Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Son Ye Jin 손예진_ ❤ Yeo Wol ~ Queen of the sea ❤

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 19-12-2011 14:46:51 | Chỉ xem của tác giả
SR cả nhà cho Ta PR tí nhá

Cuộc thi thiết kế logo cho KST đang đi kết hồi kết !
Vì 1 hình ảnh đại diện cho KST mền !
Nhà xanh ta cũng ham hố tham gia !
Mọi người vote cho SBD 18,19 và 22 của nhà xanh ta nhá !
Ruby mới được vote ! dù được hay ko được !
Cũng Chân thành cảm ơn ! rất mọng sự ủng hộ của mọi người !
Link đây : http://kst.net.vn/thread/binh-chon-logo-kst-net-vn-17878-1-1.html
Còn đây là mồi nhử của nhà xanh ta !

VID do River  nhà xanh thực hiện ! Đại Chiến Logo - Nhà Xanh

Phần 1:

[email protected]

Phần 2 :

Tuy quá trình đi đến với cuộc thi thiết kế logo lần này của nhà Xanh , tuy nhiều chông và gai nhưng với tinh thần đoàn kết vững tin 1 lòng của nhà xanh nói xanh nói riêng và của KST.net.vn nói chung ! Cuối cùng cũng đã đưa được những thiết kế van người mê của nhà xanh đến BTC 1 cách an toàn !

Vì một KST.net.vn đoàn kết một lòng và phát triển vững mạnh ! KST no.1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 6-1-2012 15:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay my vừa lên mega xem phim của ss son đô iu ạ {:295:} Ss vẫn xinh đẹp như Dqueen của chúng ta ngày nào {:290:}
Hihi góp vài viên gạch xây nhà nào ^^

Bình luận

@Gà iu : cũng chụt chụt chụt 1000 nữa nè ! Thế Gà iu chuẩn bị Tết nhất đến đâu rùi? Đang bận rộn sắm tết đây nè. Đi đâu cũng thấy đông nghịt nguời!  Đăng lúc 9-1-2012 12:44 PM
lâu không gặp lại nhớ ngày xưa ở nhà D quá ! ....Sân ga "nhà D - nhà PT" . Chuẩn bị Tết nhất đến đâu rùi hả My ? Rét Hà Nội như thế này mới có huơng vị tết :)   Đăng lúc 9-1-2012 12:40 PM
thấy chiếu ở rạp , mà ko rõ có hay ko ta? nghe nói là lạ :))  Đăng lúc 9-1-2012 12:38 PM
thanks nàng My iu dấu nè! CHỤT CHỤT CHỤT 1000 !  Đăng lúc 9-1-2012 12:37 PM
:X ở miền núi chỗ ss chắc chưa chiếu đâu, k biết có chiếu k nữa:( mai mốt đi thăm dò:X  Đăng lúc 7-1-2012 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 11-1-2012 12:35:13 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng sinh nhật ss Son Ye Jin 11/1. Chúc ss luôn mạnh khoẻ, an lành và xinh đẹp . Chúc ss thành công trên con đuờng đã chọn.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU ! 11-1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 11-1-2012 12:47:30 | Chỉ xem của tác giả

weibo

Các fan gửi lời chúc sinh nhật đến ss Son
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 12-1-2012 00:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi, tớ muốn xem lại phim Sun hee & Jin hee hùi đó của Ss Son quá! Có bạn nào biết phim này coi lại ở đâu ko? Chỉ cho tớ với! Thanks mọi người nhìu! ^^

Bình luận

ta tìm cũng không thấy . Xin Lỗi bạn nha  Đăng lúc 12-1-2012 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 13-1-2012 09:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Đô iu ss cứ vào kst.net bây h mới biết là mọi người chạy hết qua đây :)) nên lại đăng ký lại nick. Thấy Đô vẫn chăm chỉ xây nhà cho Son. Năm mới Nhâm Thìn sắp đến ss chúc Đô 1 năm mới nhiều sức khỏe, thành công, may mắn  và luôn luôn xinh tươi nhé. Có Đô thì nhà Son sẽ xây cao ngất rồi, khi nào có thời gian ss sẽ vào ủng hộ nhà Son nhé, nhất là sắp tới Son lại có 2 movies nữa. Iu Đô nhìu và nhớ chuồng Dê nhiều nữa hii :x
Nhân tiện đây chúc mừng sinh nhật Son Ye Jin!

Bình luận

DDDD lại ss iu nữa nè. Lâu không gặp nhớ ss quá :)))  Đăng lúc 16-1-2012 12:06 PM
lâu quá không gặp ss,,em chào ss ,,sscó thời gian qua nhà Hô chơi ss nhé ,,  Đăng lúc 14-1-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 14-1-2012 12:55:39 | Chỉ xem của tác giả
           Movie hài tình cảm "Chilling Romance" (Son Ye Jin) chạm mốc 3 triệu khán giả

Ngày 13.1, công ty phát hành phim CJ tuyên bố, tính đến hết ngày 12, movie "Chilling Romance" do Son Ye Jin và Lee Min Ki đóng thu hút 3.000.192 khán giả.  Đây là phim điện ảnh tình cảm hài đầu tiên chạm mốc 3 triệu kể từ "Nhân viên công vụ cấp 7" năm 2009.

Mặc dù phải cạnh tranh với những "bom tấn" như "Mission Impossible: Ghost Protocol", "Sherlock Holmes: A Game of Shadows" hay "My Way" của Jang Dong Gun, dự án kinh phí thấp như  "Chilling Romance" vẫn đạt thành tích không tồi.  Điều này mang lại niềm tin cho các nhà sản xuất phim nội địa.

"Chilling Romance" kể câu chuyện tình giữa một cô gái có khả năng nhìn thấy hồn ma và một nhà ảo thuật thần bí.

Nguồn Nate
[email protected]

Bình luận

chú Ong ơi '' trucdang nè ,,,,chào em nhé ,,  Đăng lúc 16-1-2012 02:09 PM
Bạn này có quen ko ta ? Hay xây nhà ss ghê?  Đăng lúc 16-1-2012 12:07 PM
thanks minholucky nha ! Chụt chụt chụt nè  Đăng lúc 16-1-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 16-1-2012 17:32:15 | Chỉ xem của tác giả
                     Son Ye Jin tổ chức fanmeeting, Yoon Eun Hye bất ngờ hiện diện

Ngày 14.1, Son Ye Jin tổ chức buổi gặp gỡ khán giả hâm mộ tại Seoul. FM thu hút hơn 200 khán giả hâm mộ trong không khí vui vẻ và ấm áp.

Ở phần đầu buổi gặp gỡ, nhóm nhạc Sweet Sorrow biểu diễn chúc mừng. Trong phần hai, sự xuất hiện của nữ diễn viên Yoon Eun Hye, một người bạn thân của Son Ye Jin mang lại niềm vui bất ngờ cho khán giả.

Ngoài ra, FM tổ chức đúng vào ngày bộ phim điện ảnh mới nhất của Son Ye Jin "Chilling Romance" chạm mốc 3 triệu khán giả nên càng có ý nghĩa hơn.

Nate
[email protected]

Bình luận

Đô thấy năm nay trang phục sinh nhật của ss Son có khác, thấy năm trước thì cứ như công chúa ý ạ.  Đăng lúc 17-1-2012 02:28 PM
rate 100$ nè. Cảm ơn bác trucdang iu nè. Bác chuẩn bị Tết đến đâu rùi ạ  Đăng lúc 17-1-2012 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 17-1-2012 17:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Đô thấy năm nay trang phục sinh nhật của ss Son có
trang phục có khác tí nhưng ss thấy nụ cười của ss Son ,,vẩn yêu như ngày nào ,,

năm nay ss Son củng 31 rùi phải hong em ,,,{:299:}

tết nay ss củng bình thường em à ,,,
,để coi sang năm có tốt hơn chút nào không

có khác chút là tụi mình già  thêm 1 tuổi ,,hihi,,{:265:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 7-2-2012 16:29:16 | Chỉ xem của tác giả

Co:Wedvn                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký