Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1487|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

TEN 2 sẽ có câu trả lời cho cái kết mở của TEN 1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Gần đây nhà sản xuất bộ phim truyền hình TEN vừa công bố hình ảnh buổi đọc kịch bản chuẩn bị cho phần 2 của bộ phim.

TEN là bộ phim trinh thám hồi hộp rất được khán giả yêu thích cuối năm 2011, đầu 2012 của kênh truyền hình cáp OCN. Và cũng nhờ nhận được phản ứng rất tốt của khán giả, sau khi kết thúc một thời gian, đài ONC – kênh phát sóng bộ phim đưa ra quyết định thực hiện phần 2.

Toàn bộ dàn diễn viên chính và đội ngũ sản xuất của bộ phim của phần 1, bao gồm cả đạo diễn Lee Seung Young và biên kịch Lee Jae Gon sẽ tiếp tục tham gia thực hiện phần 2 này.

Trong bức ảnh buổi đọc kịch bản được công bố, nam diễn viên Joo Sang Wook đang cẩn thận ghi lại ghi chú trong kịch bản và trong khi nữ diễn viên Jo Ah ngồi thoải mái nghiên cứu kịch bản thì hai nam diễn viên Kim Sang Ho và Choi Woo Sik có vẻ mặt rất tập trung.

Toàn bộ nhân vật chính của phần 1 – Tổ trưởng tổ điều tra TEN, người được mệnh danh là quái vật Yo Ji Hoon (do Joo Sang Wook đóng), nhân viên điều tra có bản năng vô cùng nhạy cảm và chính xác Baek Do Sik (do Kim Sang Ho đóng), chuyên gia tâm lý Nam Ye Ri (do Jo Ah) đóng và nhân viên điều tra trẻ tuổi Park Min Ho (Choi Woo Sik đóng) sẽ cùng tái ngộ khán giả với những câu chuyện mới và phức tạp hơn.

Nhà sản xuất phụ trách TEN 2 Kim Dong Hyun cho biết: “Mọi người trong nhóm sản xuất đều rất đồng lòng. Cả đọa diễn và diễn viên đều đang chờ đợi phần mới bắt đầu. Các câu chuyện mới sẽ vô cùng gay cấn, lý giải cho khúc mắc chưa được trả lời ở phần 1 và cũng tạo ra những xung đột mới”.

“Chúng tôi sẽ tận lực để có thể mang đến cho các bạn một bộ phim hay như phần 1”, ông nói thêm.

TEN 2 đã khởi quay từ ngày 18.02.2013 và sẽ ra mắt khán giả trong tháng 04 tới.

Phần 1 của bộ phim đã được giới thiệu trên Kites với phụ đề tiếng Việt.

Nguồn: Enews
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 16:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem phần 1 mình sợ chết đi được, nhất là vụ mở đầu đó, khủng khiếp cá diếp quá! hức hức!
Phần 2 sẽ thế nào nhỉ, có tình yêu hay không hay là lại băm xác quăng 8 hướng cho kinh dị luôn, hihi
Củm ơn bạn dịch tin nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 17:48:52 | Chỉ xem của tác giả
chấm nước mắt...
chờ đợi bao lâu, bây h đã có TT.TT
còn 2 tháng nữa, phần 1 kết làm cho bức rức k chịu đc
xong Ten ss2 liệu OCN có mần kịp VP ss3 cho khán giả k ta. chứ để năm sau mới co VP ss3 chắc chịu k nổi quá TT.TT
hóng phim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 17:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Cực kì cực kì thích bộ phim này luôn. Xem hết TEN 1 mà cứ nuối tiếc. ĐỢi hơn cả năm trời bây giờ mới được xem TEN 2. :((
Muốn biết thủ phạm giết vợ của Yo Ji Hoon quá.
Mình thấy đa số phim truyền hình cáp xem hấp dẫn và hay hơn các đài chính thức ấy
Hóng phim quá, t4 ơi mau đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 19:07:43 | Chỉ xem của tác giả
tọet vời ông mặt trời \m/
năm ngoái xem phim này mê tít thò lò, mấy thể loại điều tra vụ án giết người là mình khoái à, mà hàng lọat càng khoái hê hê
hi vọng Phần 2 sẽ còn rùng rợn hơn nữa. Với lại cho đan xen 1 chút tình củm nam nữ chính cho mùi mẫn đê, Phần 1 hông có xíu đụng chạm nào hết, chán ;))  
Lúc nghe bảo 2014 mới có Phần 2 thấy hận NSX dễ sợ, nhưng cuối cùng cũng chờ được đến hum nay :)
Hóng ngày lên sóng dã man~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2013 21:54:25 | Chỉ xem của tác giả
phim này kites có làm sub không vậy các bạn, phần 1 mình cũng chưa coi, các bạn có thể giới thiệu cho mình phần 1 coi ở đâu không. Thấy có vẻ hay!
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

ah, giờ mình mới thấy, cám ơn bạn nhiều nha, để mình về nhà xử lý bộ phim này^^, tks bạn  Đăng lúc 22-2-2013 08:34 AM
Trong tin mình có để link đến thớt phim đó. Kites đã làm hoàn thiện bộ này rồi.  Đăng lúc 21-2-2013 10:29 PM
Trong tin mình có để link đến thớt phim đó. Kites đã làm hoàn thiện bộ này rồi.  Đăng lúc 21-2-2013 10:27 PM
Trong tin mình có để link đến thớt phim đó. Kites đã làm hoàn thiện bộ này rồi.  Đăng lúc 21-2-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2013 23:51:22 | Chỉ xem của tác giả
đợi đợi đợi, hóng quá, phần 1 kết thúc li kì dữ dội a
ko biết khi nào đc xem phim :X:X:X:X
cổ vũ subteam tiếp tục nhá :D ehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-2-2013 11:16:36 | Chỉ xem của tác giả
yeah, cuối cùng cũng đã có tin tức về phần 2