Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6273|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior tiết lộ poster SUPER SHOW 5 và xác nhận tên một số quốc gia sẽ là

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Super Junior sẽ khởi động lại tour diễn khắp thế giới Super Show 5 (SS5).
Các  tour diễn sẽ bắt đầu tại Seoul vào ngày 24 tháng 3 tại Olympic Fencing Gymnasium.
Trước đó, poster quảng cáo cho buổi biểu diễn ở Seoul  đã được tiết lộ.

Không chỉ vậy trước đó, Super Junior đã tham gia EVENT STAR Google+ ‘STAR WEEK’ Google+ SUPER HANGOUT và tiết lộ một số quốc gia, nơi họ sẽ tổ chức SS5. Đó là những quốc gia nào? Người hâm mộ từ Brazil, Argentina, Peru và Chile, cỏ thể thở phào nhẹ nhõm vì tên các quốc gia này đã được các thành viên xác nhận.

Ryeowook trông rất thân thiện với rắn

Gần đây, Super Junior' Ryeowook  đã t đăng tải lên một bức ảnh ảnh của anh  và một con rắn thông qua tài khoản Twitter của mình với chú thích: " Ôi chúa thần ơi, Con rắn đang cuốn xung quanh người tôi này, Giờ tôi đàng mỉm cười xấu hổ. Đây là một con rắn trong hồ bơi dành cho trẻ em tại một khách sạn."

Vtrans: [email protected]
Sources: http://24-7kpop.com/2013/03/10/ryeowook-gets-friendly-with-snake/?utm_source=rss&utm_medium=rss&utm_campaign=ryeowook-gets-friendly-with-snake
http://www.dkpopnews.net/2013/03/super-junior-reveals-ss5-poster-and.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2013 08:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Super Show 5 ! Quá mong đợi luôn ấy chứ.
Sự sáng tạo, nghệ thuật và những điều bất ngờ luôn là điều mà các chàng Suju mang đến cho mọi người trong các SS. ^&^
Thanks bạn vì dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-3-2013 08:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Super Show 5 hóng quá
chúc các anh thành công
Ryeowook dễ thương thế
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-3-2013 09:00:08 | Chỉ xem của tác giả
ảnh trắng đen don8 giản nhưng đẹp, mà sao hyuk nhìn lạ quá, các thành viên mặt cứ thế nào ấy
hóng SS lắm rồi, ở Nam mĩ fan kêu gào Sushow từ 2 năm trước đến nay mới đến được, chúc mừng các bạn
wook thì cute vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-3-2013 09:01:37 | Chỉ xem của tác giả
úi da cái pic trên, tên út mặt bự nhất mới gê chứ, dạo này nổi tiếng dã man à nha  {:176:}
Mã đại gia đẹp chai quá chuẩn
đúng Suju nhà ta mặc vest vẫn đẹp nhất muh, bộ này đi hát Sr Sr là chuẩn khỏi cần chỉnh lun
cái news2 làm ta ngạc nhiên quá, hok ngờ Wookie dạn dzữ vậy, con rắn bự như con trăn Nam Mỹ á, khiếp  {:138:}
con này mà khoác lên người Hiếc chắc hắn ngất lun {:156:}

Bình luận

Nhìn con rắn mà thấy kinh... =.=, như mình cũng không dám lại gần  Đăng lúc 11-3-2013 06:03 PM
uhm thành công của SS5 được quyết định bởi E.L.F, nên chúng ta yên tâm thui, E.L.F...khùn lắm lắm :D chỉ iu 1 mình SUJU thui  Đăng lúc 11-3-2013 11:54 AM
hy vọng thành công như mong đợi  Đăng lúc 11-3-2013 11:04 AM
uh nhớ tới cái Idol Show là cười đau bụng, k-u-t-e thía hok bik ^^  Đăng lúc 11-3-2013 09:07 AM
hiếc là chúa nhát gan, con gì cũng sợ huống chi con rắn thế này))==  Đăng lúc 11-3-2013 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-3-2013 09:11:09 | Chỉ xem của tác giả
ELF Nam Mỹ sướng ui nhé.ước gì có ở HN nhỉ ^^
Hóng quá !!Mong rằng SS5 sẽ đại thành công
Ryeowook dễ thương quá đi mất {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2013 09:58:22 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi sao dnay mấy a toàn tấn công Nam mỹ vầy
chuyển hướng sang phía đối diện đi mấy a ơi
thế thì e mừng lắm ý
ước j
con rắn trong hồ bơi cho trẻ e j mà nhìn khiếp đảm thế kia
cái màu thì xinh xắn ấy nhưng nghĩ đến cảnh n ngọ nguậy trên ng m là thấy gê r
công nhận b ryeowook dũng cảm gê
phải m là xỉu r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-3-2013 10:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Hok biết có VN ko nhỉ ??? Hi vọng là có :))

Cứ 1 tháng đến VN 1 lần là được rồi

Thôi mình mơ tưởng vậy thoi ...lảm nhảm vài dòng :D:D

By xD

Bình luận

huhu SS3 mình trật coi mất, h hóng cái SS5 quá, huhuhu. SM hok kết VN mềnh, nên...hú hú..huhu  Đăng lúc 12-3-2013 08:43 AM
huhu SS3 mình trật coi mất, h hóng cái SS5 quá, huhuhu. SM hok kết VN mềnh, nên...hú hú..huhu  Đăng lúc 12-3-2013 08:43 AM
huhu SS3 mình trật coi mất, h hóng cái SS5 quá, huhuhu. SM hok kết VN mềnh, nên...hú hú..huhu  Đăng lúc 12-3-2013 08:18 AM
Nghe thiên hạ đồn thổi là có VN. chẳng biết phải ko nữa :)))))  Đăng lúc 11-3-2013 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-3-2013 10:39:56 | Chỉ xem của tác giả
SS5 April 21st-Brazil, 23rd-Argentina 25th-Chile 27th-Peru

=)) Đó, 1 tour nam mỹ luôn ~~~ Các chú được đi Nam mỹ 1 tuần luôn đó :)))) cho bõ cái công mài mông như máy bay cả chục tiếng đồng hồ cộng transit nữa. Các chú sang chắc đại tiện kết hợp thêm chụp ảnh cho cái BICT 5 móc tiền fangirl nữa =; cháu là cháu thích có cái con sép ra bãi biển cởi trần mặc đùi hoa phơi nắng ngắm gái mặc bikini lượn qua dẹo lại ~~

Thân ái

Bình luận

cháu với cô ý tứ giống nhao =))))  Đăng lúc 11-3-2013 07:21 PM
cháu với cô ý tứ giống nhao =))))  Đăng lúc 11-3-2013 07:21 PM
hy vọng dc như cháo bớt nói =))))) cô cũng thích cái con sép đóa =)))) quần đùi ngắm bikini =))  Đăng lúc 11-3-2013 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-3-2013 11:06:40 | Chỉ xem của tác giả
thế là đã biết các địa điểm của SS5 của các zai rồi

cơ mà lo không biết các anh có qua Việt Nam ko đây

thôi thì chờ SM thông báo sau vậy

=====================================

Wook nhìn mặt ngơ thật á, cứ như con nít mới lên 3 vậy :x

Đậu nhỏ ko sợ rắn mà sợ chó mới đau =))

P/s: tks bạn đã trans news nha ^^
Trả lời