Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2888|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior RyeoWook muốn lập Ryeo-Line cùng ZE:A Hyung Sik, Infinite Sung Gyu,

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
RyeoWook muốn lập nhóm cùng
Hyung Sik, Sung Gyu, EXO, và Onew

Super Junior Ryeowook đã chia sẻ hy vọng thành lập một nhóm của riêng mình và các đàn em của anh có thể tham gia.

Khi được hỏi rằng ai là người anh muốn mời vào nhóm, Ryeowook đã trả lời rằng: "ZE: A Hyung Sik, Infinite Sung Kyu, các cậu em EXO, và SHINee Onew có vẻ tốt đấy ạ. Em muốn thành lập "Ryeo-Line" với những người đẹp trai và hát tốt." Anh cũng nói thêm rằng Ryeo-Line của mình sẽ cạnh tranh Kyu-Line của Kyuhyun.

Có vẻ như là mong muốn tạo line này xuất phát từ việc anh muốn được gọi là "hyung": "Em đã luôn là người trẻ nhất và em cũng là con một nữa, em chưa bao giờ được thực sự gọi là "hyung" cả", Ryeowook giải thích. "Cứ khi nào em được gọi là "Ryeowook hyung", em lại thấy hạnh phúc bởi điều đó có cảm giác như em đáng tin cậy vậy. Em muốn là một tiền bối không có gì hổ thẹn cả."

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-2-2013 23:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Ặc, trong Suju mặc dù anh chàng không phải là em út nhưng mà cậu em tinh quái Kyu Hyun khiến cho anh chàng phải "nghĩ"  nhiều mà mong muốn nhiều hơn nữa từ hyung đây.
Chắc đây sẽ là cuộc cạnh tranh của hai anh em nhà Suju nhỉ ? Mình tò mò không biết là Kyu Hyun sẽ phản ứng thế nào với việc này.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-2-2013 23:58:08 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ ô
anh Wook tham vọng không lớn cũng không nhỏ nhờ
nhưng đúng là được làm lớn thì hãnh diện quá lun chứ
Wook oppa hwaiting {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2013 00:09:06 | Chỉ xem của tác giả
Wook à.a muốn đối đầu với Kyu gian ác sao ^^
Cạnh tranh khốc liệt đây !!!
Mong sao a lập được hội Wook_line để hãm bớt cái hội kia đi
RYEOWOOK HWAITING !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-2-2013 01:32:53 | Chỉ xem của tác giả
=))))) xong rồi thế này thi nhau lập line hết thôi :)))
có khi nào đến lúc nhiều line quá, các nhà đài nảy ra ý tưởng bảo mấy lão có mấy sân khấu chung luôn ko nhở 8->
mình là mình đang rất mong có 1 sân khấu của Kyu-line :">
toàn đẹp "zai" cao "záo" :"> :)))

Bình luận

=)))))))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-2-2013 12:14:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tụi nó định tạo phong trào SJ-line hay sao mà đua nhau lập line thế này :)) Riêng Heenim là có mấy hội rồi đó, rồi Kyu-line gồm toàn những thằng "láo toét" nhất các nhóm :)), 83-line của 2 anh già, 86-line, giờ định thêm Ryeo-line nữa hả?! Nạp cả 12 cháu EXO là đủ để có danh hiệu line đông thành viên nhất rồi đó. Bành trướng quá :))

Tội thằng nhỏ, tuy đc gọi là maknae nhưng thực tế vẫn có 1 đứa em, mà xui xẻo sao đứa đó lại là Kyu. Láo như nó đời nào chịu gọi thằng nhỏ là huyng :)) Mà muốn cạnh tranh với Kyu-line coi bộ hơi bị khó đấy Wookie ạ, chỉ riêng couple evil maknae ChangKyu là bá đạo đỡ k nổi rồi :)))))))))))))))

Bình luận

:)  Đăng lúc 28-2-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-2-2013 17:49:38 | Chỉ xem của tác giả
co gang len oppa ko gi la ko the lam duoc em se la fan dau tien neu no duoc thanh lap keke :p. Ryeo-line cai ten qua hay phai danh bai Kyu-line moi duoc fighting !!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-2-2013 20:48:54 | Chỉ xem của tác giả
ầy zồ,đúng là đậu đậu nhà ta muốn cạnh tranh với oppa sói thật rồi,bên kia có SHINee Minho thì bên này có hẳn trưởng nhóm Onew
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2013 18:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Ryeo-Line và Kyu-Line :)))))))),đúng là cạnh tranh thú vị đây,hehe
2 người đều là hát chính nên -line cũng toàn những người hát chính thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách