Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Sung Dong Il - 성동일

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-6-2013 11:48:28 | Xem tất
theo link Chil vào đây.
hi vọng đc ngắm ảnh của Joonie nhiều nhiều dù là nhà của bố
bố Sung toàn trêu chọc nhà Min Guk,chết cười nhất,tội nghiệp thằng bé Min Guk mỗi lần chọn nhà đều u ám.haha
dù sao cũng kết Joonie nhất.hehe

Bình luận

http://kites.vn/group-1113-1.html : nhà Joonie nhé bạn  Đăng lúc 4-7-2013 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 12:25:11 | Xem tất
Hi vọng ẻm Jun lớn lên đẹp trai phong độ lạnh lùng Giống như bố Dong Il vậy {:180:}
Không hiểu mọi người sao, chứ mình nghĩ chú Dong Il có vẻ rất phong trần, trải đời và kinh nghiệm sống của chú ấy rất là tốt. Qua DWAG mình thấy dù ở hoàn cảnhnào chú cũng xoay sở và tìm ra cách làm tốt và thuận lợi nhất đối với 2 bố con. Và thái độ nhìn nhận sự việc rất bình tĩnh, chứ không than phiền gì cả. Đây là mẫu hình đàn ông lý tưởng đây {:171:}
Junnie của noona lớn lên hãy giống Appa của em nhé {:159:}
Chú Dong Il thuộc công ty Sidus HQ, cùng công ty với Woo Bin xinh trai nhà miền {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 16:31:12 | Xem tất

bố già và Joonie trong DWAWG
joonie rất đẹp trai

cr:fb

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 22:35:26 | Xem tất
yêu con yêu luôn cả bố =))
kể ra thì cũng xem khá nhiều phim của chú rồi
và kể từ khi xem show Bố thì thấy tính chú ngoài đời cũng khá giống trong phim, nhất là Reply 1997 ý
nghe nói phần 2 chú sẽ tiếp tục đóng, cháu là cháu hóng p2 lắm ạ ^^

Bình luận

ô,có p2 rl1997 hở bợn :( sao giờ mềnh mới biết này ~.~ chịu khó góp gạc qua đây nhé bợn :xxx  Đăng lúc 16-6-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 22:43:18 | Xem tất
nhìn thấy cái list phim bác này đóng mà nể lun
bác đóng nhìu phim quá
mình xem cũng khá nhìu phim có bác này đóng rầu này :)
bác đóng lúc nào cũng nhập vai, diễn lại tự nhiên.
ở ngoài bác có vẻ vừa nghiêm khắc vừa vui tính nhỉ,
hy vọng Jun sẽ thừa hưởng đc gen này của bố :)

mà list phim hình như chưa cập nhật, 2011 và 2012 nhỉ
năm ngoái bác đóng trong replay 1997 và Jeon Woo Chi nữa mà
còn 2011 thì m ko nhớ nữa ;)  

mong cho nhà của bác thật đông thật vui và thật cao nhé!

Bình luận

dù sao thì cũng muốn chỗ bác sôi động tí ~.~!  Đăng lúc 16-6-2013 11:09 PM
hì hì nếu rãnh ta sẽ ghé thăm thôi :)  Đăng lúc 16-6-2013 10:58 PM
góp gạch xây nhà đi <3 xây cho bố cũng là cho con <3 he :x  Đăng lúc 16-6-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2013 07:17:08 | Xem tất
biết chú Dong Il lâu rồi, phim đầu tiên xem của chú hình như là Gumiho thì phải, rồi sau là Reply 1997 và Jeon Woo Chi nè <3
Trước coi phim thì cũng bình thường với chú thôi, vì bản tính mê trai đẹp nên là=)) nhưng coi Appa Odiga thì thích chú nhất luôn TT_TT chú dù nghiêm khắc nhưng vẫn rất hài hước và vui tính, cứ khoái chọc chú Sung Joo và Min Guk làm thằng nhỏ tổn thương khóc mấy chập coi mà chịu không nổi=))
Huhu và cũng phải cảm ơn chú rất nhiều vì chú đã tạo ra được 1 Sung Joon vừa đẹp trai vừa đáng yêu lại vừa trưởng thành, chín chắn và toẹt vời đến như vậy để cháu ngồi đây fangirl <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2013 10:20:16 | Xem tất
theo sự chỉ dẫn của chị mình thì mò đc vào đây
hì hì, mình pik bác Dong Il này từ phim Glass Slippers (k pik vik đúng k, vì quen đọc là giày thủy tinh) : trong phim bác là đàn em chuyên đi ăn hôi lúc đó thik cái nhân vật của bác ds :
rùi đến phim New Heart vai bác sĩ thiệt là oách {:440:} còn coi bác trong Reply 1997
sau đó mình cũng coi một số phim movie của bác, cũng thik bác nhưng không có mê
đên JOJ >"< ghét (cái nhân vật) bác đóng đạt dã man, ghét kinh lun
và cúi cùng {:156:} nhờ có DWAYG, ui ui, kết kết {:155:} bị ấn tượng bởi 2 cha con {:406:} không có âu yếm, nắm tay, bồng bế như các gia đình khác nhưng mình vẫn cảm nhận được tình thương của bác với Joonie!
nói chung là bác không hoàn hảo nhưng rất tuyệt vời {:412:}

Bình luận

tại sao lại đạp?????????  Đăng lúc 22-6-2013 11:56 AM
đạp :))  Đăng lúc 17-6-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2013 19:13:45 | Xem tất
Sung Dong Il, thoạt nhìn thì đã thấy sự khắc khổ và lạnh lùng trên gương mặt bác ấy rồi
cũng xem kha khá phim có bác ấy, hầu như cũng đều vào những vai nghiêm túc, nên khi thấy bác ý nghiêm khắc với Joon mình cũng không ngạc nhiên lắm, chỉ thấy hơi thương cho bé vì các ông bố khác đều rất gần gũi với con cái mình. nhưng càng xem thì lại càng thấy thương bác và mừng cho Joon, tình cảm hai người trở lên tốt hẳn, lúc đó cũng thấy Dad! cũng là một chương trình vô cùng ý nghĩa. rồi sau, đóng phim rồi lịch làm việc triền miên nhưng bác vẫn cố gắng để tham gia chương trình lại thấy ngưỡng mộ bác nhiều hơn
thế nên, rất là ủng hộ bác ấy. Cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2013 00:02:34 | Xem tất
chilsmile gửi lúc 16-6-2013 16:31
bố già và Joonie trong DWAWG  
joonie rất đẹp trai  

Hôm nay mới xem tập hai bố con đọc thư mẹ gửi bố
Nghe mấy dòng mẹ Joonie viết đã xúc đọng nước mắt lưng tròng rồi
Nhìn thằng nhỏ lau nước mắt mà em khóc theo luôn
Mới nhỏ mà tình cảm thấy thương luôn á, không thể hiện như những bé khác nhưng  Joonie cho thấy tuy vẻ ngoài lãng tử lạnh lùng mà tâm hồn lại sâu sắc và giàu tình cảm {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2013 15:54:38 | Xem tất
chilsmile gửi lúc 16-6-2013 00:29
Này giờ mới để í ,bác Sung nhìn 1 mẩu thế mà cũng 1m77

Ôi trời ơi,
Thời trai trẻ của bác Sung đẹp thế này sao?
Giờ thì đã trả lời được thắc mắc là Joon giống ai mà đẹp trai thế?
Có lẽ là do bác già rồi nên da hơi nhăn nheo, với lại mình nghĩ, nghiệp diễn viên, phải trang điểm nhiều thì làm sao mà giữ được làn da đẹp mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách