Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1008|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Show] Song Jae Rim tiết lộ sự thật đằng sau sự tiếp xúc thân mật với Kim So Eun trên “We Got Married”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập phát sóng ngày 10/1 của chương trình “Life Bar” trên tvN, Song Jae Rim xuất hiện với tư cách khách mời cùng với nữ diễn viên Yoon So Hee, bạn thân của anh.

Host Shin Dong Yeob nhắc lại khoảng thời gian Song Jae Rim ở trên chương trình 'We Got Married' cùng với Kim So Eun và việc cặp đôi vô cùng nổi tiếng vì sự tiếp xúc thân mật của họ.

Song Jae Rim nói anh thực sự thân thiết với Kim So Eun trên chương trình 'We Got Married' và giải thích rằng sự gần gũi về thân thể của họ trong vai trò một cặp vợ chồng tưởng tượng một phần là do anh và Kim So Eun có cùng mục tiêu chung trong đầu: “Chúng em có tình bạn và một mục tiêu chung: 'Chúng ta cần [hoàn thành việc ghi hình] và nhanh chóng về nhà. Nên là hãy tạo đủ tư liệu cho chương trình và đi thôi.'”

Anh tiết lộ rằng vào thời điểm đó, anh đã nói với Kim So Eun là: “Nếu có bất cứ điều gì làm em khó chịu thì hãy nói cho anh biết nhé. Anh sẽ điều chỉnh. Hãy cùng vui vẻ với nhau.” Song Jae Rim nói: “Chúng em vẫn giữ kiểu tình bạn thân thiết đó với nhau.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Bài liên quan trước đó:
Song Jae Rim và Kim So Eun tình cảm ngay cả trong ảnh hậu trường phim “Our Gab Soon”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2019 22:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy lời ông này nói chứa cả một bầu trời mờ ám
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-1-2019 17:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Mị thích nhất couple này lun

Chẳng biết thế nào chứ =]] thấy ông Rim sến chỉ mặn mà vs mỗi Eun thôi mà kiểu thân mật thoải mái cực luôn ý

Cũng biết là tất cả đều có kịch bản , cơ mà chả hiểu sao cứ đôi này vs nhau là có cảm giác chân thực thế nhờ =]]] mong 1 ngày có news hẹn hò hay kết hôn j đó thì quá toẹt vời lunnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2019 09:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Couple này mình ship nhiệt tình luôn í, mặc dù biết là có diễn nhưng cử chỉ, ánh mắt nhìn nhau tình bể tình
Hy vọng cả 2 vẫn giữ được "Chúng em vẫn giữ kiểu tình bạn thân thiết đó với nhau." để rồi tình cảm ấy ngày càng phát triển hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách