Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foxglove2012
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Sung Hoon - 성훈

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-12-2011 12:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Tìm ra nhà của DaMo rồi. nhưng mà thông tin của anh í sao mà nghèo quá, lên google tìm cũng chỉ có vậy ... Buồn.
Giọng nói như muốn hút hồn tất cả ... chưa xét tới hình thể đâu (thật ra nam diễn viên hình thể đẹp quá trời)
Đặt cục gạch xong chạy đi ăn cơm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-12-2011 12:35:47 | Chỉ xem của tác giả
NHà Hoon cho hỏi ông anh tranh chỗ của cún này có phải Hoon ko ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-12-2011 20:56:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi, mấy ngày hôm nay bị bấn Sung Hoon ( mới đóng 1 film nên cứ thích gọi Ah Da Mo ;)) )
Ảnh là 1 trong những người để lại ấn tượng tốt nhất trong lần đầu tiên xem film của ảnh
;)) Film đầu tay mà đóng quá đạt :((
Body thì thôi rôi á, có điều giọng nói hình như ko phải Seul
Mau thu thập thông tin thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-12-2011 05:56:17 | Chỉ xem của tác giả
uầy lâu quá ko vào nhà, nay vào thấy có news của chàng đóng film mới, háo hức háo hức ghê {:286:}
phim Trung, lại đóng cùng Trần Khôn, nên khả năng đây sẽ là 1 bộ film đáng xem, mong Sung Hoon nhà ta học hỏi được nhiều điều về diễn xuất từ film này {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-12-2011 15:27:15 | Chỉ xem của tác giả
dtkngan gửi lúc 8-12-2011 05:56
uầy lâu quá ko vào nhà, nay vào thấy có news của chàng đóng film mới, háo hức háo h ...

Từ trước mình đã hâm mộ Trần Khôn rồi
Bây giờ thêm Sung Hoon nữa thì không còn gì bằng
Mong là sau bộ film sắp tới thì hình ảnh của anh ý sẽ được nhiều người biết đền nữa :">
Hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-12-2011 23:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Xin trân trọng kính chào bà con cô bác ruột thịt gần xa, kính chào cả người dưng nước lã

Cho CÁI BANG HỘI xin gửi vô nhà một vài dòng thông báo NHO NHỎ
Ngày 6/1/2012, đó là một ngày cực kỳ may mắn, một ngày đẹp nhất trong năm 2012
Chắc mọi người sẽ thắc mắc vì sao, câu trả lời chính là

Sungkyungwan scandal của Park YooChun, Yoo Ah In, Song Joong  Ki, Park Min Young sẽ được chiếu trên VTV3 lúc 22h20'

Chính vì sự kiện trọng đại này, ta mong tất cả mọi người ngày hôm đó, dù mưa to bão lớn, dù trời có sập, đất có nứt thì cũng vẫn đúng 22h, ngồi trước tivi để gặp chàng và nàng
Bất cứ sự vắng mặt nào vào thời khắc đó đều được coi như tội phản nghịch, và sẽ bị xử trảm trước hội đồng ghiền phim và cuồng Thùy Diên Tứ Bang thế giới

Còn những bà con cô bác nào chưa biết Thùy Diên Tứ Bang là ai thì xin bật TV nhà bạn đúng thời khắc đó 22h20' từ 6/1/2012 để được tận mắt chúng kiến Tứ Nhân Bang uy danh lẫy lùng chôn giang hồ mấy trăm năm nay.

MỘT BỘ PHIM MANG ĐẬM TÍNH NHÂN VĂN, CÙNG VỚI DIỄN XUẤT TUYỆT VỜI CỦA TỨ TRẺ, SẼ LÀM HÀI LÒNG QUÝ VỊ

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-7-2012 15:21:53 | Chỉ xem của tác giả

hancinema

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-2-2013 21:59:16 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR !!!!!!

Chào cả nhà ! Mình là hàng xóm - mem nhà Joo Won đến Xông đất nhà mình đây ! Chúc mừng năm mới ! Chúc tất cả các thành viên trong nhà một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cả nhà !

Chúc anh nhà ta luôn mạnh khỏe, hạnh phúc  gặp nhiều may mắn, ngày càng đẹp trai hơn nữa, thu xếp thời gian làm việc ăn uống ngủ nghỉ hợp lí xuất hiện nhiều trên drama, movie, CF, fan meeting... để fan được nhìn thấy anh nhiều nhiều hơn nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-2-2014 13:02:45 | Chỉ xem của tác giả
singles tháng 7/2011

cre: asia247
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-4-2014 00:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Sung Hoon trong Gisaeng dễ thương vô đối, mỗi tội thấy anh đóng ít phim quá nhỉ. Sau Gisaeng hình như đóng mỗi 1 vai nhỏ trong Faith. Tiếc ghê. Đập choai vậy mà. Mà có ai thấy Sung Joon có nét giống anh không nhỉ? Tên cũng na ná. Không biết có anh em họ hàng gì không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách