Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1251|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tạo hình của các nhân vật trong movie "Đạo mộ bút ký"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tạo hình của các nhân vật trong movie "Đạo mộ bút ký".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2016 22:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tạo hình ko bằng bản truyền hình về độ đẹp và chất tiện lợi cho việc trộm mộ, cái áo choàng dài thòng phía ngoài là ko dc roài, leo trèo, len lỏi sao làm, kiểu này cấm bà tha hồ lấy tóc quấn thì khó mà chạy trốn ))
Cái nữa vừa nhìn vào thấy ngay, khí chất, mèng ơi, tui nhìn dao mà giống đang biểu diễn thời trang của dàn mẫu nam thế kia Ngô Tà ngơ ngơ nhưng có tố chất ma le đâu, nhìn Luhan như nhóc học sinh baby thế kia, còn Bình của tui nữa , nhìn ko ra với cái áo lùng nhùng, Body, ánh mắt đi đâu roài, Dương Dương ( Bàn tử với chú 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-1-2016 10:44:03 | Chỉ xem của tác giả
zitsodo gửi lúc 16-1-2016 10:14 PM
Nhìn tạo hình ko bằng bản truyền hình về độ đẹp và chất tiện lợi cho việc trộm mộ ...

tớ nghĩ cậu nên chờ phim ra để đánh giá khách quan hơn
tạo hình có vẻ không đẹp như bản truyền hình nhưng tớ thấy nó đúng chất trộm mộ đấy
khí chất của dàn diễn viên này cũng đâu đến nỗi nào?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-2-2016 11:44:42 | Chỉ xem của tác giả
Bàn Tử trông không được béo thì phải? Mới nhìn sơ sơ thấy bản điện ảnh này không mời mấy diễn viên vừa thực lực vừa nổi tiếng đóng (mình đang so với bản điển ảnh Ma thổi đèn gần đây, có Thư Kì nè, Hoàng Bột nè, Trần Khôn nè..., nghe tên diễn viên thôi là đã thấy hoành tá tràng rồi)
Tạo hình các diễn viên khá buồn cười, nhìn luộm thuộm bẩn bẩn, Mã Tư Thuần thiệt là chịu khó hi sinh với cái tạo hình nhếch nhác của cô ấy.
Nói chung mình sẽ coi đó, dù không hi vọng lắm một tập phim thật chất, vì cả cái cốt truyện hoành tá tràng là thế, mà bản truyền hình còn chưa thể hiện được cái hay, nói gì là bản điện ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách