Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Soo Ae - 수애

[Lấy địa chỉ]
2461#
Đăng lúc 19-7-2018 17:48:12 | Chỉ xem của tác giả
Trailer của "High Society", thấy hình như nhân vật nào cũng bí hiểm  

cre: SA's fan instagram

Bình luận

vì chế @Haven nói ko ưa LJW mà em đã thay ảnh nền cho cái vid đó ^^Park Hae hình như diễn hay lắm hở chế? toàn thấy đóng movie thôi...  Đăng lúc 30-7-2018 08:40 AM
chế chưa đu film nào của LJW luôn á @haven, đồng cảm, nhìn ảnh thiệt tụt mood, nhưng ko như cô, toai công nhận ảnh hem xấu, nhưng toai ko thix vẻ đẹp đó =))  Đăng lúc 30-7-2018 08:18 AM
@Antibes: Em thậm chí còn chả thấy Lee Jin Wook đẹp chế ạ =)))) nhìn biểu cảm của ảnh đã thấy chán đời không muốn coi luôn ấy =)))  Đăng lúc 27-7-2018 02:46 PM
Toai cũng hem thích Lee Jin Wook dù ảnh đẹp ...nhưng mà đơ...xấu mà sống động vẫn gợi tình hơn đẹp mà đơ nha mí chế, nhìn hoi, xài hỏng được chán lắm :)  Đăng lúc 25-7-2018 09:43 AM
Hi Haven + Bel :* :*  Đăng lúc 25-7-2018 07:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2462#
Đăng lúc 24-7-2018 11:15:38 | Chỉ xem của tác giả
ôi chà
coi cái trailer movie mới của bả mà tưởng như đã 5 năm ko tin tức gì
thiên hạ thì rần rần thư ký kim làm sao thế

ta thích cái movie này
hoặc đúng hơn là thích cái tạo hình char của bà Soo
đúng kiểu sexy huyền bí ẩn

từ hồi Yawang tới h mới thấy bả đóng vai người đẹp sắc sảo- cái vai Seo Eun Ha trong Mask có sành điệu soang chảnh cũng ko có kiểu gợi tình như này

nói chung là hóng

sau cái rom-com bết bát kia có lẽ bà chụy ko nên nhận vai tưng tửng gái già nữa, hong có hợp, làm sao cạnh tranh với mấy chụy kia hwang jung eum, kim sun ah hay là seo hyun jin

nhưng nếu ko có role nào nữa thì thôi lấy chồng đại cho rồi
kiếm anh nào như chồng lee hyo ri ấy, lên núi sống zới thiên nhiên chó mèo hoa cỏ cơ mà kiếm anh đẹp giai tí cho đỡ tiếc

mình ko thích màn đại gia ngoài ngành lắm, mấy ông có tiền hong có đáng tin haha

dạo này ko có time cày phim hàn luôn
cái noona mua đồ ăn cho iem coi được 1/2 bỏ luôn tại bị bội thực skinship
khổ thân người phụ nữ ham xôi thịt bị cho ăn thịt nhiều quá lại ngán

thiệt mâu thuẫn quá đi mà

thôi chào chị em thân ái và đoàn kết, hẹn vài tháng sau coi xong fin Soo zô bình loạn

Bình luận

Ờ, mà @yessy hem xức hiện thì thôi, ló mặt ra lúc nào cũng chất cbn lượng í. Iu quá, hun tí nhá...chụt chụt  Đăng lúc 25-7-2018 09:42 AM
Yêu @yessy quá đi....dạo này toai cũng chả hỉu sao toàn drop giữa chừng mí bộ rập rật rần rần...ngán xôi thịt giờ toai thèm chè bửi...hí hí  Đăng lúc 25-7-2018 09:40 AM
khi nào rảnh về nhà chơi nha @yessy :* à em mún chia bớt xèng cho chế và chế nào cần thì phải làm sao? trước @vivu có chỉ cách mà h em quên rùi...  Đăng lúc 25-7-2018 07:47 AM
E đang xem Thư ký Kim thấy cũng đc, còn Mr Sunshine ghét nam chính nên dẹp =))) Chị đẹp thì người người xem nhà nhà xem mà e ko xem =))  Đăng lúc 24-7-2018 03:37 PM
Hello mẹ bỉm sữa :))))  Đăng lúc 24-7-2018 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2463#
Đăng lúc 24-7-2018 16:19:01 | Chỉ xem của tác giả
29/8 công chiếu thì liệu có về Việt Nam ko nhỉ :v
Cơ mà dòng phim này về Việt Nam sợ khó chơi tháng 8 thì toàn phim hay thôi Christopher Robin, Mirai, Along With Gods,.. Blah blah
Và nói thiệt là em cũng hơi nản khi thấy mặt anh Lee Jin Wook )
Dạo này thì đang hồi xuân, đi xem phim với cường độ gấp mấy lần thời sinh viên. Phim ra thì vẫn đi xem ủng hộ thôi, còn ko thì...cũng chả sao :v

Bình luận

Hôm bữa mới về VN, 2 ngày tui quất liện tục hết list chiếu của CGV luôn....hahaha....bịnh thiệt bịnh...  Đăng lúc 25-7-2018 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2464#
Đăng lúc 25-7-2018 07:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ
Chúc Soo Ae ssi tuổi mới nhiều thành công như ý trong cuộc sống
nhất là tìm được một bờ...lưng để nương tựa, dù ko phải lưng của Min Woo hay Jung Pyo cũng được ạ  

by me

Mừng nhà ta hum nai đông vui, em xin bonus thêm cái đoạn coi cười té ghế  hế hế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2465#
Đăng lúc 26-7-2018 07:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ss của em uống rượu hút thuốc bao cool ngầu

cre: fan's instagrams
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2466#
Đăng lúc 26-7-2018 12:10:54 | Chỉ xem của tác giả
Quan trọng là thần thái

by me (cap on screen)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2467#
Đăng lúc 28-7-2018 08:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi chờ fin mới, em tạm thời gặm nhấm tiếp cái vòng xoay ngựa gỗ...(nghe giống như mối mọt )
Số là trong lúc tìm kiếm soundtrack, bik được nhóm nhạc Osis của Sung Pyo trong fin do nhóm The Nuts khá đình đám thời ấy đóng (có ca sĩ chính là nam dv Ji Hyun Woo sau này)
tìm album nhóm năm 2003-2004 thấy có bài này hay hay nên làm cái clip này (dù lỡ tuyên bố ko làm về fin này nữa )
cơ mà lời bài hát cũng hợp tình hợp cảnh lém mấy chế ơi...

Eng lyric: STILL LOVE YOU
Your eyes are moving away
Now we have to send
Can you please forgive me
I think it's an excuse
I love you
With the same sky as yesterday
Sunshine like yesterday
Now you have to let go
Even if the world changes
I do not change
I want you to be happy
You know it's too weak
Even if you leave me
I'll wait forever for you
Why do you make me cry
Do not let the tears flow
I love you. I love you
Please stay with me...
(Nhân đây em xin chân thành cám ơn sự trợ giúp thông tin và phiên dịch ko mệt mỏi của bác Google thân mến )

by me

Bình luận

xí, nhầm, là trang 246  Đăng lúc 14-8-2018 03:01 PM
à, ss bấm lại page trước (245) em có down về cái clip MBC giới thiệu phim này toàn giọng thiệt của SA+ LDW đó ^^  Đăng lúc 14-8-2018 02:58 PM
chứ đang khúc cảm động mà lại nghe "anh thành bưu" là lại tuột hết mod =)))))  Đăng lúc 14-8-2018 02:46 PM
ôi @yessy nim iu dấu :* tại ss nghe kiều trang gọi oppa ví xin lỗi = tiếng hàn nên hỏi phải hôn? là em ghép âm thanh phim khác của SA vô đó =))))  Đăng lúc 14-8-2018 02:45 PM
vòng xoay ngựa gỗ cày bản lồng tiếng à em? haha Kiều Trang với cả Kiều Ân =))  Đăng lúc 14-8-2018 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2468#
Đăng lúc 28-7-2018 11:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Hình mới của phim mới

Src: HanCinema

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2469#
Đăng lúc 28-7-2018 11:58:34 | Chỉ xem của tác giả

Src: HanCinema
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2470#
Đăng lúc 29-7-2018 14:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Sang choảnh chưa nè

cre: @suae_chnfansclub insta (gifs by me)

Bình luận

sao bả hay bị mặt bóng dầu , trang điểm mấy bận đều bị, đổi make up đi bà ơi  Đăng lúc 14-8-2018 11:33 AM
Nhìn tạo hình của chế dễ liên tưởng đến dã vương ^^  Đăng lúc 1-8-2018 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách