Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 994|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Park Bo Gum xác nhận hợp tác trong bộ phim sắp ra mắt.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 9/7, đại diện của đơn vị sản xuất Bon Factory xác nhận hai diễn viên Song Hye Kyo và Park Bo Gum sẽ tham gia vào bộ phim "Boyfriend", vị này cho biết thêm " Song Hye Kyo và Park Bo Gum sẽ đảm nhận vai chính trong bộ phim dự kiến sẽ ra mắt cuối năm 2018, đây là bộ phim tiền sản xuất"
"Boyfriend" là câu chuyện về cuộc đời của Cha Soo Hyun (Song Hye Kyo) người không thể sống cuộc đời theo mong muốn của bản thân, là con gái của một chính trị gia nổi tiếng, ngay khi còn trẻ cô đã phải chấp nhận một cuộc hôn nhân gượng ép không có hạnh phúc với con trai của một tập đoàn giàu có, cuối cùng cô đã quyết định ly dị.
Cuộc sống của Cha Soo Hyun bất ngờ thay đổi khi cô gặp Kim Jin Hyuk ( Park Bo Gum) một chàng trai trẻ bình thường, ngây thơ, luôn biết cách tìm thấy hạnh phúc trong những điều nhỏ nhặt nhất. Tình cảm lãng mạn giữa hai con người không có điểm tương đồng này sẽ thay đổi hoàn toàn cuộc đời họ.
Bộ phim do Bon Factory sản xuất, đây cũng là đơn vị sản xuất của các tác phẩm "What’s Wrong with Secretary Kim'',"She was Pretty", "Master’s Sun". "Boyfriend" hiện đang trong quá trình đàm phán để phát sóng trên đài tvN.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-7-2018 10:43:50 | Chỉ xem của tác giả
nghe kịch bản thấy có vẻ không khả thi lắm, dù cũng mong đợi sự trở lại của nàng sau khi lây chồng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-7-2018 11:15:40 | Chỉ xem của tác giả
Chờ người nơi ấy
Cuối cùng cũng thấy
Người yêu tôi sau hai năm cũng chịu căm bách rồi mừng quá là mừng
Chúc hai chị em sẽ có dự án mới thành công rực rỡ nè <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-7-2018 16:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Đọc thread trên phần nào cảm thấy tại sao lại chọn SHK và PBG. Mặc dù bản thân mình không thấy cặp đôi chị em hợp lắm nhưng cũng đáng mong chờ màn comeback này vì 2 diễn viên đều có thực lực.
Chúc dự án thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-7-2018 08:29:22 | Chỉ xem của tác giả
hic, tvN dạo này bất chấp tuổi tác chênh lệch của 2 nam - nữ chính luôn r ~.~ chắc sắp thành truyền thống của cái nhà đài này quá..

Từ Park Seo Joon - Uhm Jung Hwa, rồi Globin, mới đây là Mister, Mr. Sunshine với Lee Byung Hun - Kim Tae Ri. Và giờ.. Những bộ phim trước đó thì còn tùy vào kịch bản, bối cảnh giữa 2 nv nữa. Haizz, còn đây chắc chắn là phim tình cảm lãng mạn điển hình rồi, chưa kể Bo Gum cũng có quan hệ thân thiết với Song Joong Ki nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-7-2018 12:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Dù em thích cả hai anh chị, và đương nhiên là không phủ nhận ai cũng là cực phẩm nhân gian, dưng mà nhìn thế nào cũng không xứng lứa vừa đôi được. haizzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-7-2018 15:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Sự kết hợp của Song Hye Kyo và Park Bo Gum trong
bộ phim Boyfriend là một lựa chọn đúng hay sai ? Hai
người sẽ là diễn viên chính , và Park Bo Gum lại là bạn
thân của chồng Song Hye Kyo .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-7-2018 09:15:50 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 bạn đều là những diễn viên thuộc trường phái thực lực nên xem phim sẽ không sợ chán về diễn xuất, là điều mà hiện nay một số phim đang mắc phải. Gum là đứa em mà Song Joong Ki cưng nhất, Gum cũng nể phục anh Song lắm, chuyên tình melo như vầy lâu lắm rồi không có bộ nào hay nên mình nghĩ bộ phim đáng để theo dõi.
Thank bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-7-2018 09:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Ờm, khó nói nhỉ
Thích chế Song lẫn Park Bo Gum, cơ mà đôi chị-em này không thấy hợp nhau cho lắm
Hi vọng kịch bản hay, còn diễn xuất thì khỏi bàn, 2 người đều là diễn viên thực lực nên không cần lo.
Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-7-2018 11:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì cá nhân thấy hai anh chị hông hạp nhau chút nào huhu
Mong phim thành công
Tks bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao