Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8312|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc - Giải đáp - Ý kiến đóng góp - Black list

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thread này là nơi để các bạn:

1.Thắc mắc những vấn đề liên quan đến box Hyun Bin. Sẽ có người giải đáp cho các bạn nhanh nhất có thể.

2. Đề xuất những ý kiến đóng góp để xây dựng box. Nhà Bin rất vui khi nhận được những ý kiến đóng góp của các bạn.

3. Kiện cáo những bài viết mang tính chất spam trong box .

4. Các mem nhà Bin tuyệt đối không 888 trong thread này.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DinhDinh + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2011 00:47:07 | Chỉ xem của tác giả
Chào bạn Mod, mình là mem mới ở nhà Bin, có thắc mắc muốn hỏi cái ;))

Vì sao vừa lúc nãy mình vẫn pha được cafe đều đều mà giờ lại cứ phải chọi dép vậy?

Chả là 1 cốc cafe tỉnh táo hơn mà lại nhẹ nhàng, chứ bạ đâu cũng ném dép vào mặt người ta thì người ta tỉnh dậy, người ta oánh mình chết à :'>

Dạo này nhà mình hay tổ chức tiệc tùng, vote viếc nọ kia, ko có cafe khó xử lắm ;)), Mod xem thế nào giải đáp thắc mắc hộ cái mod ơi ;;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2011 04:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 20-9-2011 00:47

Vì sao vừa lú ...

Chức năng này bị lỗi hiện KST đang fix mà, théc méc cái giề?

Si ơi, tình hình là rất tình hình...

2 cái thread này sao giờ cùng 1 nội dung hả em? Chị theo link mà sel tổng hợp
http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... 6771&pid=224923

thì 2 cái thread:
1) http://kst.net.vn/thread/-vietsu ... rview-6451-1-1.html

và 2) http://kst.net.vn/thread/tong-ho ... house-6119-1-1.html

Vào coi thì thấy cùng 1 nội dung. Sặc, là thế nào đây? Trùng lặp thì xóa bớt nhỉ? Mà em bảo phần clip vietsub của nhà mình chưa ai nhận cập nhật, hóa ra giờ có bow làm rồi này? Chị không biết cuối cùng em giao cho chị cụ thể là việc gì? Tổng hợp clip thì bow nhận rồi. Hồi nãy nói chuyện, hay là chị hiểu nhầm ý em?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2011 06:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 20-9-2011 00:47

Vì sao vừa lú ...

Forum đang được chỉnh sửa nên tạm thời chức năng Bình luận không có trong một vài ngày. Sau khi chỉnh sửa xong sẽ có lại chức năng Bình luận!
Các bạn ko thắc mắc thêm nhé

Đã giải đáp cho mem mới xong ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2011 06:39:19 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 20-9-2011 04:43

Si ơi, tình hình là  ...

Em vừa xem qua phần của bow, do hôm trước em ko thể nhớ hết những clip nhỏ nhà mình làm với em nghĩ chị enc xong thì chắc chị là người rõ nhất nên hôm qua em tinh nhờ chị. Do mọi người có bàn sơ về việc up các sản phẩm vsub của nhà làm thì như em nói một số ý kiến muốn đưa riêng những show lớn ra, nhưng hôm qua em với chị có thống nhất là sẽ cho hết tất cả vào 1 thread thôi nên em sẽ del đi cái của bow và báo lại cho bow biết ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2011 09:04:01 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 20-9-2011 04:43

Si ơi, tình hình là  ...

Tại mod sợ thread này ế nên vào lán đưa đẩy, bảo có muốn hỏi gì thì vào đây hỏi nên em mới hỏi đấy chứ =)).

Mod ơi, giờ hỏi thật nè.

Những thread mang tính chất tổng hợp, ảnh, clip Vsub... có được phép viết bài không? Hay chỉ thuần túy để tổng hợp thôi? Nếu ko được thì biết viết vào đâu? Chui vào nhà lớn à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2011 09:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 20-9-2011 09:04
Tại mod sợ thread này ế nên vào lán đưa đẩy, bảo có muốn hỏi gì thì vào đây h ...

Nếu như là bình luận, ý kiến hay cảm nghĩ về những hình ảnh, clip thì phải viết tại thread đó luôn chứ chị, chui vào nhà lớn thì mình viết dựa trên cái gì được khi mọi thông tin mình đang nói đến lại nằm ở 1 thread khác ^^.

Nói là tổng hợp nhưng mọi người xem xong có thể post cảm nghĩ như thường lệ bằng hình thức comment hay reply tùy ý, chỉ cần nội dung phải liên quan và ko bàn chuyện ngoài lề là được. Riêng đối với thread nào không được bình luận thì em sẽ có post yêu cầu ngay tại post đầu tiên.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2011 10:34:01 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 20-9-2011 09:33
Nếu như là bình luận, ý kiến hay cảm nghĩ về những hình ảnh, clip thì phải viết t ...

Thế thì mod khóa luôn cái nút "trả lời" lại đê

Chứ tụi mình mem mới Tồ lắm, lại hay táy máy, nhỡ ra trót dại click một cái có phải là xong đời rồi không :o

Nếu mod mà ko khóa đc cái nút ấy thì chết, sao mà tụi mình có thời gian đọc được từ post số 1 chứ

Thắc mắc đê, thắc mắc nào, cả nhà ơi ra đây mà thắc mắc :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2011 10:42:31 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 20-9-2011 10:34
Thế thì mod khóa luôn cái nút "trả lời" lại đê

Chứ tụi mình mem mới Tồ lắm, lại ...

ơ hay hoa hậu muốn phát động gì thế hả

Những thread nào ko được reply em đều đã khóa. Riêng những thread không khóa là có lý do đấy.
Vì ngoài việc không được bình luận ngoài lề, tất cả các mem có quyền update thông tin, báo cáo chi tiết.v.v... Mà những thao tác ấy thì phải reply mới update được chứ, nếu khóa thì mem nhà không thể tham gia vào được, chỉ khóa những thread do 1 mình mod được post bài thôi

*Lưu ý: ko được bình luận "ngoài lề" khác với không được bình luận luôn nhé. Reply thoải mái miễn sao ko lạc đề là ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-9-2011 10:55:50 | Chỉ xem của tác giả
zê zê bám gót chị Tồ chui vào đây hỏi mod ;P
việc phân chia ảnh là ss Ki quản lý và phân chia các bộ nhưng em thấy có thớt post ảnh riêng + 1 số thớt album bên ngoài, có phải là bộ nào chính thì để ngoài ko? nếu vậy thì biết bộ nào bộ chính bộ nào ko chính? bây h Bow đang post trong thớt ảnh, thì phải chờ ng này post xong ng kia mới đc post bộ mới à? :o hay theo thứ tự j ko ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách