Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1390|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sự tái hợp rất đáng mong chờ của Kim Rae Won và Gong Hyo Jin sau 15 năm.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo các nguồn tin trong làng giải trí thì sau 15 năm kể từ lần đầu hợp tác, Kim Rae Won và Gong Hyo Jin sẽ tái hợp trong phim điện ảnh hài lãng mạn sắp ra mắt với tên gọi dự kiến "The Most Ordinary Romance".
"The Most Ordinary Romance" là phim thương mại đầu tiên của đạo diễn phim độc lập Kim Han Gyeol. Đây là câu chuyện lãng mạn nhưng đầy thực tế giữa cặp đôi ở lứa tuổi 30. Phim được sản xuất bởi Zip cinema, đây là đơn vị sản xuất của "The Priests" và "All About My Wife".
Kim Rae Won quen thuộc với khán giả trên màn ảnh rộng với các tác phẩm kinh dị và hành động. Kể từ tác phẩm "My Little Bride" đây là lần đầu sau 14 năm, Kim Rae Won mới lại tham gia vào một tác phẩm hài lãng mạn. Đối với nữ diễn viên Gong Hyo Jin thì cũng đã 7 năm cô mới góp mặt trong phim hài lãng mạn sau bộ phim "Love Fiction". Vì vậy, sự tái hợp lần này của hai diễn viên sau 15 năm kể từ phim "Snowman" hứa hẹn sẽ mang đến cho khán giả một tác phẩm đáng chờ mong.
Đội ngũ sản xuất của "The Most Ordinary Romance" cho biết đang hoàn thiện quá trình casting. Phim dự kiến khởi quay vào mùa đông năm nay và sẽ ra mắt khán giả vào nửa cuối năm 2019.
Source: Soompi
Vtrans:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2018 15:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ chị Gong lâu lắm rồi đó, ngày nào cũng lên hóng thông tin của chị, cuối cùng cũng có tin.Mong là nhanh có phim hóng quá rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2018 19:24:43 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ chị Gong lắm lắm lắm luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2018 00:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cặp đôi cực phẩm, lúc hài thì rất đỉnh, lúc tình cũng bể bình, lúc bi thương lấy bao nước mắt khán giả, dù kịch bản ko hay mà qua tay đôi chính này vẫn có sức hút. Giá như đây là tác phẩm phim truyền hình để được ngắm Kim-Gong nhiều hơn.

P/s: tác giả bài báo thật có tâm, tìm 2 bức ảnh đại diện đúng chuẩn cuốn hút khiến con tim khán giả nôn nao chờ đợi.
Mà nàng Gong này khiến mình cứ ngóng mãi Subbie hay Jo In Sung mau mau hốt nàng đi, hay lần này lại khiến mình lên thuyền Kim Rae Won.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2018 14:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Sau mười lăm năm họ lại có dịp gặp nhau trong bộ phim
" The most Ordinary Romache", hai người đã từng đóng
chung phim rồi chắc không còn lạ lẫm nhau sau 15 năm ,
dâu nhỉ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2018 13:49:41 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mong chờ mong a. chờ ngày 2 anh chị tái hợp. Mình là mình thích cả 2 người này luôn. Nghe cái tên thấy bình yên roài, Mong chờ 1 bộ phim lãng mạn nhẹ nhàng nhưng ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2018 17:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng anh chị sớm xác thực tham gia để con dân có thêm phim để hóng kaka. Dạo giờ điện ảnh nhiều phim đáng xem quá
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-9-2018 20:48:50 | Chỉ xem của tác giả
Gonglovely hình như chưa có bộ phim nào của nàng mình bỏ qua. Phong cách diễn tự nhiên, có một sức hút rất khó cưỡng lại với từng dạng nhân vật. Lần này hy vọng lại thêm một cú hít nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2018 19:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem bộ phim nào có sự kết hợp của anh chị, nhưng cũng rất mong chờ sự kết hợp lần này. Khá thích phong cách của Gong Hyo Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-10-2018 19:04:56 | Chỉ xem của tác giả
nhớ Miss Gong của toi quá đi, mong là khi phim ra kites sẽ làm vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách