Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sara_chan
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Song Jae-Rim - 송재림 ~ Chàng trai mông táo sến xuyên màn mưa ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-10-2014 05:58:16 | Xem tất
Dan đang xem phim "Tiên cá" của anh ấy.
Thật sự trong phim chỉ thích anh với Ha Ni thôi, mong là anh sẽ được ở cạnh Ha Ni vào đoạn kết.
Thấy anh cũng đóng nhiều phim, nhưng đa số là vai phụ.
Hôm bữa Dan tình cờ mới biết là anh cũng đóng trong "The Moon Embrace The Sun".
Lúc đó mới nhớ ra anh đấy. Xem "Tiên cá" thấy mấy đoạn anh cười ngô nghê khi nhớ Ha Ni đáng yêu quá đi mất hihi... Mong anh sớm đóng vai chính

Bình luận

ra vậy, chắc chưa có thời gian làm hay chưa quen gì đó, ss nghĩ thế :) Ngày mới vui vẻ em yêu :x  Đăng lúc 8-10-2014 07:59 AM
thì bạn í mở thớt ra cho có hay sao á ss, bỏ nó chơ vơ vs vài post. còn tt em phải mần lại cho đúng, mà k có time mần nhìu đc :"(  Đăng lúc 8-10-2014 06:24 AM
@lacminhvien: sao hỗn loạn thế em ?  Đăng lúc 8-10-2014 03:18 AM
chào Dan. Hi hi :3  Đăng lúc 7-10-2014 12:19 PM
ú chà s qua rồi hả, bên này hình như em vẫn chưa dám comt nè, bên lee soo hyuk đang 1 mớ hỗn loạn =)))  Đăng lúc 7-10-2014 06:21 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 welcome ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-10-2014 12:59:52 | Xem tất

Ơ, dạo này nhà mình đi đâu hết thế lày, nhà toàn mạng nhện k à :v
Em vào quét dọn tí tiện thể cho cái thread up lên cái, k thì cứ chui xuống dưới :3
Tình hình xem xong ep2 càng bấn loạn dzai nhà mình hơn = ))
Cute k thể chịu được luôn í :v nghĩ zì nói nấy luôn mới chịu :v
Đặc biệt độ tự sướng siêu cao hông ai bằng = ))
Xem càng thấy anh điển hình của tay chơi, skinship tự nhiên, thỉnh thoảng lại nói vài câu tán tỉnh sởn hết cả gai ốc :v
Lại là câu muôn thuở, tại sao 1 ep chỉ có chưa tới 30p vầy, hiuhiu.
Cuối tuần r, sắp đc gặp anh nữa r :3 hihi

Bình luận

http://mnbmagazine.joins.com/magazine/Narticle.asp?magazine=201&articleId=KSS31NNKR729W7  Đăng lúc 8-10-2014 05:16 PM
bé Sả ới ời, sis mới kiếm đc link bài p.vấn mới của zai. nhưng 100% tiếng Hàn. T.a thì ss còn xử đc chứ Hàn thì TT ss gửi link để e coi thử nhé ^^  Đăng lúc 8-10-2014 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2014 13:13:48 | Xem tất
sara_chan gửi lúc 4-10-2014 12:59 PM
Ơ, dạo này nhà mình đi đâu hết thế lày, nhà toàn mạng nhện k à :v
Em vào quét ...

Hức nhà mọc mạng nhện thật rồi T_T Dạo này ko biết mọi người bận rộn gì mà ít thấy còm còm tám tám quá

ss dạo này thì bù đầu với sự nghiệp học tiếng anh :v càng học càng không hiểu và không nhớ gì. Tự hỏi sao chữ đó chữ nào mình cũng biết mà sao khi nó đứng cạnh nhau mình lại không hiểu gì là sao

Hôm trước mới hóng hớt xem raw ep 9 cá chép. Không hiểu sao xem tập này lại cứ có cảm giác kỳ kỳ. Nhìn cá vs chép không được tự nhiên lắm. Chắc tại mang suy nghĩ Chép có vợ rồi, nhìn cặp với người khác thấy gượng gượng

Thôi còn có 1 tập, đợi tuần sau là ending. Thấy cũng không còn nhiệt tình ship nữa. Đợi hàng tuần gặp vk ck mới tình củm là hạnh phúc lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-10-2014 13:21:18 | Xem tất
ngo_kt gửi lúc 4-10-2014 01:13 PM
Hức nhà mọc mạng nhện thật rồi T_T Dạo này ko biết mọi người bận rộn gì mà ít th ...

Đúng r ss e xem raw ep9 mà 2 ng cứ ngường ngượng k đc tình cảm như trước.
Mà tập 9 e xem cũng cảm giác k hay lắm
Thế mà tuần sau đã end r cảm giác hơi nhanh. Trước thì thích nhanh cho đỡ fải hóng, bi h nhanh quá lại sợ gấp gáp
Em thấy h nhìu ng thích anh dzai nhà chúng ta lớm ss ợ :v sau khi xem xong Cá, sau WGM thì càng thích tợn :v
Mong các tập sau 2 anh chị làm trò càng thú vị hơn cho chúng ta xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2014 10:32:23 | Xem tất
Cho tớ xin 1 chân hóng hớt với nhá...tình hình là tại dạo này bị bấn anh nhà trong WAGM ghê quá,muốn bày tỏ tí lòng.."mê trai" nên tại hạ lọ mọ vào nhà ghi mấy dòng xin điểm danh..hì hì...ngoài rà tí ha,trước Xem mặt trăng ôm mặt trời thấy anh này "mắt hí",lạnh lùng,có lúc cũng đáng eo..nhưng,chỉ tế thôi..vì ngày đáy bấn Kim Soo Huyn và chị Han Ga In quá mà,cả anh thần chết Jung Woo nữa...dạo này vào Kites thấy dân tình nói couple EunLim nhiều nên ta đu theo,xem 2ep + ep3 Raw nữa thì thấy kết kết anh này..nhìn mặt ngầu ngàu,đóng vai cũng ngầu ngầu,cool cool mà "sến úa","cơ hội" dễ sợ..mỗi đoạn ổng "lên cơn" là đau ruột...ta nói chứ,phải ta cũng quắn quéo hết cả lên chứ nàng Cháo cũng chịu sao nổi...haha...có 2 ep vietsud mà phải tua đi tua lại để xem mấy đoạn sến úa..Ck bá đạo,vk côn đồ...đúng là nồi nào úp vung đấy...

Bình luận

tks nàng vô cùng,ta chạy đi xem ngay và luôn đêy....  Đăng lúc 8-10-2014 08:35 AM
đã có sub ep3 nha ^^  Đăng lúc 7-10-2014 10:26 PM
welcome to nhà zai ^^  Đăng lúc 6-10-2014 11:09 PM
Câu cuối chuẩn quá ạ, đúng nồi nào úp vung nấy í. Kiểu casanova gặp badgirl =)))))))))  Đăng lúc 6-10-2014 05:50 PM

Rate

sara_chan + 5 welcome :D năng vô nhà 888 nhé ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2014 20:51:56 | Xem tất
Chào cả nhà !!  Mình là Su! Cho mình lót dép hóng hớt ở đây được hok ạh
Chú ý anh nhà từ lúc ở phim " The Moon Embrace The Sun" vì cái mặt lạnh tanh từ đầu đến cuối phim nhưng 1 thời gian rồi cũng quên anh luôn. Mấy bữa trước nghe con bạn dụ dỗ xem  lại WGM thì mình chính thức bấn loạn, hú hét điên cuồng vì " couple bá đạo" này . Phải công nhận là anh càng ngày càng đẹp trai, nàng Cháo thì vẫn xinh như ngày nào . Iu 2 cái người này quá thể. Ngồi xem đi xem lại từng cử chỉ, lời nói của 2 người mà cứ ngồi cười 1 mình hoài.  Cũng nhờ có cặp này mà mình mới xem lại WGM từ sau khi cặp Khuntoria kết thúc.

Bình luận

ôi trời, có j mà phải chỉ bảo đâu bạn ^^ nhà là để tám mà ^^ tám càng nhiều càng tốt thôi ^^  Đăng lúc 7-10-2014 12:35 PM
welcome b. tích cực cảm thán, viết bài xây nhà là nhất đó b :">  Đăng lúc 7-10-2014 12:23 PM
tks bạn @melaina. Mình mới vào nhà này, có gì không rõ nhờ cả nhà chỉ bảo thêm :))))))))  Đăng lúc 7-10-2014 07:58 AM
welcome to nhà zai ^^  Đăng lúc 6-10-2014 11:10 PM

Rate

sara_chan + 5 năng vô nhà 888 nha :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2014 21:54:16 | Xem tất
*rón rén vào nhà*
chào cả nhà ạ, không biết có ai giống mình không , nhờ ss so eun mà mình mới xem wgm ( dù trước đây ko mảy may hứng thú với mấy dạng chương trình này) , nhờ wgm mới biết đến anh nhà
đang giai đoạn bấn loạn anh chị nên cũng tìm hiểu thông tin về anh, mới biết đúng là mình chưa xem mấy phim của anh phải mở mang thông tin mới được
giờ vào nhà ra mắt mong mọi người chỉ bảo thêm mọi người cứ gọi mình là Moon ạ

Bình luận

*mở tung cửa* cớ sao phải rón rén chi :)) tích cực lên là tích cực lên  Đăng lúc 7-10-2014 12:24 PM
welcome to nhà zai ^^  Đăng lúc 6-10-2014 11:10 PM

Rate

sara_chan + 5 vô nhà thường xuyên ha :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2014 23:25:54 | Xem tất
Nhà toàn mạng nhên mấy hôm, may nhờ bé Sả và nàng ngo, lại được các bạn subteam PR hộ nên hôm nay mới đông vui thế này
Mấy hôm nay ta lặn đi kiếm chàng tiên cá nên còn chưa kịp update ep 9 Mỹ nhân cũng như ep3 đời sống hôn nhân như phim tâm lý tình củm của anh nhà nên thấy cả nhà bình luận về độ bỉ bựa của zai nhà ta mà điên loạn quá Dạo này lười coi cả E-sub, thôi thì xếp gạch đợi V-sub của nhà luôn 1 thể vậy (bé Sả nhớ hú ss đó nha)
Lâu lắm mới "thả diều" trong nhà zai nên up bộ ảnh vô cùng có duyên của zai với "Nhà diều" ^^ Ý tưởng của bộ ảnh là "Bay cao", mong rằng nhà Diều nói chung và nhà zai nói riêng đều bay cao hết cỡ nhé ^^ Chào mừng mọi người đến với nhà zai.

Esquire Magazine Korea - 1/2013 - Concept: Fly High

cre: Esquire

Bình luận

có da có thịt thay đổi tóc tai phát là lột xác thế đấy hế hế :))) giờ thì ngời ngời handsome luôn =))))  Đăng lúc 7-10-2014 01:27 PM
ta thấy lão xấu zai vô cùng tận hồi Moon Sun. đến giờ thì thấy đẹp trai ngời ngời ^^ ôi đúng là trái tim fan gơ ^^ thay đổi 360* luôn ^^  Đăng lúc 7-10-2014 01:25 PM
ừ. cái hồi Nail shop thấy lão cũng đẹp zai, cơ mà vì quả râu này mà ta ứ thèm ủng hộ thời gian đầu đấy =)) mà quả cũng bất ngờ khi sau lão leo lên nam chính   Đăng lúc 7-10-2014 01:23 PM
hồi đó đóng Nail Shop Paris nên tạo hình kiểu râu ria này đó, nhìn trông giống ông Mori trong Conan nhỉ ^^  Đăng lúc 7-10-2014 12:37 PM
thú thật ko thích lão để dâu đâu >.<  Đăng lúc 7-10-2014 12:21 PM

Rate

sara_chan + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2014 02:02:39 | Xem tất
*gập đầu 90 độ* Xin chào cả nhà, em là thành viên mới của bạn Mông Táo Đỏ
Em biết anh đóng từ Trăng Trời rồi, nhưng sau khi xem phim Mỹ nhân ngư thì thật sự là.quá ưmệt vì ảnh.
Phim Trăng Trời lạnh lùng boy, qua cái này, bựa k tả nổi, nhưng cười đáng yêu quá cơ >.<
Tham gia WGM thì bàn tay rất gì là tự nhiên nhé.
Sau 1 thời gian cuồng loạn trai, đã mở cửa đi vào nhà trai luôn.
Em chỉ nói đôi điều ấy thôi ạ. *cuối đầu 90 độ*
p/s: Yêu nhà của Mông Táo Đỏ nhiều nhiều nhiều <3

Bình luận

hí hí. chào bạn :3 wel cơm vô nhà. tích cực góp gạch góp đá xây nhà hơn nhé! :">  Đăng lúc 7-10-2014 12:22 PM

Rate

sara_chan + 5 hé lu :)) nhớ vô nhà còm thường x.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2014 03:53:41 | Xem tất
Hôm nay nhà mình nhộn quá. Em tuy mê ảnh từ hồi Age Of Feeling, suốt ngày Mo Il Hwa rồi Mo cưng
TUy vậy mãi sau khi tình cờ xem WGM là em bấn loạn xạ, suốt ngày nghĩ đến ảnh, xem không biết bao nhiêu photoshoot của ảnh, xong ngày xem đi xem lại WGM vài lần. Hôm nay quyết tâm vượt lười vô đây tham gia với mọi người cho xôm xụ
Về cơ bản thì bạn Rim là playboy chính hiệu: đẹp trai men lì, dáng chuẩn, dẻo miệng, giỏi skinship, kiểu chủ động nhưng lại khá khôn khéo trong việc để đối phương (tưởng đang) điều khiển mình nhưng thực ra là trong đầu bày mưu tính kế cả. Mà em thì mê playguys rất nặng

Bình luận

Rate

sara_chan + 5 mem mới hay cũ đơi, năng quét nhà.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách