Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2059|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Suzy không thể tham gia dự lễ tốt nghiệp trung học của mình // Suzy viết lời chú

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Suzy sẽ không thể tham gia dự lễ tốt nghiệp trung học của mình

Suzy sẽ không thể tham gia lễ tốt nghiệp trung học của mình.

Theo như JYP Entertainment, mặc dù trước đó Suzy đã lên kế hoạch tham gia buổi lễ tốt nghiệp tại trường Seoul Performing Arts High School vào ngày mùng 7 (theo lịch Hàn Quốc) thì cô sẽ không thể đến đó được vì lịch làm việc bận rộn của mình.

Suzy nói, "Em nghĩ em đã có một cuộc đời học sinh hạnh phúc. Những tháng ngày học trò của em rất tuyệt. Giờ em đã tốt nghiệp trung học và trở thành người lớn. Em sẽ cố gắng cho mọi người thấy những mặt trước đây em chưa thể thể hiện được vì lí do tuổi tác cho dù em rất muốn, từ giờ em có thể làm được rồi"

Trong một tin tức khác, Suzy đã được chọn tham gia trong bộ phim mới của đài MBC, "Book of the House of Gu", sẽ được công chiếu vào tháng .

Cre: Allkpop

============================================================

Suzy viết lời chúc năm mới trên kịch bản của mình

Mặc dù đang bận rộn làm việc cho bộ phim truyền hình mới, "Book of the House of Gu" thì Suzy vẫn không quên gửi lời chúc năm mới âm lịch tới mọi người. Trong một tấm hình mới được tiết lộ, thành viên của miss A đã viết lời chúc mừn năm mới trên cuốn kịch bản của mình. Với dòng chữ, "Chúc mừng năm mới", cô cũng viết "Cố lên" cho thấy tình cảm của cô gửi tới dàn diễn viên cũng như nhân viên sản xuất của bộ phim, cuối cùng là chữ kí của cô được viết rất bay bướm.

Như tin mới được thông báo, Suzy mới tham gia vào buổi họp bàn kịch bản đầu tiên cho phim "Book of the House of Gu", đây cũng là lần đầu tiên cô tham gia vào một bộ phim lịch sử. Những ngôi sao cùng tham gia có Lee Seung GiLee Yeon Hee cùng rất nhiều người khác. Bộ phim được đặt dưới sự chỉ huy của đạo diễn Shin Woo Chul, người đã rất thành công khi từng đạo diễn cho những bộ phim như "Phẩm chất quí ông" hay "Khu vườn bí ẩn", với biên kịch Kang Eun Kyung, người đã rất nổi tiếng khi tham gia viết kịch bản cho phim "Vua bánh mì Kim Tak Goo"

Những người hâm mộ sắp sửa được xem Suzy diễn xuất trong "Book of the House of the Gu" sẽ chiếu ra mắt vào tháng .

Cre: Soompi
Vtrans by: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
linhgiang + 10 Bài viết hữu ích
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích
ngochanh721 + 5 *.*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-2-2013 18:07:45 | Chỉ xem của tác giả
Hic, tội nghiệp Su quá!

Lễ tốt nghiệp quan trọng thế mà không đi được.

Chắc giờ đang ở đảo Jeju quay phim

Bình luận

Suzy dang o dao ạ  Đăng lúc 9-2-2013 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-2-2013 18:58:57 | Chỉ xem của tác giả
ực =(( Zy không thể tham dự lễ tốt nghiệm =(( đồng nghĩa với việc sẽ không gặp bạn bè thg xuyên =(( chắc nó buồn lắm =((

lịch trình đúng là bận rộn thậtm cố lên Zy :v

cái new 2 :v là một lí do bận rộn của Zy ker mà được thấy xuất hiện trở lại với vai trò diễn viên thì vui lắm :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-2-2013 13:14:44 | Chỉ xem của tác giả
lễ tốt nghiệp mà k đi dc
tội nghiệp con bé ghê :((
thôi cố lên zy ơi
mà hóng phim mới của nàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-2-2013 11:56:41 | Chỉ xem của tác giả