Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2657|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Tâm sự của những người mê Sawan Biang

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2012 18:53:06 | Xem tất |Chế độ đọc
Sawan Biang chính thức được ss Greenrosetq chính thức đưa lên sóng ngày 28/5/2011. Khỏi phải bàn đến việc ảnh hưởng của nó đến cộng đồng những người mê phim Thái thế nào, thời điểm đó, một số bộ phân người mê phim tại KST đang bị " bội thực" với phim Hàn, thì việc một bộ phim Thái được lên sóng như một hiện tượng. Sawan Biang lên sóng, từng người, từng member hàng ngày comment, up ảnh, đăng clip. và chính Sawan Biang đã mang về cho phim Thái một lượng fan không nhỏ.

Gần một năm sau ngày phát sóng, một số thành viên mê cặp diễn viên đẹp nhất màn ảnh Thái Lan đã tạo nên group này để tất cả những người đã và đang " cuồng" bộ phim Sawan Biang có thể ngồi lại cùng chia sẻ với nhau những kỉ niệm của mình về bộ phim.

Cảm ơn tất cả các bạn đã cùng chúng tôi làm sống dậy không khí của Sawan Biang cách đây 1 năm.

Chào thân ái và đoàn kết.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2012 22:13:17 | Xem tất
Nhà chưa có ai mí.
Tranh thủ xí caí ghế sô phà trước!
edit sau...........................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2012 20:04:42 | Xem tất
cách đây 2 tháng, e cũng đang trong tình trạng bội thực fim Hàn...
ko hiểu sao ko có hứng koi nữa...
1 hum tình cờ lang thang vào KST...và mò vào Thái zone...
cái banner SB bự tổ chảng đập vào mặt...
hình anh Wee bồng chị Rin...
thấy hơi ấn ựơng vị độ đẹp của 2 anh chị
thế là click vào xem...
thật ra chỉ là tò mò thoy, chứ trước h e cũng thuộc dạng kì thị fim thái vì tiếng thái, nên vào xem nhưng cũng thật sự ko nghĩ là sẽ xem
nhưg sau khi vào, đọc comment của các ss, các bạn...
ấn tượng nhất là câu trước giờ xem phim chưa từng gặp nv nam nào đểu, bad bad bad guy như kawee...
thế là cầm lòng ko đặng...
OMG, i like bad guy => must see it
và ten ten, xem liền từ tì trong 2 ngày...
và bấn Kawee, bấn Ken từ dạo đó lun..và cũng nhờ SB mà e đã có cái nhìn khác về lakorn Thái...bắt đầu xem phim Thái và ghiền phim Thái, hihi, đặc biệt fim của Ken

Bình luận

e cũng iu ken như mấy ss thoy mà, ùng hộ hết mình  Đăng lúc 22-5-2012 11:28 PM
cảm ơn em đã yêu Ken nhìu như thế ^^  Đăng lúc 22-5-2012 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

utthuong1995 Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 28-5-2012 00:32:29 | Xem tất
Một bộ phim mang lại cho mình một cảm xúc đặc biệt
một bộ phim giúp mình có cái nhìn khác hơn về một số thiếu gia nhà giàu
một bộ phim giúp mình hiểu hơn về tình yêu về sự kì diệu mà tình yêu mang lại cho cuộc sống.
Cảm ơn Ken...cảm ơn Ann...cảm ơn 2 anh chị đã mang đến một bộ phim tuyệt vời đến vậy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2012 08:02:04 | Xem tất
Ui cảm xúc về Sawan Biang về chàng Wee badguy hay Narin thì mình nói nhìu rùi nên hum nay hem nói nữa đâu,hum nay zô đâu hem nói zìa cảm xúc nữa mà chỉ mún nói như thế này thôi
Cám ơn đội ngũ St của kst nhiều lắm,chính các bạn là người đã mang Sawan biang đã mang làn sóng flim Thái tiếp cận hơn với chúng ta.Ai cũng có bộn bề công việc ngoài đời thường nhưng các bạn vẫn bỏ ra thời gian trans flim lam sub các bạn chia sẽ ko lợi nhuận cho những người iu flim ở đây.Một bộ flim chỉ hơn 90p nhưng bao công sức đổ ra,  ST chỉ cần những com khích lệ,những bài viết ý nghĩa đóng góp cho bộ flim là đã có động lực làm việc..Hum bay là ngày mở đầu cho trào lưu flim Thái ở kst,T-zone là mới nhất,nhỏ nhất nên mình mong mọi người chúng ta cùng cố gắng để khu Thái ngày càng phát triển,chúng ta cùng nhau cố gắng lên nha{:290:} {:290:}
Tặng một đóa hoa tươi thắm cho những người đã mang Sawan Biang,mang những lakorn chất lượng tới chúng ta nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2012 12:44:50 | Xem tất
thật là vui vô đối luôn{:262:}{:262:}{:262:}
cảm giác nôn nao hồi hộp chờ đợi ngày này cuối cùng cũng đến
giờ ngồi đây nhớ lại cảm giác hóng phim ngày nào thiệt thú vị ghê
không biết người khác đánh giá như thế nào
chứ đối với tôi hay tất cả mọi người nhà SB nhà Ken lẫn Ann đều nhận thấy bộ phim rất thành công và nó sẽ động mãi trong lòng chúng tôi k bao giờ phai đâu nhé
giờ nghĩ lại càng thấy thích thú hơn với phim với diễn xuất trong phim kiến cho cảm giác của mọi người thay đổi liên tục theo bộ phim này và lâng lâng vui sướng khi mọi người vẫn còn iu SB
cùng nghe bài hát của phim nào{:295:}{:295:}{:295:}

cùng ngắm nhưng màn làm fan điên đảo nhé{:286:}{:286:}{:286:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2012 14:53:15 | Xem tất
o la là
ta vào đây tung hoa nào{:290:}  {:290:}
SB không phải là lakorn đầu tiên ta chọn khi nhảy sang xem phim Thái
n là phim giữ trái tim ta mất rồi
Vì từ đây, ta bất đầu một chuỗi ngày khổ sở hằng đêm đều không đc  ngủ trước 1h để ngắm Ken Ann
Thế mà đã một năm rồi nhỉ
qua SB ta đã biết đến 1 Bad Guy đểu nhất mọi thời đại n cũng tuyệt vời nhất thế gian
cũng là SB đã dẫn lối ta đã quen bao nhiêu là bạn kể không hết ở đây
ôi
nghe nói ss Hằng đã bày biện
sang kiếm xèng đã{:289:}
======================
hứ
nàng U mật báo sai làm ta tụt hứng
có thấy cỗ bàn cái chi đâu
========================
tiếp nào: các nường đã xem đi xem lại SB nhiêu lần rầu
ta chắc đc có chục lần thôi
ko bằng nàng U được nhỉ
{:445:}

Bình luận

U thì khỏi kể...ko biết nhìu lần  Đăng lúc 28-5-2012 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2012 00:11:05 | Xem tất
bộ phim Thái đầu tiên mình xem trên Kites là Love Never Dies
nhưng chính Sawan Biang mới là phim gây ấn tượng sâu sắc với mình nhất, làm mình ngày đêm điên đảo, quên đứt phin Hàn lun
sau SB do không dứt được Wee và Rin mình tiếp tục coi Love Recipe, hic....aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa bấn loạn quá, mọi người thông cảm :">
Ken-Ann mãi mãi là một trong những cúp bồ đẹp nhứt màn ảnh của mình {:308:}{:290:}

pi ẹt: giá mà anh chị lại đóng phim mới với nhau nhờ {:303:} lúc đó các fan tha hồ mà hú hét {:311:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 22:39:21 | Xem tất
Mình bít film này từ bà chị giới thiệu, xem xong không có lời nào để bàn...phim wá hay, diễn viên quá đẹp nhất là anh nam chính, từ đó zìa sau phim nào có anh này mình điều coi...đúng là diễn viên thực thụ, rất tài năng...Swan Biang đúng là hiện tượng của phim Thái.....hao hao.....

Bình luận

cảm ơn bạn nhìu vì những tình cảm dành cho lão Ken và SB nhé..hihi:x  Đăng lúc 2-6-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2013 23:15:42 | Xem tất
themoon032 gửi lúc 19-4-2012 22:13
Nhà chưa có ai mí.
Tranh thủ xí caí ghế sô phà trước!
edit sau.......................... ...

chỗ này ý hả

chệ vưỡn tức lắm

bực hết cả mình

cái giề mà

100 ký tự là sao chứ