Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2175|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Yesung đạt đến 2 triệu người theo dõi và 2PM Taecyeon đạt đến 1 tri

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2013 08:44:39 | Xem tất |Chế độ đọc

Yesung của Super Junior có thể được thêm vào danh sách rất ít (Psy & Siwon của Super Junior) các nhân vật nổi tiếng của Hàn Quốc với hơn 2 triệu người theo dõi trên Twitter. 2PM Taecyeon cũng đánh dấu đạt đến cột mốc 1 triệu người theo dõi gần đây!

Các thành viên của Super Junior và các thành viên của 2PM là những người sử dụng Twitter để cập nhật những thông tin, hoạt động của họ với người hâm mộ gần như hàng ngày. Taecyeon có xu hướng để viết về nơi ở và những suy nghĩ kỳ lạ của mình, các thành viên của 2PM đã thu hút một số lượng ấn tượng những người theo dõi trên Twitter, cho thấy rằng sự nổi tiếng của anh ấy ngày càng tăng.

Mặt khác, Yesung gần đây đã thu hút được sự chú ý trên Twitter cho thời trang 'Chàng trai thành thị lạnh lùng '. Anh ấy cũng đã gây ấn tượng với nhạc phim  'Wind Blows in Winter' của mình.

Taecyeon bây giờ gia nhập hàng ngũ của các nghệ sĩ K-pop nổi tiếng khác, như BoA, G-Dragon, và hầu hết  các thành viêncủa Super Junior, những người cũng đã đạt được hơn 1 triệu người theo dõi trên Twitter. Là một thành viên của JYP Nation, anh ấy là ngườithứ ba đã đạt được thành tích này, sau khi thành viên của 2PM Nichkhun và Miss A Suzy.

Xin chúc mừng Yesung và Taec!

Source:http://www.allkpop.com/2013/02/s ... n-reaches-1-million
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 09:15:48 | Xem tất
Chúc mừng anh Yesung nhé. Số lượng người theo dõi chắc sẽ còn tăng lên nhanh chóng đó nhỉ.
Các thành viên của Suju luôn rất nổi tiếng mà.
Cảm ơn bạn vì dịch tin nhé. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 12:02:17 Từ di động | Xem tất
Tình hình là cậu Hae có vẻ sắp bắt kịp cậu Won khi 2 đứa chúng nó chỉ còn cách nhau tầm 300k flers nữa thôi :))

Tiếc là Heenim xoá acc rồi, k thì h ổng cũng đã vượt 2tr. Tính ra nhà Nhí cũng đc tầm 4,5 ng vượt mốc này rồi. Chúc mừng cậu Sung nói riêng và các chú nói chung *tung bông tung hoa*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:46:57 | Xem tất
anh già nhà mình mất công  ngày ngày chụp ảnh tự sướng rồi post lên tw có khác,hé hé,mong cho các zai nhà sj sẽ có thật nhìu fan follow
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:51:39 | Xem tất
hae cũng gần 3tr rồi, teuk hơn 2tr, nếu mà chul còn xài thì cũng hơn 2tr rồi
mà nói gì thì nói chứ về khoản này mình thấy vô cùng... luôn
ai cũng hơn 1tr ngoại trừ appa vùa sử dụng , Min thì chơi bolg ko chơi tw
mà nay han cũng lập tw rồi đó ,mới chưa đầy 7h đã hơn 40k Fl rồi
hy vọng các lão FL nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 12:53:56 | Xem tất
Sung già :)))) Không uổng công twt ảnh điên cuồng ngày lẫn đêm nhỉ :))))
Hội trưởng trùm tự sướng của tui ơi, anh đã đạt đến 1 level ít ai với nỗi rồi , thôi thì tự mình phát hành album selca của Yesung trước khi lên đường làm công dân đi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách