Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mizuime
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Sung Joon - 성준

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2015 15:47:40 | Xem tất
Xem cái BTS Kiss mới choáng, tớ có cảm giác 2 người như đang thực sự có tình cảm ý, "ngọt lịm".
Source : Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2015 18:54:24 | Xem tất

Sung Jun làm người mẫu cho thương hiệu thời trang Mind Bridge - BST mùa thu

Source: kdramastars
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 00:00:55 | Xem tất
Nhìn như kiểu bạn ý đang tự kỷ ấy nhở :3

Source: IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 20:30:36 | Xem tất

Nam diễn viên Sung Joon đã tổ chức một buổi gặp gỡ người hâm mộ của mình, tên buổi giao lưu "Sung Jun Summer Party" vào ngày 29 tháng 8 tại Osaka, Nhật Bản, tại đây anh đã tương tác trực tiếp với các fan hâm mộ Nhật Bản.

Mặc dù lần đầu tiên nam diễn viên ghé thăm Osaka, nhưng số lượng vé đã nhanh chóng bán hết. Để cảm ơn các fan đã ủng hộ mình, có một phần được bổ sung thêm vào buổi giao lưu.

Sung Joon xuất hiện trên sân khấu bằng cách thể hiện một bài hát để bắt đầu cho buổi giao lưu, trước những tràng pháo tay mà người hâm mộ Nhật Bản dành tặng để chào đón anh. Sau đó anh tiết lộ những hoạt động mới nhất của mình, thậm chí anh còn bước xuống sân khấu để tương tác tích cực với các fan hâm mộ.

Các fan cũng đã tạo ra được những kỷ niệm đặc biệt với Sung Joon, như việc nam diễn viên đã pha chế cocktails dành cho họ. Anh kết thúc buổi giao lưu bằng một bài hát tiếng Nhật trước khi vẫy tay và nói lời tạm biệt người hâm mộ.

Sung Joon cho biết, "Đây là chuyến đi đầu tiên của tôi tới Osaka, tôi đã không mong đợi sẽ nhận được sự chào đón nồng nhiệt từ các fan hâm mộ. Tôi thực sự cảm ơn họ đã đi xuống để hỗ trợ tôi. Mặc dù không thể diễn đạt hết, nhưng tôi sẽ không bao giờ quên sự cảm kích của mình dành cho các bạn."

Source: kpopfighting
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 08:18:15 | Xem tất
fan meeting có khác , nhìn hình trẻ hơn lúc đóng phim .
mong bạn ấy sớm nhận phim mới.

Bình luận

tại nhân vật JK của người ta đầy "toan tính" mà, trẻ sao nổi!  Đăng lúc 3-9-2015 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:48:24 | Xem tất
Mình xem "Discovery of love" xong là chính thức đổ Sung Joon lun kiếm đâu ra người như Nam Ha Jin đẹp trai si tình chiều người yêu lại còn hôn siêu mất máu TT^TT
Không biết cả nhà xem vid này chưa?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2015 15:56:45 | Xem tất
Giai đẹp sắp lên sàn nhé.
Đạo diễn: Kim Yun Cheol
Biên kịch: Hong Jin Ah
Kênh: JTBC
Số tập:
Ngày phát sóng: 27/11/2015 -
Giờ phát sóng: 20:40 thứ 6, 7 hàng tuần
Diễn viên: Sung Joon, Han Ye Seul, Jin Woon, Hwang Seung Eon, Lee Joo Hyung, Jang Mi Hee,...
Nội dung:
Đây là một bộ phim hài-lãng mạn về y khoa tập trung xoay quanh các chuyên gia tâm thần, và cũng đồng thời thể hiện nhiều cung bậc cảm xúc về tình yêu.
Sung Joon sẽ vào vai bác sĩ tâm lí Choi Soo Hyun, người đã từng chữa trị cho rất nhiều ngôi sao Hollywood. Với vẻ ngoài điển trai, Soo Hyun luôn thành công trong việc khiến mọi người mở lòng với mình. Nụ cười ấm áp của anh là một trong những yếu tố quan trọng để làm tan chảy bức tường phòng vệ của bệnh nhân. Tuy nhiên khả năng tuyệt vời của Soo Hyun cũng là một con dao hai lưỡi.
Cre : FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2015 21:32:20 | Xem tất
Tháng 1 là ảnh sẽ quay lại tivi trong phim Madame Antonie, cùng với chị xinh đẹp Han Ye Seul
Hi vọng là nhà cửa đông vui hơn, nhưng mà giờ có FB đồ hết rồi, tất cả đều update lên fanpage hết à.

Poster trên trang AsianWiki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2016 14:35:26 | Xem tất
HAN YE SEUL & SUNG JOON ARE A SNAZZY COUPLE WITH ‘TUDE FOR COSMOPOLITAN KOREA
(NOVEMBER 24, 2015)

Cre: COSMOPOLITAN KOREA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2016 14:39:43 | Xem tất
SUNG JOON HEART-MELTING BLACK AND WHITE SHOTS
FOR INSTYLE KOREA’S DECEMBER 2015 ISSUE