Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

STAFF hội ngộ nhân dịp Kỉ niệm một năm sinh nhật Kites.vn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2012 13:35:54 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé. {:311:}

Yêu Kites nhiều. Yêu các staff. Yêu các mem.

Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe, thật nhiều thành công. Chúc Kites càng ngày lớn mạnh v {:444:} {:444:}

PS: Mình thick cái vid của B zone quá. Cả cái bánh sinh nhật nữa. Ai gửi cho mình xin 1 miếng nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 14:26:20 | Xem tất
Chúc mừng Kites.vn tròn 1 tuổi ^^

Mình lập nick cũng vào tháng 9, sau khi biết tin Kites là ra đời là đăng ký làm thành viên luôn. Tính ra chưa phải là thành viên tích cực nhưng nhờ có Kites mà tình yêu dành cho phim ảnh của mình có nơi để chia sẻ. Mình lại còn có thêm nhiều bạn bè mới, cùng nhau hàn huyên, bấn loạn nên rất vui.

Chúc Kites của chúng ta ngày một phát triển, là nơi có sub nhanh nhất, chất lượng nhất và luôn là ngôi nhà mà các thành viên cảm thấy ấm áp, gắn bó. Chúc các Staff nhiều sức khỏe, làm việc hiệu quả. Chúc Kites members luôn có những giờ phút vui vẻ, hạnh phúc tại Kites.

Happy birthday!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 16:06:32 | Xem tất
Chúc mừng kỷ niệm 1 năm của Kites.vn. Một năm qua, chắc hẳn đội ngũ staff đã gặp không ít vất vả để duy trì cũng như phát triển diễn đàn này. Cảm ơn các bạn đã mang đến những tin tức nóng hổi, những bộ phim hay không chỉ của Hàn Quốc mà còn của những nước khác. Chúc mừng kỷ niệm 1 năm, và mong rằng còn nhiều năm nữa ở phía trước!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 16:58:01 | Xem tất
Chúc mừng Kites đã tròn một tuổi.

Mình rất vui khi được biết Kites và mọi người trong này.

Chúc các staff có thật nhiều sức khỏe để tiếp tục duy trì kites ngày càng vững mạnh hơn.

Chúc các bạn luôn luôn vui vẻ, may mắn và thành công trong cuộc sống.

Cảm ơn các bạn rất nhiều. Thật vất vả cho các bạn.

Chúc Kites luôn luôn phát triển và ngày càng vững mạnh thật nhiều hơn nữa nha !

Hép pi bớt đây tu Kites........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 18:46:41 | Xem tất
Chúc tất cả các Staff có một ngày vui vẻ. Cũng cám ơn tất cả các Staff đã mang lại niềm vui cho rất nhiều người. Cám ơn rất nhiều...............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 21:04:07 | Xem tất
Biết tin đại off mừng sn kites quá muộn, thôi thì chúc muộn z, hehe, khị khị

Chúc các staff nói riêng và kites nói chung luôn vững bước ngày càng phát triển, ngày càng bay cao - KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 21:23:50 | Xem tất
chúc mừng Kites.vn đã tròn 1 năm tuổi
tuy gắn bó với mọi người chưa lâu nhưng luôn coi forum như là nơi tụ họp của tất cả những người mê phim, iu ca nhạc hay thích kết bạn, nói chuyện tùm lum í
chúc các staff nói riêng cũng như tất cả các mém nói chung mạnh khỏe để xây dựng Kites ngày một vững mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 21:36:20 | Xem tất
HPBD kites nhe
tuy chj moj dc 1 tuoj nhung kites da lon manh rat Nhju
yeu cac staff nhju va cac mem nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 22:06:28 | Xem tất
chúc kites yêu quý thêm tuổi thêm " đẹp " thêm " ngoan " í lộn thêm phát triển
mới đó mà 1 năm rồi
Kites nhà ta đang đi lên rất vững mạnh
lại còn đc biết đến vs trang web sub lớn nhất VN nữa chứ {:398:} hehe
mãi mãi yêu và ủng hộ kites cũng như các member

P.s : bữa nào 2.9 các staff nhớ mở party ảo cũng như những tiết mục đặc sắc cho mem chúng em đấy nhá hihi *cười gian*, à mà còn pót ảnh cho tụi em chiêm ngưỡng nhan sắc buổi off nữa chứ {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 22:08:23 | Xem tất
HPBD kites nhé

cảm ơn các staff  trong thời gian qua đã mang đến cho chúng mình những bộ phim hay

chúc tất cả các staff gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và công việc và các mems của kites luôn khỏe mạnh để xây dựng kites ngày càng vững mạnh {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách