Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1504|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

SPEED phát hành MV "PAIN" !!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2013 12:02:37 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau khi tiết lộ hàng loạt teaser hình ảnh và video, SPEED cuối cùng cũng phát hành MV trở lại “Pain, the Love of Heart” (“Pain“)!

Như đã đề cập từ trước, bài hát được sáng tác bởi nhà tạo hit Brave Brothers, đánh dấu sự trở lại của các chàng trai khiến các fans vô cùng thích thú. Bài hát nằm trong repackaged album là một phần trong album đầu tiên ‘Superior SPEED‘.

Xem video dưới đây:

akp
vtrans [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:50:56 | Xem tất
Biết nói sao đây nhỉ ?
Trời ơi, đi chết đây{:309:}
MV này mang 1 màu sắc mới, ko còn 1 màu u ám như những MV từng có của CCM *tung hoa*
Nhạc thì thôi khỏi nói nữa, ám ảnh quá đi à.
Bài này ko hổ danh là của Brave Bother sáng tác, có chút gì đó giống nhạc của sistar, có chút gì đó giống To you của Teentop.
Thích bé SungMin quá chài ai, cái quả đầu thật là đẹp, mặt thì búng ra sữa, đoạn đầu còn cầm hoa nữa chớ {:298:}
Cuối MV giọng Jungwoo da diết hay dã man con ngan, trong MV Jungwoo cũng đẹp nữa
Nói chung hoàn hảo a, mình thích MV như vậy, ko thích drama nữa đâu CCM.
Mong là bài này đạt thứ hạng cao.

p/s: mà giọng nữa của ai nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:53:21 | Xem tất
Hắc hắc...lại có MV mới của SPEED để coi
Mình vô cùng tin tưởng nhà Core về phần nhạc...toàn bài hay ko àh
Coi dance mà sướng con mắt....
Sắp tới 5DOLLS vs Tờ nhà ta cũng comeback...hóng xem lại có những bài gây nghiện nào nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 18:09:20 | Xem tất
ủng hộ nhà CCM nào.
Bài này nghe dễ ngấm à nha, rất lôi cuốn và đầy ám ảnh. Nhưng nếu có thêm một đoạn cao trào nữa thì chắc sẽ hay lắm.
Thấy bạn tóc trắng hình "cây dừa" khá xinh. Còn có bạn đọc rap cho The Seeya trong Be with you nữa.
Nói chung nhạc nhà CCM là mình thích lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách