Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thachbmt1
Thu gọn cột thông tin

Sống là đối mặt với mọi lỗi lầm

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2012 09:47:16 | Xem tất
Mấy ngày nay mình đã nói chuyện rất nhiều với 1 ngươi và mình biết rằng có những chuyện không thể chỉ nói một lời xin lỗi là có thể giải quyết hết tất cả mọi vấn đề . Nhưng mình vẫn nói để cho lòng mình nhe nhàng thanh thản hơn khi bước đi một con đường khác .
Những gì mình sai mình chấp nhận và Xin lỗi , trước đây mấy ngày không phải là minh không gây chuyện nhưng mình luôn như thế hành động theo cảm tính và cảm xúc nhất thời tại thời điểm đó .
Cảm ơn sự chia sẽ của các bạn , cảm ơn cán bạn đã còn nhớ đến sự phấn đấu của mình đến đâu trong thời gian mình học hỏi và lam sub tai Kst chỉ như thế thôi mình cũng cảm thấy vui rồi , có trở lại kst làm việc hay không điều này còn tùy thuộc vào rất nhiều ở mình và cả sub team nữa nhưng cho dù làm hay không làm , thi bây giờ mình đã trở lại là mình của 2 năm trước đây .
Sống gai góc và bất cần quả thật không phù hợp với mình , cứ gồng mình lên như thế để rồi tự nhận ra mình mới là người tổn thương nhiều nhất .
Tai sao hôm nay mình có thể nói ra lời xin lỗi nhẹ tênh như thế này và đối mặt với tất cả bỏi vì đã có một bàn tay đưa ra đúng lúc mình cần nhất đã nhìn thấy mình rõ nhất ,  cảm thông và chia sẽ  với mình trên mọi khía cạnh của cuộc sống .
Cảm ơn bé Uyên .
Mình cần thời gian , và chỉ như thế thôi .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 cho dù a có trở về hay k, chúc anh .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2012 17:21:57 | Xem tất
Bây h em mới log nick được này T^T Mấy bữa quên pass.
Thôi anh ạ. Khó khăn mấy rồi cũng sẽ qua cả thôi.
Người ta đánh kẻ chạy đi không đánh kẻ chạy lại bao h.
Mặc dù là em chẳng biết anh sai cái gì :(
Nhưng em vẫn muốn buồn cùng anh.
Oppa hwiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách