xD hy vọng giúp j dc cho box mình :">

Bình luận

@yang: cũng ít ý mà tại hơi lảm nhảm =)) @gà: uh hy vọng ss chanh xem xét sớm :D  Đăng lúc 24-9-2012 07:56 PM
đã có nhiều góp ý như này, nhưng chắc ss ấy bận quá. chưa thể làm đc ;))  Đăng lúc 24-9-2012 07:50 PM
sơ sơ đó hở =))))))))))))) nhưng đúng ý ta :">  Đăng lúc 24-9-2012 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-9-2012 09:02:14 | Xem tất
Vicky.wer gửi lúc 24-9-2012 16:51
ss ơi, e góp ý tí ah :">

mí cái ban đó ss, hình như link die hết oi

1. vụ bann ss đang nhờ em vietanh des một bann tổng cho thread danh sách engsub, để tiện vào xem và chỉ treo những bann mới thôi!!! ... tuy nhiên, vì bị chặn từ imgur sao đó nên một số máy không xem được nhưng ở một số máy khác vẫn xem được em à!!! ... như ss đây, máy ở Cty không thấy nhưng về máy nhà thì hình hiện ra đày đủ, chẳng biết vì sao nữa. Tuy nhiên, ss vẫn sẽ tháo bớt xuống cho đỡ rối!!!

2. MV mới ss sẽ cho lên top trong vòng 1 tuần nhé!!!

3. thread ca sĩ với nhóm nhạc ss đã có làm việc với Mod bên khu Celebrities từ những ngày mới về đây rồi, nhưng tính qua tính lại thế nào ss lại thôi... nhưng giờ có lẽ sẽ phải làm động tác gộp với bên đó thôi, ss cũng thấy rối thật

4. Sơ đồ box thì ss nghĩ không cần đâu em, hiện tại box mình chỉ có 2 loại thread là Ca sĩ / nhóm nhạc với thread Sub thôi, mà chúng ta đã có thread tổng hợp danh sách ca sĩ cũng như danhs ách sub rồi, sau này move hết ca sĩ đi thì chỉ còn thread tổng hợp sub ss thấy OK rồi em nhé!!!

cám ơn em nhiều!!!

Bình luận

thank bạn nhìu nha, giờ mới có bản fancam hôm ra mắt thôi, bao giờ có bản chính thức mình sẽ gửi ^^  Đăng lúc 16-10-2012 03:50 PM
hèn gì nhiều ảnh mình ko xem đc. thanks bạn  Đăng lúc 28-9-2012 07:25 PM
box Celebrities bên e-zone cũng gộp chung ca sĩ với diễn viên đó ss  Đăng lúc 25-9-2012 06:49 PM
dạ e mún box mình phát triển hơn nữa á mà ss :"> ss vất vả oi :X  Đăng lúc 25-9-2012 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 01:33:44 | Xem tất
ss Chanh ơi, ảnh banner hình như die gần hết rồi ý
Em có cái xem được, có ai không xem được, trang upanh.com bị sao rầu
Không biết ss có nhìn thấy không
Nhưng em chẳng thấy gì cả

Bình luận

a cũng k thấy, mà a thấy nên gỡ bớt ban xuống, cứ mỗi lần vào box, load ảnh đã lag cả máy rồi :|  Đăng lúc 15-10-2012 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2012 21:46:32 | Xem tất
Mình mún hỏi khu này có thể đề cử MV cho subteam làm sub được ko?

Mình rất thích MV này nhưng ko bít làm sub nên mún đề cử

Bình luận

ok bạn!!! ... khi nào cũng được!!!  Đăng lúc 16-10-2012 06:26 PM
được bạn!!! ... bạn gửi vid muốn làm sub vào đây nhé, mình sẽ nhờ subteam làm giúp!!! : http://kites.vn/thread/phong-dang-ky-lam-sub-cho-mv--345326-1-1.html  Đăng lúc 16-10-2012 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 09:28:53 | Xem tất
THÔNG BÁO!!!

Qua những lời góp ý của các bạn và bản thân mình cũng thấy là hợp lý nên mình đã liên lạc với Mod của Box  Vietnamese Celebrities, và hai bên quyết định vào Tối thứ Năm (ngày 18/10/2012), mình sẽ chuyển toàn bộ Thread Ca sĩ / Nhóm nhạc sang bên ấy luôn!!! ... Theo đó, box ta sẽ không cần chức danh Updater nữa, vì từ sau này cái đó sẽ do bên box Vietnamese Celebrities quản lý luôn!!!

Và thời gian tới, mình sẽ tiến hành chỉnh sửa, đặt màu lại các thread cho phù hợp, dễ tìm kiếm và đỡ rối mắt hơn... Mình thông báo để các bạn đang theo dõi và hợp tác với box được biết và sắp tới vẫn rất cần sự ủng hộ, tham gia và góp ý của tất cả các bạn để cùng nhau xây box ngày một hoàn thiện và phát triển hơn nữa!!!

Cám ơn các bạn!!!

Mod
ngochanh721

Bình luận

ok, ta hiểu rồi ^^  Đăng lúc 17-10-2012 09:21 PM
@wrong: nếu rãnh thì up giúp bên ấy cũng được mà nàng, cũng kiếm thêm được tí xèng mà!!!  Đăng lúc 17-10-2012 08:45 PM
vậy là ta ko cần post news nữa hả? Có bên đó làm rùi chứ gì. Hì hì.. Nàng lại vất vả rồi ^^  Đăng lúc 17-10-2012 08:34 PM
vất vả cho ss quá oi ah :x e ủng hộ :x  Đăng lúc 17-10-2012 10:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái! nên làm thế này lâ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2012 16:35:24 | Xem tất
hôm nay ta rảnh rang thía nào lại down Nơi tình yêu bắt đầu về xem. Rồi gào thét, rống rú lên cùng với Bằng Kiều và Lam Anh

Tự nhiên ta thấy, liệu chúng ta khi làm kara có nên có ký hiệu phân chia giữa giọng nam và giọng nữ hoặc chỗ nào cả nam và nữ cùng hát ý.

Như ở ngoài ý, nữ hát thì có hình ng màu đỏ, nam hát có hình ng màu xanh, rồi khi song ca thì có cả nam lẫn nữ ý. Chẳng biết mình có nhớ nhầm ko nữa. Vì lâu rồi ko hát kara, hì hi...

Mềnh góp ý thế, chẳng biết có đúng ko nữa, mà cũng ko biết có team nào làm như thế bao giờ chưa. hì hì...

Box mềnh cố lên. Fai - tênh ^^

Bình luận

ah thế ah, mình ko xem và nghe nhạc Việt mấy nên ko rõ lắm, hì hì.. Cảm ơn mọi người ^^  Đăng lúc 27-10-2012 07:47 PM
Bài một ngày ta có thể trở lại e cũng làm như vậy ế ah :"> nhưng mà thấy cũng hơi rối vs lại khá phức tạp, nếu dc sau này làm cùng một eff mà đổi màu là dc ah   Đăng lúc 27-10-2012 07:35 PM
cái này cũng có nhiều người làm rồi nàng ợ!!! ... tùy vào người TS thôi... ta sẽ lưu ý và nêu ý kiến với subteam nhé!!! ... thanks nàng!!!  Đăng lúc 27-10-2012 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2012 15:11:38 | Xem tất
st ơi sao lên ytb có sub nếu ko phải là em h lên đây ko thấy vậy, muốn down bản đẹp trên này quá

Bình luận

http://kites.vn/thread/-engsub-kara-neu-khong-phai-la-em-the-men-update-drama-ver-and-mv-ver--354445-1-1.html bạn down ở đây nhé ^^  Đăng lúc 10-11-2012 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2012 18:33:24 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2012 16:57:02 | Xem tất
Chào các bạn bên V-Zone,

Trước hết, mình cảm ơn các bạn trong subteam đã ngày đêm vất vả làm sub cho các sản phẩm âm nhạc của Việt Nam. Phải nói 1 điều thật lòng là từ ngày có V-Zone, mình cũng hay lượn lờ qua đây nghe nhạc. Cá nhân mình thỉnh thoảng cũng bon chen TS vài bài *thực ra là đc nhờ nên mới làm mấy bài* nên cũng hay vào để xem thành quả của mình lúc encode xong nó có xấu không :))))

Sau là mình muốn góp ý vs các bạn translator vs editor bên V-Zone. Mình biết trans ngược rất khó, trans từ E sang V đã khó, nay trans từ V sang E chắc khó hơn gấp nhiều lần. Nhưng mình mong các bạn chú ý bản dịch hơn 1 chút :) Mình nói thế này các bạn đừng tự ái, bản thân mình không tự nhận mình giỏi T.Anh, mình mới đang là học sinh cấp 3 và mới học T.Anh đc 5 năm thôi, và nhiều người trong subteam lớn tuổi hơn mình. Nhưng khi mình xem 1 số MV trong V-Zone, mình phát hiện ra nhiều lỗi sai ngữ pháp cơ bản :) Các bạn editor nên chú ý hơn 1 chút, có thể câu dịch không mượt mà vì trans E khó, nhg nên chú ý về mặt ngữ pháp hơn. Các bạn khi đã làm Eng sub thì nên cẩn thận trong từng khâu, nhất là về lời dịch.

Mình cũng chỉ góp ý vậy thôi! Dù sao cũng chúc V-Zone ngày càng tạo ra các sản phẩm âm nhạc chất lượng hơn đến với mọi người ^^

Thân!

Bình luận

cám ơn em:)  Đăng lúc 25-11-2012 05:14 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +7 Thu lại Lý do
linhgiang + 1 :)
ngochanh721 + 5 cám ơn bạn nhé!!! ... ST sẽ xem lạ.
xiaoling308 + 1 Cảm ơn em! thay lời muốn nói của c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2012 11:55:29 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách