Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Son Ye Jin 손예진_ ❤ Yeo Wol ~ Queen of the sea ❤

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 19-3-2012 10:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Son Ye Jin quyến rũ trên Vogue Korea‘s tháng 3/2012

Nguồn : http://couchkimchi.wordpress.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 19-3-2012 11:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Thích Son Ye Jin từ lúc xem Delicious proposal, cũng lần đầu tiên biết thích một diễn viên.
Nhưng mà hồi đó chả có Internet phổ biến như bây giờ nên không có điều kiện theo dõi thường xuyên.
Nhìn lại: chị lúc nào cũng xinh, nữ tính, 10 năm qua rồi mà vẫn chẳng thay đổi.

Bình luận

@huyena2: do ss Son chơi với mấy ss nổi tiếng nên cũng có tin luôn! Xin cho hỏi nhà bạn là nhà nào vậy?  Đăng lúc 22-3-2012 04:26 PM
ss đâu có nhiều tin tức và hình ảnh. Movie thì cũng kén, mà drama thì càng kén kinh hơn :((((((((((( Mong cứ dài cổ !!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 22-3-2012 02:34 PM
@huyena2: :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 22-3-2012 02:30 PM
@huyena2: tui thích ss đóng cổ trang , nhưng đừng mít ướt :))  Đăng lúc 22-3-2012 11:27 AM
cảm ơn bạn nhiều  Đăng lúc 19-3-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 19-3-2012 14:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Son Ye Jin, Lee Min Jung và Moon Chae Won không còn thuộc công ty quản lý Barunson Entertainment ?

Công ty quản lý Barunson Entertainment của các diễn viên: Son Ye Jin, Lee Min Jung và Moon Chae Won thay đổi tên công ty.

Barunson Entertainment gần đây đã thay tên thành MS TEAM. Văn phòng được chuyển đến Nonhyeon-dong và gây chú ý tất cả các buổi tham dự trong lĩnh vực kinh doanh.

MS TEAM có ý nghĩa là sự trải rộng bằng sự khôn khéo hơn và nhiều dịch vụ kinh doanh tương lai . Ngoài ra, đó cũng là những chữ cái đầu được viết tắt từ tên của Chủ tịch Công ty : Kim Min Sook.

Chủ tịch kim Min Sook nói : “ Chúng tôi cần thay đổi hình ảnh như  khi chúng tôi mở rộng hoạt động của mình giúp hoạt động Marketing tốt hơn và tạo ra nhiều hoạt động hơn nữa”.

MS TEAM phát triển  theo hướng có nhiều ngôi sao và chiến lược marketing khác nhau, sự liên kết với IMX và giúp ngôi sao của mình phát triển ra thị trường ngoài nước và sẽ mở rộng sản xuất phim truyền hình và phim điện ảnh.

Nguồn : hancinema.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 22-3-2012 09:58:37 | Chỉ xem của tác giả
The Art of Seduction - Funny Scene

Chúc mọi người xem clip này vui vẻ.
P/s : Mong ss Son đóng phim cổ trang kiểu này lắm! {:298:}

Bình luận

@huyena2: cảm ơn bạn nhiều  Đăng lúc 22-3-2012 05:43 PM
Tớ nhà Lee Ji Ah, nhưng cũng thích chị Son nên sẽ chăm qua thăm :D he he  Đăng lúc 22-3-2012 05:05 PM
chị Son còn năng xuất hiện chán, ahah nhà tôi mới gọi là dài cổ. Cả năm được vài news, còn chả biết tốt xấu thế nào :-<  Đăng lúc 22-3-2012 02:54 PM
Do Son nổi quá rồi với cả ở đẳng cấp cao nữa nên xuất hiện cũng có chọn lọc.  Đăng lúc 22-3-2012 02:53 PM
Do Son nổi quá rồi với cả ở đẳng cấp cao nữa nên xuất hiện cũng có chọn lọc.  Đăng lúc 22-3-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 26-3-2012 11:07:24 | Chỉ xem của tác giả
[MBC]Sunny and Jeany

Cùng xem một clip ngắn về phim này của ss Son.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 27-3-2012 14:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Son Ye Jin trong bộ sưu tập Xuân - Hè 2012 của Tory Burch
( tiếp theo )

DC

P/s : ảnh có lưu lượng lớn , nên việc laod ảnh hơi chậm, mong các bạn chờ khi xem ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 27-3-2012 14:47:13 | Chỉ xem của tác giả
hình như chưa có sub phim lời nguyền huyết hải của chị Jin,phim rất hay mà.Sao mod không lập box con cho chị Jin.như thế thì tìm kiếm tin hay đăng bài... có hệ thống và dễ tìm hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 28-3-2012 16:17:09 | Chỉ xem của tác giả
thinhmailinh gửi lúc 27-3-2012 14:47
hình như chưa có sub phim lời nguyền huyết hải của chị Jin,phim rất hay mà.Sao mod khôn ...

Muốn lập box con thì phải có lượng Fan của ss Son làm sub phim ha gì đó cho Forum.
Nếu bạn sớt trên Gu gờ thì sẽ có sub Việt đó ( phim hot mà bạn )
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến ss Son.
Tớ cũng mong lắm đó bạn. Nhưng chắc không bao giờ được đâu.
Có gì ban cứ sớt trên Gu gờ tạm vậy
Mong bạn tìm thấy những gì bạn mong muốn!

Bình luận

Like cái motto của bạn :D  Đăng lúc 4-4-2012 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 5-4-2012 08:30:13 | Chỉ xem của tác giả
CALENDAR 4/2012

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 9-4-2012 11:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Park Si Yeon bị ghen tỵ với hình ảnh của Son Ye Jin và Song Hye Kyo

Nữ diễn viên Park Si Yeon thú nhận rằng cô ghen tỵ với hình ảnh của nữ diên viên Son Ye Jin và Song Hye Kyo.
Park Si Yeon xuất  hiện trong buổi phát sóng của KBS2 trong chương trình “Happy Together 3” và đã thú nhận “ Tôi ghen tỵ với hình ảnh của nữ diên viên Son Ye Jin và Song Hye Kyo, người có hình ảnh ngây thơ, trong sáng.”
Cô ấy giải thích : “ Tôi có hình ảnh mạnh mẽ bởi do khuôn mặt tôi, do vậy, tôi thấy rằng ấn tượng đầu của tôi được thể hiện như là một người lạnh lùng.

Nguồn : allkpop.com
Viet-trans: [email protected]

P/s : còn nhiều thông tin khác , nhưng mình chỉ dịch chỗ liên quan đến Son Ye Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách