Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6822|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tên bộ phim mới của Quỳnh Dao được tiết lộ, minh tinh Hàn Quốc có khả năng sẽ th

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên bộ phim mới của Quỳnh Dao được tiết lộ, minh tinh Hàn Quốc có khả năng sẽ tham gia

Dì Quỳnh Dao

Bộ phim mới của dì Quỳnh Dao mang tên “Không phải hoa, chẳng phải sương” (Hoa phi hoa, vụ phi vụ) hiện tại đang được lặng lẽ casting tại một khu vực trong Bắc Kinh, bắt đầu những công tác chuẩn bị đầu tiên.

“Không phải hoa, chẳng phải sương” là một sáng tác hoàn toàn mới của Quỳnh Dao sau một thời gian rất dài tạm ngừng sáng tác. Đây được giới thiệu là bộ phim mang nội dung chưa từng xuất hiện tại thị trường Đại lục, là một câu chuyện “rất Quỳnh Dao mà cũng rất không Quỳnh Dao”.

Tuy đoàn làm phim lần này trái ngược với phong cách tuyên truyền ồn ào trước lúc khai máy như các bộ phim trước của Quỳnh Dao, nhưng số lượng các diễn viên tới tham gia thử vai vẫn vô cùng đông đúc, trong đó có rất nhiều gương mặt khán giả cực kì quen thuộc.

Hiện tại dàn diễn viên chính của “Không phải hoa, chẳng phải sương” vẫn chưa được chính thức xác định. Tại hiện trường từ chối mọi cuộc phỏng vấn và ghi hình, nhân viên trong đoàn ai cũng rất giữ bí mật, chỉ tiết lộ ít ỏi rằng sẽ có sự góp mặt của rất nhiều người nổi tiếng, và có thể còn có một số ngôi sao nổi tiếng đến từ Hàn Quốc ví dụ như Won Bin, Lee Byung Hun, Lee Min Ho...

Sr: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-06-01/12173646401.shtml
V-trans: ArtnG @ SkyLand.kites.vn
Ghi rõ nguồn http://kites.vn khi copy tin tức sang các web, blog khác

P/s: k0 bít điểm 'k0 QD' của phim sẽ thế nào, riêng cái tên đã rất chi là 'QD' rồi ^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tehaino + 5 Hoa phi hoa, vụ phi vụ ^^
garu_1912 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-6-2012 13:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Đánh nhanh gọn lẹ đã dc kon tem

Phim này là của DT hả ché

Minh tinh HQ ak   aj đây ta bí ẩn quá đi mất

Có khi nào là Neul koh ta

Bình luận

cũng có thể :))  Đăng lúc 1-6-2012 02:03 PM
có khi nào anh Jang k0 nhở =)  Đăng lúc 1-6-2012 02:02 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ArtnG + 5 tem phí :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2012 13:58:30 | Chỉ xem của tác giả
mình không hay đọc các truyện của dì Quỳnh Dao lắm, nhưng mà không biết sẽ có sao Hàn nào xuất hiện nên cũng hóng hớt muốn biết về phim sắp tới này ^^

Bình luận

cơ mà LBH hàng khủng lắm, cụ Kéo kham đc catse hem :P  Đăng lúc 1-6-2012 02:04 PM
trước từng có tin, phim mới sẽ có 1 nv 37 tuổi phong độ ngời ngời, mình đang nghĩ nếu vậy thì LBH có lẽ là ứng cử hợp trong 3 cái tên kia  Đăng lúc 1-6-2012 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2012 14:12:04 | Chỉ xem của tác giả
greenlove4ever gửi lúc 1-6-2012 13:58
mình không hay đọc các truyện của dì Quỳnh Dao lắm, nhưng mà không biết sẽ có sao H ...

nhưng mà LBH drama Hàn còn mời không nổi mà...liệu có mời được không?? mà thấy liệt kê một danh sách các oppa đình đám không à, không biết sẽ là ai đây??

Bình luận

mà có khi sẽ chỉ là cameo cũng nên  Đăng lúc 1-6-2012 02:28 PM
đúng á, nên tớ cũng đang căng mắt chờ coi thực hư sẽ ra sao đây :P  Đăng lúc 1-6-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-6-2012 14:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời, chắc mình sẽ bay qua Đại lục tham gia test quá, nhỡ khi mình trở thành ngôi sao tương lai thì sao nhỉ ? Cực cực thích film của Quỳnh Dao !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2012 14:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Có khả năng là chú Cha In Po ko chừng
37 mà
lại có tiền sử đóng phim của Trung rùi
Không như hoa, chẳng như sương
Cái tên nghe đẫm chất sến rất QD rùi , mềnh thích
Nhưng mà phi QD ở chỗ nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-6-2012 17:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Tên phim nge lãng mạn quá ha hình như phim nào của QD phim nào cũng bi đáp.

Mà diễn viên bên Hàn mà đóng thì mình nghĩ toàn những nhưng đã đóng phim TQ rồi thôi!

Mà cũng hóng coi có ai rồi tính tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2012 18:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Gì mà “Không phải hoa, chẳng phải sương” (Hoa phi hoa, vụ phi vụ), sao cái tên nó sến thế này Thực sự l;à em k thik cái tên này đâu, nghe nó ngàn chấm quá Em cứ luôn nghĩ đến cái tên nó oanh oanh liệt liệt, tươi trẻ tuổi thanh xuân tí, nhưng k ngờ lại thế này
Em là em hóng cái vụ zai Hàn rồi đấy, lại còn cho cả Ho hâm vào danh sách ms chết chứ Cụ Kéo hô to thế này là dàn cast phải chất lượng đấy nhá, đừng đầu voi đuôi chuột

Bình luận

em thấy nó não lòng mề quá :|  Đăng lúc 1-6-2012 09:21 PM
đúng kiểu cụ kéo còn j, ví dụ 'tình thâm thâm vũ mông mông', 'giấc mộng sau rèm' :D  Đăng lúc 1-6-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2012 19:11:36 | Chỉ xem của tác giả
37 tuổi, bác Jang Dong Gun....
Èo, đang xem bác ấy đểu giả lả lơi dại khờ nóng bỏng bên nhà F44, phê đứ đừ vì bác ấy vẫn đập chai fong độ như ngày nào, lại có thêm chút fong trần fa lẫn tuổi tác sương gió...
Bác í mà đóng zai U40 cạnh tranh Thạnh vs Duệ chắc em ship bác ấy quá...
Đùa chứ, cụ Kéo lần này rộng mở sao Hàn quá, lại toàn zai đệp... Kiểu này bẩu sao ko hot chớ...

Bình luận

ss vote!! anh Jang đi cụ kéo ơi........  Đăng lúc 1-6-2012 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-6-2012 19:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới của Dì Dao. hi hi
Mới xem Hoàn châu cách cách, tân dòng sông ly biệt với huyền thoại võ lầm của dì
nhưng mà thích cả 3 phim. mong phim mới
Cơ mà tên phim bí ẩn quá
không phải hoa, chẳng phải sương. hic.
Không biết phim nói về chuyện gì
có cả minh tinh HQ nữa.
Hot à nha :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách