Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5274|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior's CHoi Siwon thể hiện sự luyến tiếc khi phải chia tay Leeteuk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên của Super Junior vừa qua đã thể hiện sự tiếc nuối về việc trưởng nhóm Leeteuk phải tham gia nghĩ vụ quân sự trong vòng 2 năm.

Chuyên mục Thông tin giải trí của đài truyền hình MBC vừa qua đã có 1 cuộc phỏng vấn với Choi Siwon trong tập mới nhất phát sóng ngày 28/10

"Năm tới, Super Junior sẽ thực hiện tổ chức World Tour mà không có anh ấy", CHoi Siwon cho biết.

Anh nói thêm, "Không có anh ấy, vẫn còn có rất nhiều các thành viên khác ở đây, nhưng sự vắng mặt của anh ấy lại là một sự khác biệt lớn. Chúng tôi sẽ nhớ anh ấy rất nhiều."

Trưởng nhóm Super Junior sẽ tham gia binh đoàn 306 ở Gyonggi-do bắt đầu từ ngày 30/10. Tại đây, anh sẽ bắt đầu những bài tập đào tạo cơ bản trong vòng 5 tuần đầu tiên. Sau đó, ngôi sao thần tượng này sẽ được nghỉ ngơi và chính thức bước vào chương trình huấn luyện trong quân ngũ.

source: http://xportsnews.hankyung.com/? ... amp;entry_id=268497
V-trans by [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2012 21:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Gớm, nhìn mặt bạn Won kìa.
Mình nghe cái tít cứ nghĩ sẽ là 1 ảnh bạn Won ngậm ngùi chia tay anh Teuk cơ, ai dè là 1 tấm ảnh với bộ mặt hơn hơn thế kia.
Won để tóc bổ luống này mắc cười quá, quả đầu 7/3 ngày xưa ấy nhỉ. hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2012 21:58:39 | Chỉ xem của tác giả
chắc hẳn thành viên của SuJu buồn lắm khi thiếu vắng Teuk
và cả fan nữa chứ, ai cũng đều nhớ Teuk thui
chúc Teuk hoàn thành nghĩa vụ thuận lợi và sớm trở về với SuJu

Bình luận

hớ hớ bạn có cái quần hơi bị hot, cặp đôi woojung của mềnh, nhìn chúng nó đáng yêu quá cơ^^  Đăng lúc 29-10-2012 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-10-2012 23:46:20 | Chỉ xem của tác giả
hix, mấy người bắt đầu chia tay chia chân rùi đấy phải không
Tôi ước rằng ngày mai ổng ấy đi luôn đi, để mấy người đỡ nói này nói kia

Phải rùi, sự khác biệt lớn lắm...........:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-10-2012 00:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thớt ơi, phải là thể hiện sự luyến tiếc mới đúng chứ hả?! @@

Ôi cái quả đầu bổ luống của cậu Won, thiệt k biết dùng từ nào để diễn tả cho hết cảm xúc :l Đến hôm đi dự lễ trao giải Style Icon mà cậu còn dám vác quả đầu này vào đấy thì tôi k còn gì để nói nữa rồi T____T

Năm sau lại có World Tour kìa *uốn éo* Sao mình hóng SS5 còn hơn cái Super Showcase sắp tới đây nhỉ?! :l Mà giờ mới gần cuối năm 2012 thôi sao các cậu tiết lộ kế hoạch năm 2013, 2014 hết ráo rồi vậy =))) Nghe bảo chú Teuk dõng dạc tuyên bố 7/2014 về rồi tháng 8 comeback mà mừng thầm. Tuy k có cái nào là chắc chắn 100% cả nhưng thấy sơ qua là các chú vẫn còn được hoạt động dài dài, vấn đề nhân sự sẽ k ảnh hưởng gì lớn đến sự tồn tại của các chú, thế là vui rồi :x:x:x

Bình luận

cảm ơn sự giúp đỡ của bạn ^^  Đăng lúc 30-10-2012 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-10-2012 01:00:39 | Chỉ xem của tác giả
sao lại khéo chọn có bạn siwon cái ảnh lên báo nó lại quay mông với cái tít dư thế lày, các bác nhà báo thật là biết cách chộp, nhìn mà ko nhịn nổi cười lun á, chơi đầu bổ luống lệch thì phải=))=))
teuk đi đã hứa hẹn gì với vợ chưa nhẩy, bảo lũ loi choi ở nhà canh hộ cho, há há....già đi rùi chúng nó lại mần loạn cho xem

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-10-2012 08:13:15 | Chỉ xem của tác giả
oh my god
làm ơn, sa thải tay stylist giùm fan đi
nhìn Mã ca cứ như ông chú 40 tuổi thất nghiệp say xỉn nghèo khó vậy
chết mất thui
chuyên mục thông tin giải trí hả? là cái j ta
ôi trời, mình chỉ bik cái j có các anh tham gia, phần còn lại của thế giới đi đâu rùi vậy kìa
trả lại cho tui cs trước kia đi
{:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-10-2012 09:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện đến phải đến thôi, dù lời nói "tạm biệt" thật khó khăn nhưng tất cả rồi sẽ qua.

Ít ra là anh chỉ đi trong một khoảng thời gian ngắn, miễn là anh trở về về thì chẳng cần phải biết sẽ chờ đợi bao lâu.

Mong anh giữ gìn sức khỏe, không biết vào trong ấy anh có thể bù đắp được phần nào với cơ thể của mình không :(

Tất cả rồi sẽ qua thôi. Bình minh vẫn đang chờ phía chân trời mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-10-2012 11:24:18 | Chỉ xem của tác giả
anh già nữa của nhóm sắp đi rồi
tình yêu 5 năm của tôi sắp phải vào quân ngũ rồi {:285:}
suju thiếu đi 1 leader tất cả các thành viên đều buồn. cảm giác mất đi 1 người lãnh đạo nhóm thật là..
đợi anh 2 năm nữa thôi suju lại đoàn tụ
ngày mai anh đi rồi. chỉ biết nói 1 câu hãy giữ gìn sức khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-10-2012 12:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái mẹt của bạn won {:309:}
mới thấy là cái title này lừa tuỳnh wa đi,
Buồn mà mẹt bạn thế ah

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký