Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8590|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Leeteuk ghi hình tập cuối "We Got Married"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Super Junior Leeteuk thông báo trên "Star King" anh đã quay xong tập cuối cho chương trình "We Got Married"

Leeteuk cho biết thêm, "Tôi đã đi khoảng 3 ngày và cuối cùng cũng hoàn thành việc ghi hình tập cuối cùng. Tập này sẽ phát sóng thứ bảy tuần này". Anh cũng tiết lộ rằng anh không tham gia ghi hình chương trình "Shinhwa Broadcast"

Leeteuk cũng có kế hoạch tham gia nghĩa vụ quân sự vào cuối năm nay.

Source

[email protected]

PS: Thế là cũng đến lúc chia tay :( ... làng WGM có 3 ngôi nhà, chủ nhân 2 ngôi đã có, cặp đôi nào sẽ là chủ nhân ngôi thứ 3 đây ???

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-9-2012 08:47:41 | Chỉ xem của tác giả
buồn quá
giờ là thời điểm cho những hoạt động cuối cùng của Teukie trước khi nhập ngũ rồi
:((((((((((((((((
Teuk ơi
đi rồi về sớm nhé
hi vọng tập này sẽ ko nhiều nước mắt :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-9-2012 08:51:54 | Chỉ xem của tác giả
buồn thiệt
cuối cùng cũng chia tay cặp đôi mình thích thứ 2 sau khuntori ak
sắp rơi nước mất vì cặp này nữa rồi
chán thiệt mình mong 2 ng phim giả tình thật  mà huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-9-2012 09:08:49 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi! trong WGM chắc dimp;e cp là cp bị trù dập nhìu nhất, bất hạnh nhất lun quá!
trung bình mỗi cp khác cuộc sống hôn nhân đều kéo dài tới khoảng 1 năm, khoảng 40-50 ep !
còn vợ chồng nhà này chỉ có 30 ep! đã vậy thời gian phát sóng còn bị cắt giảm nhường chỗ cho cp mới tham gia! chưa có tuần trăng mật, chưa được đi du lịch nước ngoài nữa mà đạ chia tay oy!
tiếc quá, mình còn mún theo dõi cp này dài dài mà! sao anh Teuk ra đi sớm thế, bỏ vợ, bỏ fan oy :((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-9-2012 09:32:00 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, cuối cùng cũng END rồi nhỉ? Cứ tự hỏi sao MBC nó cứ kéo dài dài làm gì khi mà 2 tập gần đây tập nào cũng bị cắt còn có 8 phút, Teuk sắp đi rồi mà ko để ổng end thì hơi lạ àh.
Trước đây từng thích WGM nhưng giờ cảm thấy nó là cái show ác nhất Kpop, toàn đem tình cảm con người ra đùa or diễn, họ là Idol hay diễn viên đi nữa họ cũng là con người có cảm xúc mà. Đã lâu rồi ko còn xem WGM nữa cũng vì thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-9-2012 10:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng End.. mà đáng lý nó nên END từ lâu rồi. Pr nhiêu đó là quá đủ, cần gì ở nhau cũng đã đạt được, cho nhận cũng hết tình hết nghĩa rồi.
Couple này có thể coi là "chong xáng " nhất ko {:438:} hy vọng đến ep cuối anh có thể "thủ tiết" ko kiss mỏ, "giữ thân như ngọc hạn chế động chạm mấy ep gần đây rồi "
Mà quay cái j tận nơi xa xôi nào mà tới 3 ngày? ? Mong đừng có giọt ngắn giọt dài chia tay quyến luyến
Dù gì mình vẫn lót dép ngồi hóng . Cuộc đời làm chồng làm cha của anh có thể coi là đã kết thúc khá trọn vẹn Cho dù anh bị ám cũng hơi nhiều   
Nhưng nhìn kỹ lại người chồng đeo tạp dề như anh cũng đáng học tập lắm :">

Bình luận

=))  Đăng lúc 4-9-2012 11:09 AM
Mình k thấy, mình thấy kiểu khác cơ :-"  Đăng lúc 4-9-2012 10:54 AM
có :">  Đăng lúc 4-9-2012 10:26 AM
Cho nhận j thế? mình có thấy j ở cái khoản cho nhận đâu :-"  Đăng lúc 4-9-2012 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-9-2012 10:19:52 | Chỉ xem của tác giả
không biết tập cuối nghĩa là sao, nghĩa là đôi này kết thúc à :-? vậy thì bùn nhỉ, phải có lời hẹn, em ơi đợi anh về chớ :D

mong rằng sau 2 năm nữa chúng ta lại thấy cặp đôi này

còn giờ đã đòi li dị vì 2 năm xa cách thì vứt :))

Bình luận

Có phải cưới thật đâ mà li dị hả bạn? Vốn dĩ nó chỉ là show mà thôi. End là kết thúc tất cả.  Đăng lúc 4-9-2012 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-9-2012 10:50:07 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao couple nào cũng 40-50 tập còn dimple chỉ có 31 tập thôi
Ghét cái đài MBC quá chừng
Ta căm thù MBC và WGM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-9-2012 11:00:21 | Chỉ xem của tác giả
chia tay rồi ! cuôc vui nào rồi cũng phải tới hồi kết thúc , cảm giác tiếc nuối thì lúc nào cũng thế ! có thể nói wm là chương trình tàn nhẫn nhất khi mà xây cho các fan những ảo tưởng !
có thể nói DC là couple khó khăn nhất ngay từ lúc bắt đầu , sau này dù có những couple khác nhưng mình cũng k muốn xem nữa . Haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-9-2012 11:01:57 | Chỉ xem của tác giả
WGM ác thì cũng vừa vừa thôi chứ! vợ chồng ng ta thì 45-50 tập, dằng này thì chỉ có bao nhiêu đây, lại còn bị cắt tùm lum à. Tuy k thể nói là ship couple này, nhưng cũng thấy tội nghiệp cho anh chị
Thía là cái ngày này cũng đêns, anh sắp đi nghĩa vụ, coi như đây là hoạt động cuối cũng của anh đi =(((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách