Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2056|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Splash PRO EX 1.13.1 - Phần mềm xem phim HD

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

SPLASH PRO EX kết hợp tất cả mọi chức năng của Splash PRO, kèm thêm khả năng xuất file video dễ dàng và thật nhanh đến các công cụ smartphone media thông dụng (Iphone,Ipad HTC, Blackberry, Nokia ..), bao gồm luôn cả việc upload lên cả Facebook, You tube và còn nhiều hơn thế nữa.
Những nét độc đáo của Splash PRO EX

Được tạo ra nhằm xem các phim HD được tối ưu.

Chơi và chuyển đổi tất cả mọi dạng phim HD (ngoại trừ file ISO ); các videoclip máy quay với một tốc độ nhanh, thật khó tin, hình ảnh mượt mà không cần cài thêm bất cứ một CODEC nào cả.
Hãy thử tải về cài đặt, xem, chuyển đổi và chia sẻ phần mềm thật mới này cùng bạn bè. Chỉ mất độ một giây để khởi động ứng dụng và chơi ngay các phim HD!

Chuyển đổi hầu hết các video với nhiều lựa chọn khác nhau.

Hãy thưởng thức cuộc trình diển phim HD tối ưu với giao diện người dùng khá độc đáo.
Chỉ cần ấn một nút xuất đi được các clip thật dễ dàng, nhanh ra thành nhiều dạng file video khác thông dụng cho các công cụ, smartphone hay gửi đi vào Facebook, You tube..Với Splash PRO EX, bạn sẽ tiết kiệm được khá nhiều công sức và thời gian để tăng tốc phần cứng thật tối ưu nhằm xuất video đi nhanh.

Thưởng thức một cuộc trình diển HD thật tuyệt vời với Splash PRO EX

Tận dụng tối đa công nghệ mới nhất về tối ưu phần cứng nhằm tiết kiệm thời gian quí giá cho bạn và còn giảm được khá nhiểu công suất tiêu thụ của máy tính.
Splash PRO EX phối hợp những công nghệ mới nhất, bao gồm NVIDIA CUDA và Intel® đồng bộ hoá nhanh video với việc tăng tốc giải mã sẽ làm quá trình xuất đi càng nhanh hơn!

Chất lượng hình ảnh tuyệt vời

Với các công cụ cao cấp, việc tạo ra hình ảnh có được chất lượng thật tuyệt hảo. Dù là xem hình ảnh dạng ở căn bản SD hay video độ nét cao HD, tất cả chưa bao giờ bạn xem những hình ảnh được tốt đến như vậy.
Hãy thưởng thức những chuyển động trong phim thật mượt mà, hình ảnh nhiều chi tiết, màu sắc vô cùng sống động.

Tỷ lệ xuất video đi thật cao cấp:
Việc chuyển đổi các files video bằng một công nghệ tiền chế biến thật mới mẻ, cao cấp.
SPLASH PRO EX giúp xuất đi mọi file video có hình ảnh thật sắc nét ở mọi lúc dù xuất file video có nhiều loại khác nhau có độ phân giải đi từ khá thấp cho tới mức cao hơn. Công nghệ được tối ưu cho mọi CPU đa nhân cao cấp cung cấp một cuộc trình diển thật tuyệt vời.

Xem lại các dạng clip máy quay của bạn. Hỗ trợ định dạng cao cấp nhất là AVCHD™ .
Còn xem được 20/24/25/30p clips trông thật mượt mà chưa bao giờ bạn có được trước đây. Duyệt các clip trực tiếp từ trong máy quay AVCHD™ với menu tương tác của máy quay.

Giao diện người dùng thật sáng tạo, vô cùng thân thiện, đáp ứng thật nhanh, có nhiều phong cách thật khác nhau.

Hãy thử khám phá qua Smart Seek, một công cụ tìm tòi cao cấp để tìm lại mọi cảnh quay trong phim mà bạn không cần phải dừng xem phim. Splash Pro EXT còn cung cấp cho người dùng thêm nhiều kinh nghiệm hơn trong lúc xem các phim được chiếu lại.

Phương cách tiết kiệm năng lượng, tiền bạc và thưởng thức thời gian xem phim dài lâu hơn trên pin.

Quản lý tiết kiệm năng lượng thật thông minh nhằm giúp giảm năng lượng tiêu thụ điện cho máy tính. Hãy thưởng thức thời gian 40o/o lâu hơn khi xem lại video trên pin laptop.
Với phong cách tiết kiệm này, bạn còn có thể theo dõi qua biểu đồ tiêu thụ năng lượng của pin laptop, mức nào còn lại và còn hơn thế nữa.

Những nét độc đáo của CODEC hãng Mirilis:
Được thiết lập chạy cực nhanh file video audio cho CPU đa nhân và các card tăng tốc đồ hoạ.(GPU).
Hãy chọn lựa một công nghệ tiêu thụ năng lượng thấp, mới nhất nhằm tiết kiệm pin máy laptop, tiền bạc và cả môi trường.
Lưu ý là không cần thiết cài thêm bất cứ một CODEC phụ trợ nào cả mà vẫn có thể chơi được tốt nhất mọi file video HD.

Homepage
Download:Splash PRO EX 1.13.1

Serial:    pNks0-J33LP-Ruzf0-SlNi@-8@Lxq-B#nzJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2013 10:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn nhìu hen, mình có down bản PRO 1 lần, có so sánh qua thì cái màu của soft này tốt hơn hẳn, nhg bản đó xài 1 thời gian là bị lỗi :(
down thử bản này xem sao! :D

bạn chỉ mình điền serial dc k? mình k điền dc :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 26-8-2013 19:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Ya.L gửi lúc 26-8-2013 10:32
Cám ơn bạn nhìu hen, mình có down bản PRO 1 lần, có so sánh qua thì cái màu của soft n ...

mình up link khác rồi ,bạn down về có đầy đủ hướng dẫn ở trong rồi nhé , xem phim HD mà dùng soft này là nhất rồi , giao diện đẹp mà tối ưu phần cứng

Bình luận

cám ơn bạn!  Đăng lúc 26-8-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-8-2013 17:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Sẵn tiện mình chỉ cách Crack luôn nếu như bị phát hiên serial lậu.
1. Bạn vào ổ cài win tìm file ico_update
2. Click phải file đó chọn open with notepad sau đó xóa hết chữ đi rồi save lại
3. Click phải file đó chọn Properties rồi chọn Read-only. Ok
Xong giờ bạn sẽ không lo serial bị Blacklist nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2013 01:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng mới biết đến phần mềm này, nhưng mà may có bạn giúp mình cài thì mới xong, chứ mãi mà mình không cài được
cho mình hỏi chút, phần mềm này với KMPlayer thì cái nào tốt hơn hả bạn, vì mình thấy KMPlayer dùng và cài đặt khá là dễ, lại có thể đọc được nhiều đuôi hơn
thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2013 11:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Phần mềm này nổi đình nổi đám nè, nhưng mà cài thử thấy thiếu quá nhiều thứ so với Kmplayer như tua bằng nút tiến lùi, ko phóng được phim hết màn hình, màn mình 4:3 nên những phim 16:9 ko full màn được, ... nói chung là ko bằng Kmplayer nhưng mà Kmplayer thì càng ngày càng quảng cáo nhiều nên cũng phải kiếm 1 phần mềm khác thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2013 21:59:26 | Chỉ xem của tác giả
xài phần mềm này khi xuất cổng hdmi cực chuẩnngon ơi là ngon..coi đã mà độ phân giải chuẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-11-2013 16:57:59 | Chỉ xem của tác giả

Splash Pro EX v1.13.2 - Phần mềm xem phim HD, convert video cực chuẩn

Splash PRO EX kết hợp tất cả mọi chức năng của Splash PRO, kèm thêm khả năng xuất file video dễ dàng và thật nhanh đến các công cụ smartphone media thông dụng (Iphone,Ipad HTC, Blackberry, Nokia ..), bao gồm luôn cả việc upload lên cả Facebook, You tube và còn nhiều hơn thế nữa.

1) Được tạo ra nhằm xem các phim HD được tối ưu.

Chơi và chuyển đổi tất cả mọi dạng phim HD (ngoại trừ file ISO ); các videoclip máy quay với một tốc độ nhanh, thật khó tin, hình ảnh mượt mà không cần cài thêm bất cứ một CODEC nào cả.

Hãy thử tải về cài đặt, xem, chuyển đổi và chia sẻ phần mềm thật mới này cùng bạn bè. Chỉ mất độ một giây để khởi động ứng dụng và chơi ngay các phim HD!

2) Chuyển đổi hầu hết các video với nhiều lựa chọn khác nhau. Hãy thưởng thức cuộc trình diển phim HD tối ưu với giao diện người dùng khá độc đáo.

Chỉ cần ấn một nút xuất đi được các clip thật dễ dàng, nhanh ra thành nhiều dạng file video khác thông dụng cho các công cụ, smartphone hay gửi đi vào Facebook, You tube..Với Splash PRO EX, bạn sẽ tiết kiệm được khá nhiều công sức và thời gian để tăng tốc phần cứng thật tối ưu nhằm xuất video đi nhanh.

3) Thưởng thức một cuộc trình diển HD thật tuyệt vời với Splash PRO EX

Tận dụng tối đa công nghệ mới nhất về tối ưu phần cứng nhằm tiết kiệm thời gian quí giá cho bạn và còn giảm được khá nhiểu công suất tiêu thụ của máy tính.

Splash PRO EX phối hợp những công nghệ mới nhất, bao gồm NVIDIA CUDA và Intel® đồng bộ hoá nhanh video với việc tăng tốc giải mã sẽ làm quá trình xuất đi càng nhanh hơn!

4) Chất lượng hình ảnh? Quá tuyệt. Với các công cụ cao cấp, việc tạo ra hình ảnh có được chất lượng thật tuyệt hảo. Dù là xem hình ảnh dạng ở căn bản SD hay video độ nét cao HD, tất cả chưa bao giờ bạn xem những hình ảnh được tốt đến như vậy.
Hãy thưởng thức những chuyển động trong phim thật mượt mà, hình ảnh nhiều chi tiết, màu sắc vô cùng sống động.

5 ) Tỷ lệ xuất video đi thật cao cấp: việc chuyển đổi các files video bằng một công nghệ tiền chế biến thật mới mẻ, cao cấp.

SPLASH PRO EX giúp xuất đi mọi file video có hình ảnh thật sắc nét ở mọi lúc dù xuất file video có nhiều loại khác nhau có độ phân giải đi từ khá thấp cho tới mức cao hơn. Công nghệ được tối ưu cho mọi CPU đa nhân cao cấp cung cấp một cuộc trình diển thật tuyệt vời.

6) Xem lại các dạng clip máy quay của bạn. Hỗ trợ định dạng cao cấp nhất là AVCHD™ .

Còn xem được 20/24/25/30p clips trông thật mượt mà chưa bao giờ bạn có được trước đây. Duyệt các clip trực tiếp từ trong máy quay AVCHD™ với menu tương tác của máy quay.

7) Giao diện người dùng thật sáng tạo, vô cùng thân thiện, đáp ứng thật nhanh, có nhiều phong cách thật khác nhau.

Hãy thử khám phá qua Smart Seek, một công cụ tìm tòi cao cấp để tìm lại mọi cảnh quay trong phim mà bạn không cần phải dừng xem phim. Splash Pro EXT còn cung cấp cho người dùng thêm nhiều kinh nghiệm hơn trong lúc xem các phim được chiếu lại.

8 ) Phương cách tiết kiệm năng lượng, tiền bạc và thưởng thức thời gian xem phim dài lâu hơn trên pin. Quản lý tiết kiệm năng lượng thật thông minh nhằm giúp giảm năng lượng tiêu thụ điện cho máy tính. Hãy thưởng thức thời gian 40o/o lâu hơn khi xem lại video trên pin laptop.
Với phong cách tiết kiệm này, bạn còn có thể theo dõi qua biểu đồ tiêu thụ năng lượng của pin laptop, mức nào còn lại và còn hơn thế nữa.

9) Những nét độc đáo của CODEC hãng Mirilis: được thiết lập chạy cực nhanh file video audio cho CPU đa nhân và các card tăng tốc đồ hoạ.(GPU).
Hãy chọn lựa một công nghệ tiêu thụ năng lượng thấp, mới nhất nhằm tiết kiệm pin máy laptop, tiền bạc và cả môi trường.

10) Lưu ý là không cần thiết cài thêm bất cứ một CODEC phụ trợ nào cả mà vẫn có thể chơi được tốt nhất mọi file video HD ngay tử bây giờ

https://dl.dropboxusercontent.com/s/vdjj3tlk0fhyqzd/SplashProEXv1.13.2_kites.7z
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-12-2013 08:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Về phần mền này qua thời gian sử dụng thì mình thấy có một số ưu nhược điểm như sau:
Ưu;
- Chất lượng hình ảnh video xuất ra là tốt, hình ảnh mịn sắc nét đặc biệt là đối những video HD :v
- Có thể dễ dàng tùy biết phần sub rời (cái này chỉ dành cho nhưng bợn nào thích xêm phim chuẩn HD mà ko có hard sub :v)
- Giao diện đơn giản trực quan, dễ sử dụng,
- Load video tương đối nhanh
- Hỗ trợ được các định dạng video phổ biến hiện nay như: mkv, avi, wmp, mp4.....
Nhược
- Âm thanh còn bé so với hầu hết các phần mền khác mà mềnh đã từng dùng.
- Khi chon định dạng xem video full màn hình (4:3) thường bị mất đi một phần video cái này thì mình không thích lắm :v
- Phải mất công crack phần mền

Bình luận

FLV thì đành phải dùng MPC thôi.  Đăng lúc 23-12-2013 05:55 PM
rất tiếc là độ lì của nó cao, qua bao lần cải đổi phiên bản mà nó ko chịu hộ trỡ định dạng flv :v  Đăng lúc 23-12-2013 11:12 AM
Phải chi nó load đc FLV nữa thì hay biết mấy :D  Đăng lúc 23-12-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách