Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 610|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Heechul tiết lộ vì sao thật khó khăn khi có bạn gái cũ là người nổi tiếng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên Super Junior Kim Heechul đã chia sẻ về những khó khăn trước đây khi có bạn gái cũ là người nổi tiếng.

Trong tập phát sóng của chương trình “My Daughter’s Men” đài E Channel vào ngày 22/12, nam thần tượng đã chia sẻ về những trải nghiệm không hề dễ dàng trong mối quan hệ trước.

Heechul giải thích, “Bởi vì tôi là người không có bí mật nào và tôi rất thật thà, nếu tôi có bạn gái và cô ấy hỏi, ‘Anh từng qua lại cùng với ai? Anh từng hẹn hò với người nổi tiếng nào? Chỉ cần cho em biết một người thôi,” thì tôi sẽ nói với cô ấy.”

Tuy nhiên, ngay sau đó anh hối hận với quyết định của mình. “Kể từ đó, mỗi lần [bạn gái cũ] xuất hiện trên TV, bạn gái tôi sẽ liên lạc,” anh nhớ lại. “Và nếu tôi tham gia chương trình như lễ trao giải, cô ấy sẽ liên tục gọi cho tôi.”

Nhạc sĩ Kim Tae Won cười thấu hiểu, “Chuyện này không có điểm dừng đâu.”

Nam diễn viên Jang Gwang đồng ý, anh nói, “Điều này chỉ là bước đệm cho cuộc cãi nhau sau đó thôi.”

Bạn nghĩ sẽ khó khăn như thế nào nếu người yêu cũ là người nổi tiếng? Hãy chia sẻ suy nghĩ của bạn trong phần bình luận!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2017 15:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn gái cùng nghề thì có cái hay dở riêng, cái hay thì sẽ đồng cảm trong công việc, hỗ trợ tốt cho nhau. Còn cái dở thì như Heenim đã chia sẻ ở trên đó, bạn gái hiện tại sẽ dễ mượn cớ khai mào cãi nhau lắm
Tội cho anh ấy ai bảo thật thà quá cũng khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2018 15:34:58 | Chỉ xem của tác giả
vậy nghĩa là hiện tại Heechul có bạn gái và là không là người nổi tiếng, mà ổng giỏi thật, hẹn hò vậy mà không bị khui vụ nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách