Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: vietnam8x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Splash PRO EX Player 1.11.0 Final Incl Key - Trình phát HD chuyên nghiệp!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-3-2013 08:53:17 | Chỉ xem của tác giả

Splash PRO EX 1.13.2 Final + Incl Key: Phần mềm xem phim độ nét cao chuyên dụng!

Splash PRO HD Player tối ưu hóa cho video phát lại ở độ phân giải cao (High Definition AVC/H.264), và xem các kênh truyền hình kỹ thuật số (DVB-T). Splash Player đã tích hợp bộ giải mã AVC/H.264 Mirillis, của chính công ty phát triển của nó, và có thể cung cấp chất lượng hình ảnh rõ ràng và thông suốt ở độ phân giải cao. Máy nghe nhạc này tự hào có một giao diện, phong cách thân thiện.

Chơi tất cả các độ nét cao MPEG-2 và máy quay video AVC/H.264 và phim ảnh, cực nhanh, mượt và không có vấn đề. Bạn không cần thêm bất kỳ codec. Tải về, cài đặt và xem. Nó mất khoảng một giây để ứng dụng bắt đầu và phát lại video độ nét cao! Phiên bản Lite cung cấp chức năng giới hạn, hãy thử Splash PRO cho trải nghiệm không giới hạn.

Thiết kế và tối ưu hóa cho HD!
Chơi và chuyển đổi tất cả độ nét cao của máy quay phim và camcorder clips cực nhanh, mượt và không có vấn đề. Bạn không cần thêm bất kỳ codec.Tải, cài đặt, xem, chuyển đổi và chia sẻ. Mất khoảng một giây để bắt đầu ứng dụng và phát lại video độ nét cao!

Các tính năng:
Hỗ trợ các tập tin: AVI, MKV, MOV, M2TS, MTS, M2T, MP4, MPG, TS
* Hỗ trợ cho video, với các bộ codec riêng của mình: H.264, MPEG-2, VC-1
* Hỗ trợ cho video thông qua các bộ codec bên ngoài: DivX / XviD
* Chất lượng video tốt nhất, nhờ vào phần mềm và phần cứng giải mã video
* Phong cách giao diện người dùng và dễ sử dụng

Hỗ trợ phần cứng tăng để tốc giải mã video
* 1080i đến 1080p chuyển đổi
* Hỗ trợ cho bộ vi xử lý đa nhân
* Phụ đề
* Chỉnh Lipsync
* DVB-T.
  1. http://me.zing.vn/apps/sharefile?params=/download/downloadfile/file/NDQ5NSsyOTU1NTQyNg==
Sao chép mã
Serial: hFRJE-mjS1l-eeh1O-Rkkjb-mUIjI-mhWvj
hoặc
  1. http://download.mirillis.com/files/splash_pro_ex_1_13_2_setup.exe
Sao chép mã
Hướng dẫn
Khi các bạn nhập key và bị báo lỗi
- Các bạn mở đường dẫn sau đến thư mục Mirillis :
Đối với Windows Xp :
C:\Documents and Settings\Tên User Windows\Local Settings\Application Data\Mirillis\
Với Windows 7
Đối với Windows 7 :
C:\Users\Tên User Windows\AppData\Local\Mirillis\
- Tạo một File notepad có tên là ico_update.png ( Ko có nội dung ở trong file )
- Đặt thuộc tính Read-only cho File .
- Nhập key .

Nguồn bài viết: http://thegioitinhoc.vn/multimed ... .html#ixzz2OnMtzQfl
Link gốc: http://thegioitinhoc.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-3-2013 16:17:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái này bạn đã dùng chưa vậy, hay là thấy bài ở bên kia hay nên đưa về bân này giới thiệu cho mọi người thế. Nếu bạn dùng rồi thì cho mình vài ý kiến thực tế xem sao. Chứ theo như bài trên thì lủng củng quá, đọc không có hiểu lắm.

Bình luận

bỏ là bỏ thế nào! bạn dùng lại đi, crack rất dễ mà... bạn bỏ đi là thiệt thòi lơn đó.  Đăng lúc 29-3-2013 11:23 PM
Cái này dùng tốt bạn ah, mỗi tội bây h đăng ký bản quyền (nói cách khác là crack phần mền) hơi vất vả một tý nên mềnh bỏ lâu rầu.  Đăng lúc 29-3-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-3-2013 16:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây mình up ảnh trực tiếp nhé. Xóa tan mọi nghi ngờ nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-3-2013 16:51:36 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng là người dùng nhiều phần mềm xem phim. nhưng theo mình thì Splash đúng là phần mềm đáng để cho các bạn sử dụng.
điểm mạnh của nó mà mình thấy được đó là:
+ chạy không nóng máy, cpu hoạt động ít công suất(vì hỗ trợ GPU giải mã, giảm tải cho cpu). Rất phù hợp với các bạn sài lap
+ hình ảnh xem rất đẹp
+ hỗ trợ chuyển đổi sang MP4 với chất lượng hình ảnh khá, thời gian chuyển đổi cũng nhanh.
+ Giao diện dễ sử dụng + có Tiếng Việt.

Nhược điểm:

+ Chưa hỗ trợ định dạng FLV  (theo mình không có cũng ko sao, xem flv làm gì...)
+ Chưa hỗ trợ True-HD (cái này hơi buồn vì chuẩn vì chuẩn rất tốt..., hy vọng 1 ngày nào đó có bản mới hỗ trợ)
+ Subtitles Hỗ trợ chưa được phong phú (định dạng sub kara trên file ass hoạt động chưa được).
...
Theo mình thì Splash xứng đáng được điểm 9/10

Bình luận

bạn ơi cho mình hỏi thế có cái nào đc 10/10 ko??? hỏi thật sự ấy chư không phải đùa đâu.  Đăng lúc 30-3-2013 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-3-2013 20:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao mình dùng phần mềm này xem 1 số phim sau khi hết đoạn intro của kites thì bị đứng hình lun ( vẫn có tiếng ), nếu tua sang đoạn intro thì xem bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-3-2013 20:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa gặp hiện tượng này. có thể bạn đã thiết đặt sai thông số chăng? phần mềm này khi cài đặt xong tốt nhất bạn nên để mặc định mọi cài đặt và chỉ tích duy nhất vào mục " sử dụng tăng tốc phần cứng" trong setting/video.
ngoài ra không nên làm gì cả. vì mình chưa đủ cấp để post ảnh lên cho bạn xem nên hơi khó diễn diễn đạt. nhưng hình như nó có liên quan đến mục 1080i ->1080p(cái này chỉ dành cho máy có cpu 4 nhân trở lên mới kham nổi).
ngoài ra mình chưa gặp 1 lỗi nào khi xem phim của kites bằng phần mềm này. lỗi duy nhất mà mình gặp phải đó là xem pluray có hình mà ko có tiếng(thực ra ko phải lỗi vì 1 số pluray nó dùng định dạng true-hd, mà splash lại ko hỗ trợ thôi).
nếu có thể bạn cho mình cái cấu hình máy của bạn và bạn đang dùng hdh nào?, có mình mình sẽ có ý hay nào đó cho bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-3-2013 22:01:06 | Chỉ xem của tác giả
Cấu hhình của mình :

CPU:         Intel core I3 2100
Ram 1: 4GB
VGA : NVIDIA Geforce GTS 450
HDH : Win 7 - 64 bit

Đã thữ để lại default settings thì một số phim đã coi bình thường nhưng còn 1 số phim vẫn bị.
Tiện đây cho mình hỏi là giữa 720p và 1080p khi xem trên màn hình cỡ 4x inch thì có khác biệt lớn ko ? ( vì mình hay down phim cho người nhà xem )

Bình luận

720p và 1080p chỉ khác biệt khi bạn xem trên ti vi mà hềnh cỡ lỡ tầm 42 inch trở lên thâu bạn ah  Đăng lúc 29-3-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-3-2013 22:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xóa những bài viết không liên quan. Đề nghị các bạn không post những bài tương tự, nếu tái phạm mình sẽ căn cứ theo rules để xử lý. Cảm ơn các bạn.

Bình luận

anh ben xử lý nhanh gọn thật :))  Đăng lúc 29-3-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-3-2013 23:19:09 | Chỉ xem của tác giả
lucis2111 gửi lúc 29-3-2013 22:01
Cấu hhình của mình :

CPU:         Intel core I3 2100

có 2 hướng giúp bạn tìm ra nguyên nhân.
1 là bạn thử bó cái dấu tích " sử dụng tăng tốc phần cứng" rồi thoát ra mở lại phim bị lỗi xem thế nào.
(ok hay không ok thì bạn vẫn phải tích lại dấu tích đó nhé!).
thứ 2 là:
Vì mình thấy của bạn có tới 2 cái VGA. 1 cái tích hợp trên CPU thì chắc chắn SPLASH hỗ trợ. thế còn cái còn lại có thể là nguyên nhân ở đây. có thể bạn xem phim bằng vga GTS đó.
Bạn có thể tìm cách không sử dụng VGA rời trong windows(vô hiệu hóa VGA rời) rồi mở thử video xem thế nào. vì theo mình cái splash chỉ hỗ trợ GPU của Intel trong khi bạn lại dùng GPU của NVIDIA nên rất có thể là nguyên nhân chính.

+ câu hỏi của bạn về phim độ phân giải 720p và 1080p khi xem trên màn 4x" thì khẳng định với bạn là bạn có thể phân biệt được sự khác nhau khi xem trên màn 4x", tuy nhiên nếu không để ý thì bạn cũng không thể biết đâu, nên theo mình bạn cứ down 720p về dùng vô tư(sự thay đổi không đáng kể trên màn 4x").
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-3-2013 23:42:37 | Chỉ xem của tác giả
aqben gửi lúc 29-3-2013 22:14
Mình đã xóa những bài viết không liên quan. Đề nghị các bạn không post những bài t ...

Cảm ơn Mod đã xử lý giùm. Mà MOD xem bài của mình cần sửa, thêm bớt gì không chứ mới đăng bài về Splash PRO EX hình như nhiều người chưa dùng qua hay ác cảm với nó mà một số vào chê bai ghê quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách