Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 860|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Song Joong Ki thể hiện tình bạn với nam diễn viên Junho của 2PM

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 31/3, Junho đã chia sẻ lên Instagram của mình bức hình anh đang chụp cùng ly cafe và lời chia sẻ :"Song Joong Ki à, cảm ơn anh rất nhiều nhé. Những ngày này em đã nhận được rất nhiều lời chúc phúc. Em sẽ thưởng thức ly cafe ngon tuyệt này. Anh hãy cùng đón xem "Confession" nhé".

Song Joong Ki đã thể hiện tình bạn và sự ủng hộ của mình đối với Junho bằng một xe cafe được gửi tới phim trường của bộ phim "Confession" cùng băng rôn "Ủng hộ diễn viên Junho và tất cả đoàn làm phim Confession. Mọi người hãy cùng thưởng thức cafe và có thêm sức mạnh nhé. Từ Song Joong Ki".
Song Joong Ki và Junho gặp nhau lần đầu khi cùng tham gia chương trình "Dream Team" của đài KBS năm 2009 và duy trì tình bạn tốt đẹp cho đến bây giờ. Vào năm 2017, Song Joong Ki cũng gửi tặng xe cafe để cổ vũ Junho khi quay bộ phim "Just Between Lovers".
Junho hiện đang tham gia diễn xuất trong bộ phim "Confession" của kênh tvN còn Song Joong Ki đang bận rộn trên trường quay của tác phẩm sắp ra mắt "Asadal".
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-4-2019 19:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Dream Team là chương trình thể thao của sao Hàn hay sao á
Hi vọng hai anh sẽ giữ tình bạn mãi như này nhé
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-5-2019 15:51:37 | Chỉ xem của tác giả
gà nhà JYP lúc nào cũng lễ phép nên được đàn anh yêu quý thì cũng đúng thôi. Hiện tại Junho đang khá thành công với vai trò diễn viên nhưng vẫn mong 1 ngày 2PM đứng chung với tư cách idol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-5-2019 18:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi gửi xe cà phê cho người ta rồi được người khác gửi lại nè
Hóng Confession quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2019 15:21:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai trai đẹp thân nhau làm nhớ lại hồi Dream Team. Chúc cho cả hai
Trả lời