Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sara_chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Song Jae-Rim - 송재림 ~ Chàng trai mông táo sến xuyên màn mưa ♥

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-10-2014 17:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Song Jae Rim cổ vũ Kim So Eun bằng 1 xe tải cafe trên phim trường 'Liar Game'!

Song Jae Rim chuẩn bị một sự kiện cho "vợ màn ảnh" của mình, Kim So Eun, một chiếc xe tải cà phê trên phim trường bộ phim truyền hình tvN Thứ Hai-Thứ Ba sắp tới của cô "Liar Game"!

Kim So Eun đã tweet vào ngày 8, "Bố Ollah đã xuất hiện trên phim trường " Liar Game ", và gửi đến 1 tiếng hét thật to cho 'chồng' cô. Song Jae Rim có biệt danh là 'Bố Ollah' trên chương trình truyền hình của đài MBC" We Got Married ".

Các biểu ngữ trên các xe tải cà phêcó nghĩa là, "Xin hãy chăm sóc cho Nam Da Jung [nhân vật của Kim So Eun] của chúng ta thật tốt. Cô ấy là một người bạn mắc nhiền nợ [với tôi]. Tôi hy vọng rằng các bạn luôn vui vẻ trên trường quay." 'Liar Game' fighting! Khunee's mommy fighting! - từ Bố Ollah."

"Liar Game" sẽ được phát sóng sau "My Secret Hotel 'vào ngày 20 tháng 10 lúc 11:00 KST. Ngoài ra xin hãy tiếp tục theo dõi để biết thêm những điều lãng mạn của bố Ollah (aka Song Jae Rim) và mẹ Khunee (aka Kim So Eun) trong chương trình 'We Got Married' thứ 7 tuần này nhé!

Sr: http://www.allkpop.com/article/2 ... he-set-of-liar-game
V-trans: thư[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 10-10-2014 17:36:13 | Chỉ xem của tác giả
@KeKeHyukie @ngo_kt @melaina

Em vừa lượn qua thớt film, thực sự là tức mún ói máu vs cái kết ><"
Mấy ngày trc đã tức khi thấy nhà đài tung ảnh hun hít với HM đã tức lắm r, nghe kể cái kết càng tức tợn hơn nữa >.<
Nghĩ sao cho đi yêu HM vại trời???? Ủa thế chớ yêu còn cho cái màn giải thích của Táo nhà mình vô làm chi???
Mà iu zì iu nhanh qá vại k bik =.= ngoắt cái là bỏ rơi Mông Táo nhà ng ta ><"
Điên hết cả tiết mà ghét cái film quá k thèm vào đấy còm, về nhà xả giận cho đỡ tức, huhu
Ghét quá đi mất, trời ơiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-10-2014 10:07:41 | Chỉ xem của tác giả
sara_chan gửi lúc 10-10-2014 05:36 PM
@KeKeHyukie @ngo_kt @melaina

Em vừa lượn qua thớt film, thực sự là tức mún ói máu vs c ...

Bé Sả ah, lúc có preview ep10 ss đã xác định đời đời kiếp kiếp zai nhà mình chỉ làm nam phụ thôi, ko đọ sức ngang cơ với nam chính được. 2,3 tập cuối biên kịch xây dựng moment của Ha Ni và HM nhiều vô kể, còn cài 4 mắt nhìn nhau đắm đuối con cá chuối, nam nhà mình chỉ đứng ngoài dòm vô thôi, ko xơ múi đc j cả Nên ss ko điên loạn với cái kết Ha Ni về đôi HM lắm. Chỉ có cái đoạn dở hơi Mông Táo đá mắt đưa tình, ẩn ý này nọ với Ji Ah là không đỡ được. Biên kịch kiểu như: thôi, còn 1 zai lẻ bóng, còn 1 gái chưa chồng thì xếp vô 1 cặp, hòa cả làng, thiên hạ thái bình   Đó là cái đoạn củ chuối nhất, vớ vẩn nhất mà ss từng xem trong phim. Cả phim Táo chưa bao giờ dành tình cảm cho Ji Ah, vậy mà ĐÙNG, anh đề nghị cả hai cùng nắm tay nhau vi vu tới Manhattan ư?   Xem đến đoạn này điên loạn quá, "mỹ từ" tích góp bao nhiêu năm là dành tặng biên kịch hết. Thà cứ biên kịch cho một cô trời ơi đất hỡi nào đó nhảy xuống nắm tay như kiểu bạn Bông Bông 94 còn đỡ chim cú. Fan tự hiểu "Đời còn dài, gái xinh còn nhiều", không có được Cá thì Táo mang lưới đi bắt Tôm, Cua...Đằng này thì...  bắt ai ko bắt, bắt đúng em Hồ ly bạc tình. Vô thread phim cũng chẳng có lời nào để nói cả, chẳng lẽ lại tiếp tục điệp khúc  #$%$@@#$%   nên cắp mông về nhà zai xem WGM thôi. Đá bay mông cái kết phim vớ vẩn kia đi em ah. Mấy chị em mình hôm nay lại được ngắm zai rồi ^^

Trong lúc đợi WGM thì ngắm zai MẶC VÁY trên tạp chí cho đỡ nhớ

SURE MAGAZINE - 10/2014

cre: Sure

Bình luận

éc éc. là bài này hử nàng?? ko nói thôi, nhắc đến phim lại thấy cú =))) mà cái hình đầu trong chỗ spo thấy lão giống cái anh đóng hoàng cung nhể, a hô j j đới   Đăng lúc 18-10-2014 12:42 PM
hầu như ai đu thuyền Bông bên kia đều theo thuyền Táo bên này ^^ tvN quá phũ vs fan gơ kết nam phụ TT  Đăng lúc 12-10-2014 08:14 PM
mà nói ms nhớ, 94 e the thuyền bông, e quyết định anti cái tVN rơù ss ợ =.=  Đăng lúc 12-10-2014 06:23 PM
e cũng cú cái vụ Ji Ah ss ợ híu híu  Đăng lúc 12-10-2014 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-10-2014 10:32:44 | Chỉ xem của tác giả
@sara_chan @melaina

Bé sả ơi, c cũng tức tức thế đó. Bó chiếu với cái phim luôn. Nhưng c nghĩ, ngay từ đầu khi nhận kịch bản, chắc đạo diễn, BK khi mời diễn viên đã phải có cái mồi diễn viên chính hay gì rồi. Khi nhận vai HM chắc chắc đã được xác định đây là vai chính, nên theo lộ trình thông thường nàng Cá thích chef trước sau đó dòng đời xô đẩy quay sang thích HM.

Sai ở chỗ là quá trình thích chef theod đúng bình thường, còn quá trình thích HM thì ai ngờ dính quả bị cut tập phim nhiều quá đâm ra yêu vội, yêu cuồng, yêu đắm đuối nhanh chóng vậy đó =]]]] Riêng vụ chef và mụ kia thì đúng là c thua ngàn chấm, muốn vái luôn Những lời nàng mel nhận xét quá chuẩn luôn

Nhưng thú thực cho đến những tập cuối vừa rồi, phải đánh giá phim này khá thất bại. Có cái vỏ bọc khá đẹp, chỉ tiếc móng không vững

Tốt nhất lại quay về thế giới màu hồng của đôi vợ chồng trẻ là được rồi. hihi

Bình luận

chuẩn ss ợ =)) mềnh quay về vs cặp đôi bỉ bựa cho đỡ ức chế >"< mong anh có cái vai nam chánh  Đăng lúc 12-10-2014 06:18 PM
đc đến đâu hay đến đó nàng ah. mong là quay WGM để PR tên tuổi rồi đc 1 lần trong đời làm nam chính trên 3 đài lớn.  Đăng lúc 11-10-2014 03:44 PM
cứ cái tình hình "trẫm là vương pháp" này thì anh chị sớm kết thúc luôn mất =)) WGM toàn thế mà, vì 2 nhà quản lý nữa =)))))  Đăng lúc 11-10-2014 12:59 PM
dù biết là "lừa tềnh" nhưng vẫn ngoan ngoãn để "được" lừa ^^ ôi số fan gơ ^^  Đăng lúc 11-10-2014 12:43 PM
đúng rồi đúng rồi. "em ơi đừng tin lão lừa đấy" chỉ buồn cái biết rõ có khi là lừa mà cta vẫn lao đầu vào mới khổ =))))  Đăng lúc 11-10-2014 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-10-2014 19:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Mới gặm xong bản raw ep 4 mặc dù chẳng hiểu gì nhưng có thể thấy sự sến súa muôn thủa của anh già khi mà cả Khun omma lẫn 4 MC đều quắn quéo hết cả lên chưa kể chị nhà rõ là bạo dạn, dìu ảnh đi nhưng lại tập kích bất ngờ, vươn bàn tay bé nhỏ ''chéo'' một phát rờ đùi anh già ôi mẹ ơi coi đoạn đó mà thiệt muốn đập đầu vô lap chết quách cho rồi =.= há há há cái mặt anh già với 4 Mc lúc đó phải nói là ''đặc sắc'' hết cỡ

Bình luận

bị ép lâu quá nên cũng phải vùng lên chớ =]]]]]]]]]]]] chị nhà cũng thuộc dạng hổ báo chứ đâu có hiền ^^  Đăng lúc 14-10-2014 03:29 PM
cái này giống như vk dằn mặt ck cho biết tay chớ anh trêu làm chị đứng hình mấy ep trc òi =))  Đăng lúc 14-10-2014 01:14 PM
z ss hơn tuổi e r hehe, ss nhớ ra vào nhà thường xuyên hén hiehie  Đăng lúc 12-10-2014 06:42 PM
Melaina: vậy gọi là Mel đi ^^ Sả: mềnh 92 nha ~.~  Đăng lúc 12-10-2014 06:36 PM
hé lu :v bạn năm nay bao nhiu tuổi z =)) cho dễ xưng hô, mình là Sả 93 nha ^^  Đăng lúc 12-10-2014 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-10-2014 21:02:07 | Chỉ xem của tác giả
Theo kinh nghiệm xem WGM của bản thân thì tập 4, thường là lần gặp gỡ thứ 2 thì các cặp đôi mới bắt đầu cởi mở với nhau hơn một chút, cách gọi thân mật ko dùng kính ngữ mới quen miệng. Nhưng hỡi ơi, mọi hiện tượng bình thường của WGM đều là vô nghĩa với cái cặp đôi này, nhất là cái anh chồng bỉ bựa kia. Lão ta mặt dày ngàn dặm, đao kiếm đều bất lực rồi, vô nguyên mấy cái vấn đề tế nhị như vệ sinh cá nhân, rồi tiếp đến tập hôm nay là đem cả đồ lót ra chém gió với vợ như lấy nhau đc 1 tháng rồi chứ ko phải mới gặp 1 - 2 lần. Xem show mà cả fan, cả mấy MC, cả nhân dân Đại Hàn dân quốc đều bó tay với lão. Ngay sau khi WGM kết thúc, tin tức về vợ chồng lão đầy rẫy các báo mạng Hàn. Ảnh caps thì nhiều vô kể: từ cái tay nghịch ngợm của vợ lão, đến cái tướng cong mông nằm dài xem phim rồi trêu vợ, rồi đoạn ôm phía sau... Phát điên với con người này mất. 2 cặp còn lại trong WGM thì tin tức ít ỏi vô cùng, chỉ thấy cái mặt của 2 vợ chồng lão là nhan nhản khắp nơi. Thôi thì anh zai cố gắng thể hiện trên show để nâng cao tên tuối, mau mau kiếm cái vai nam chính đi cho tui nhờ

Lê lết vỉa hè kiếm được đoạn cut quý giá trong ep4

cre: MBC

Dạo nì nàng Keke mất hút đâu chẳng thấy, nếu ko chắc sẽ đổi quần thành cảnh tắm kia 100%

Bình luận

tốc độ thân thiết như tên lửa nên m.n nghi ngờ là hai người này đã biết nhau từ trc. Nếu ko phải thì đúng là kiểu tình yêu sét đánh rồi ^^  Đăng lúc 14-10-2014 01:15 PM
Chính xác ==" chưa bao giờ thấy cặp nào một 9 một 10 như cặp này @@  Đăng lúc 11-10-2014 09:40 PM

Rate

sara_chan + 5 so hot =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-10-2014 14:39:56 | Chỉ xem của tác giả
melaina gửi lúc 11-10-2014 09:02 PM
Theo kinh nghiệm xem WGM của bản thân thì tập 4, thường là lần gặp gỡ thứ 2 thì các c ...

Lần đầu tiên trong lịch sử WGM , iem mới thấy vụ lắp camera trong nhà tắm dể quay cảnh anh chồng khỏa thân kiểu này Cha mẹ ơi phải nói là máu mũi ròng ròng luôn á mà anh chồng cũng tỉnh lắm, camera hả, chơi tuốt luốt, body ta đẹp thì ta khoe =]]]]]]]]]]]

Bình luận

mình nghĩ là biết đó bạn ^^ chứ đặt camera quay trong nhà tắm khá nhạy cảm mà, có gì thì sao giờ?  Đăng lúc 14-10-2014 03:27 PM
Liệu camera đó ảnh có biết ko ta?  Đăng lúc 14-10-2014 01:16 PM
há há há công nhận là ảnh mặt dày vô đối luôn =]]]]]]]] mà nhờ cảnh đó nên con rết nó tăng đó =]]]]  Đăng lúc 12-10-2014 06:37 PM
mình xem cảnh đó mà hết hồn. WGM lần này rất chịu chơi, anh nhà khoe body dữ dội :))))))))  Đăng lúc 12-10-2014 04:26 PM
ông này mặt trơ như gỗ đá rồi TT đc cái ổng tự hào ổng có body đẹp nên khoe vô tư ^^ mặt lão dày quá nên mụn cũng ko mọc nổi ^^  Đăng lúc 12-10-2014 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 12-10-2014 16:24:08 | Chỉ xem của tác giả
Quắn quéo hết cả lên với vk-ck nhà này. Skinship cứ gọi là tá lả. Đúng kiểu anh trai bá đạo gặp chị gái giang hồ. Ở trong bệnh viện mà cũng sờ soạng loạn hết cả lên . Cứ tưởng lúc chị nhà sờ xem thử có đúng anh không mặc cái... ở bên trong không thì anh sẽ đứng yên cho sờ, ai dè chị mới đụng nhẹ mà đã phóng xa ( thì ra anh nhà cũng e thẹn ). Ep 4 thích nhất đoạn nấu ăn với vợ, mỗi người mỗi việc. Chị đang nướng thịt mà bỏ ngang đi làm chuyện # là anh nhảy vô làm tiếp, chị đập trứng vào tô xong là anh đánh trứng...không ai nhờ vả ai mà cũng ngầm hiểu ý nhau phết   Con trai bây giờ ít được như anh nhà lắm.
P/s: mà cả nhà có ai chú ý cái đoạn ở bệnh viện, 2 người ngồi ở ngoài nói chuyện mà uống chung 1 ly nước, dùng chung 1 cái ống hút không. 2 người uống mà không có 1 chút ngại ngùng gì luôn

Bình luận

đúng rồi @macachua_tmt, bạn nói mình mới để ý, anh nhà chăm sóc chị chu đáo quá cơ :)))))  Đăng lúc 14-10-2014 06:05 PM
ở trên vài ảnh mà giây sau cái áo đã bay vút xuống che chân chị Cháo rồi kkkkk, tại chị mặc váy ngắn nên ngồi không được thoải mái mà, thế mà nhà đài lại cút đi   Đăng lúc 13-10-2014 09:32 PM
mình còn để ý thấy có 1 đoạn lúc đang ngồi uống nước chỗ bệnh viện xong anh ý lon ton bê ghế chạy ra ngồi bên cạnh vợ ấy, giây trước cái áo khoác còn  Đăng lúc 13-10-2014 09:31 PM
mình thì đợi sub không được nên phải lết đi xem raw, xem raw xong rồi còn thê thảm hơn lúc chưa xem :v :v  Đăng lúc 12-10-2014 06:54 PM
chưa coi ep4 Raw nữa, đợi sub ^^ he he  Đăng lúc 12-10-2014 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2014 18:17:08 | Chỉ xem của tác giả
[CAP SPOILER EP 04 WGM] *nhá hàng*

Anh kể cho em nghe một chuyện cười nhé.
Gì thế ạ?
Khi đàn ông không mặc quần trong.
Em có biết là khi nào không?
Em không biết.
Lẽ nào…
Là lúc mặc đồ bệnh nhân.
Hiện giờ anh cũng không mặc sao?
Ừ.
Anh không mặc quần trong á?
Trời đất quỷ thần ơi!
Bác sĩ không cho anh mặc.
Thật đấy.
Lúc làm phẫu thuật bác sĩ không cho anh mặc mà.
Nhưng bây giờ anh có thể mặc được rồi.
Dù sao anh thấy một chốc nữa lúc thay quần áo mặc vào cũng được.
Mát mẻ lắm luôn á em.
Lại còn bô bô nói to “mát mẻ lắm” để làm gì thế không biết.
Em muốn làm cơn gió giống trong câu chuyện “Marilyn Monroe bị cơn gió thổi tốc váy” quá đi.
Đừng làm thế mà.
Anh đánh giá thấp em quá đấy.
Thực sự không được đâu.
Em đừng làm mà.
Trước đây chẳng phải anh có nói sẽ tạo thêm vài rắc rối cho chúng ta đó sao.
Chúng ta cùng nhau tạo ra vụ bê bối đầu tiên nào.
Thật là. Em đừng làm chuyện ấy mà.
Anh không mặc quần trong thật đấy à?
Anh không mặc thật mà.
Em sờ mó cái gì vậy hả!/N – Sao anh có thể không mặc quần trong nhỉ? Sao có thể thế được? Biến thái quá đi!
Quy định của bệnh viện chính là như vậy đấy!
Không phải chứ?
Em vừa nhắm trúng thời cơ là làm chuyện “Marilyn Monroe bị cơn gió thổi tốc váy” liền đó, anh thấy không?
Nếu em cứ thế thì sẽ xảy ra sự cố chương trình đấy.
Chúng ta tạo thêm rắc rối nữa đi anh.
Không được./N – Tại sao chứ?
Chúng ta tạo thêm rắc rối đi mà!
Anh à, chúng ta tạo thêm rắc rối đi, nhé!
Anh đi thay quần áo đây.
Thay ở đây đi.
Anh đã bảo là anh không mặc quần trong mà lại./N – Vậy anh tính đi thay đồ ở đâu?
Anh cứ thay đại đi./N - Ở đây á?
Dù sao thì em cũng thấy cả rồi mà.

Vtrans by suzannenguyenvn

Ôi má ơi ai cứu giùm )

Bình luận

các đồng chí ơi, CỨUUUUUUUU @___@  Đăng lúc 13-10-2014 09:34 PM
ôi đọc cái đoạn này thật là choáng váng với vợ chồng anh Rim mà [[;  Đăng lúc 12-10-2014 09:38 PM
ko còn gì để nói với hai bạn :))  Đăng lúc 12-10-2014 08:34 PM
ko còn j để nói vs 2 anh chị tuổi dê kia. nhà này được cả vợ cả chồng TT  Đăng lúc 12-10-2014 08:16 PM
ôi trời! 2 cái con người này...biến thái hết cả 2, hết nói nổi, chỉ biết đọc và câm nín.....  Đăng lúc 12-10-2014 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 12-10-2014 21:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Những Điều Quan Trọng Kế Tiếp

1. Song Jae Rim

Dù Song Jae Rim đã xuất hiện trong vài năm qua và diễn xuất của anh ấy đã xuất hiện trong những bộ phim truyền hình nổi tiếng của những năm riêng biệt (“Secret Garden,” “Flower Boy Ramen Shop,” và “Moon that Embraces the Sun”) anh ấy luôn luôn nhận những vai diễn ủng hộ như thường xuất hiện-nhưng-lại là hình ảnh yên tĩnh làm nền. Năm nay anh ấy đã nhận được vai chính trong bộ phim đã được đoán trước là thànhg công “Surplus Princess”, là phim mà tôi nghĩ ở phần cuối đã để anh ấy bộc lộ và cho phép anh ấy thể hiện rõ những khả năng diễn xuất của anh. Tôi nghĩ anh ấy đã tỏa sáng nhất trong bộ phim “Inspiring Generation” của năm nay. Hình tượng đáng kinh ngạc của Mo Il Hwa thể hiện chuyện có thể xảy ra khi bạn ủng hộ cho nam diễn viên với diễn xuất tốt thế.
Với sự xuất hiện trên “We Got Married” của MBC trái ngược với Kim So Eun, tôi chẳng có nghi ngờ gì chúng ta sẽ được nhìn thấy Song Jae Rim xuất hiện nhiều hơn trong những vai chính trong tương lai !

Trích từ: "Những Điều Quan Trọng Kế Tiếp: 5 Nam Diễn Viên Mới Bạn Nên Biết"
Nguồn: soompi - radioplayon
Việt-Tran: [H]aemilion

Bình luận

@fangzhi: Dan cũng không nhớ, chắc là vai phụ nào đó  Đăng lúc 13-10-2014 08:21 AM
secret garden ảnh đóng vai gì vậy bạn?  Đăng lúc 13-10-2014 08:20 AM

Rate

sara_chan + 5 good job (y)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách