Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6160|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Soo Young đang hẹn hò với diễn viên Jung Kyung H0?// SM phủ nhận tin đồn hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-2-2013 04:53:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Có phải Sooyoung đang hẹn hò ?

Nó không lâu sau scandal hẹn hò với WonBin, Sooyoung được cho là đang trong mối quan hệ tình cảm với Jung Kyung Ho.

Vào sáng sớm ngày 27(KST), 1 bức ảnh trên trang nhất của Sport Seoul đã được đưa ra. Tờ báo được phát hành ngày 27, nhưng vì là sáng sớm nên hiện tại chưa có thông tin nổi lên ở các diễn đàng.

Theo những gì tờ báo nói, họ hèn hò với nhau từ đầu năm 2013, họ đã đi xem phim và nói chuyện về nghề nghiệp của mình.

Tháng 9 năm NGoái, JKH đã nói rằng Soo Young là sức mạnh của anh khi anh ở trong quân đội.

Tin tức này hiện đang là xu hướng trên web SportSeoul.

cre: http://www.allkpop.com/2013/02/r ... actor-jung-kyung-ho
trans: [email protected]

ps: sáng sớm cái này đập vào mắt hix, ko thấy bằng chứng cụ thể, sportseoul nói tấm này thấy có gì đâu chời

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Chúng tôi không thể nói là không nhìn thấy bài báo ấy: SM đã phủ nhận những tin đồn hẹn hò giữa Sooyoung và nam diễn viên Jung Kyung HO.

Bài báo nói về mối quan hệ của họ được phát hành sáng nay, nó nói rằng họ đã gặp mặt thông qua 1 người bạn chung của cả 2 trước khi hẹn hò.

Tuy nhiên SM entertainment đã làm lắng xuống tin đồn, "Họ chỉ gặp nhau khi sinh hoạt ở một nhà thờ, đây chỉ là mối quan hệ senior-junior".

cre:http://www.allkpop.com/2013/02/s ... g-and-jung-kyung-ho
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 06:30:44 Từ di động | Xem tất
Cái gì nữa vậy nè trời?

Sao gái cứ bị dính tin đồn hẹn hò hoài là sao?

Dạo này sao SM bị liên tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 06:38:24 | Xem tất
Bảnh mắt đã thấy thêm cái scandal của Sò :))))))))))))))))))). Có phải nàng tính năm nay đứng trong top scandal của SM không thế.. hay lại có cái ảnh nào đó đi bơi rồi thành cái news như thế này.

Hẹn hò, không sao cả, tới tuổi rồi. Nàng chỉ cần chọn người nàng yêu thương và cực kỳ yêu thương nàng là được rồi.

P/s: Mình thấy anh này rất là quen, cơ mà tại không coi phim Hàn nhiều nên không rõ ổng đóng phim nào, và có nổi tiếng không? Bạn nào tốt bụng cho mình xin ít thông tin đi <3

Bình luận

Smile You (Nơi Tình Yêu Bắt đầu) nữa đó bạn :))  Đăng lúc 28-2-2013 12:13 PM
Cảm ơn mọi ng  Đăng lúc 27-2-2013 12:14 PM
à, hình như có cả phim sr i love u nữa  Đăng lúc 27-2-2013 10:47 AM
phim khi những bà nội trợ hành động  Đăng lúc 27-2-2013 10:40 AM
của chó và sói chứ bạn nhỉ^^  Đăng lúc 27-2-2013 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 07:43:22 | Xem tất
O cô Sò năm nay cứ gọi là tới tấp í nhỉ, ai biểu cô nhiều mối quan hệ lắm cơ.
anh này thì đóng hơi bị nhiều phim rồi đấy, không thuộc dạng mĩ nam hot nhưng mà duyên. Duyệt đấy
SM thì có bao h xác nhận đâu nên kệ thôi, bao h cô Sò làm đám cưới mới tin đc =))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 07:47:38 | Xem tất
Dạo này Soo Young dính nhiều tin đồn tình cảm quá đi.
hết Won Bin lại đến Jung Kyung Ho
mà toàn là diễn viên nữa chứ.
Tha cho gái tôi đi!!! Càng như vậy càng khiến gái tôi có thêm anti thôi >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 07:53:48 | Xem tất
Gì nữa? Nhà Sm dạo này lắm scandal hẹn hò nhỉ?
Mà như kiểu SM là cứ hễ có tin đồn, trước hết phủ nhận cái đã, rùi tính sau, nên mỗi lần nghe có tin đồn hẹn hò, SM chuẩn bị ra thông báo là biết thông báo gì rùi...
Cô Sò nhà tui năm nay găp hạn hay sao mà cứ dính vào mấy cái tin đồn kiểu này thế nhỉ?
Nếu 2 a c có quan hệ THỰC SỰ thì mình cũng mong và chúc phúc cho 2 người, chứ đừng có cái kiểu như bữa trước, chỉ vì 1 bức ảnh mà đồn lên đồn xuống, kết quả thỳ sao? Chỉ có mỗi Sò nhà tui là tổn thương thui.....HAIZZZZ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 08:44:22 | Xem tất
Rất là nghi ngờ em Sò nhé, sao dạo nè thấy em nó dính nhiều tin đồn tình cảm thế nhỉ
Hay là có với ai đó thật nên báo chí đang quyết săn lùng nhưng chưa biết đích xác
Năm nay có thể nói em Sò sẽ là gương mặt của SM được báo chí săn lùng nhiều nhất về đời tư đơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 09:01:21 | Xem tất
hahah...ai bảo cái mồm luôn miệng muốn có ng iu cơ...bjo ng ta có nhã ý tốt bụng ghép cặp toàn diễn viên nổi tiếng bảo sao dân hàn nó ko dìm ẻm...
năm nay SM làm ăn kiu gì mà cánh nhà báo moi nhìu tin thế nhỉ??? SM luôn đc coi là kín tiếng, che ngành giải trí mà để mấy tin vớ vẩn này báo hại dước thêm nhìu anti cho Gái tui thế....
Dẹp xừ mấy chuyện nỳ đê...ko có lấy 1 cái ảnh làm bằng chứng mà các bác phán như đúng rùi...
Không phải các bác thấy mấy ẻm đang ở Nhật mà phán liều hả...ko cần nhớ đến theo cách này đâu nhà báo ạ..s9 nổi sẵn rùi...Bực mình tóa...!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 09:05:06 | Xem tất
just WOW!!!!
Đến cả người đào bông nhất nhóm như Jess còn chẳng thể có 2 cái tin đồn hẹn hò trong 2 tháng được thế này LOL
không lẽ anh này lại đi BƠI???
phải chăng SM đang dùng bả để người ta bớt để ý đến Chang-Vic scandal?!?
K - Netizen sẽ có những bình luận khó nghe nào nữa đây?!?
Hy vọng bả ở Nhật sẽ k mò vô đọc mí cái bình loạn đó.
Haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 09:31:02 | Xem tất
Xàm thiệt, sao tối ngày Sò cứ bị lôi vô mấy vụ scandal ko đâu với diễn viên của Hàn ko chứ
Toàn không phải lỗi của mình, mà cứ bị đám Knetizzen không biết suy nghĩ, cứ lôi Sò ra chửi trước >"<
Lần trước đã làm Sò tổn thương lắm rồi >"<
Không ham dính tới diễn viên chút nào, bực thiệt

Bình luận

Lúc trước mình ở cấp Amethyst rồi treo, giờ rớt hạng đó bạn  Đăng lúc 27-2-2013 08:05 PM
bạn ơi, cho mình hỏi sao phần chữ kí bạn chèn hình zô đc vậy???  Đăng lúc 27-2-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách