Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 463|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kpop] Son Dongpyo nói về việc trân trọng hiện tại, chăm sóc sức khỏe tinh thần của mình và khao khát được như IU

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Son Dong Pyo đã mô tả trạng thái tinh thần hiện tại và mục tiêu cho tương lai.

Vào ngày 25 tháng 3, tạp chí Singles đã phát hành những bức ảnh từ họa báo solo đầu tiên của Son Dong Pyo, nơi cậu ấy thể hiện sự thu hút của mình trong nhiều diện mạo khác nhau.

Son Dong Pyo bắt đầu tích cực giao tiếp với người hâm mộ bằng việc ra mắt kênh V Live riêng và công bố buổi fan meeting đầu tiên. Cậu ấy bắt đầu: “Thật sự em đã rất lo lắng trước khi bắt đầu buổi phát sóng trực tiếp trên mạng xã hội. Em cảm thấy áp lực vì phải lấp đầy khoảng thời gian một mình, nhưng em đã ngừng lo lắng để giao tiếp một cách sâu sắc. Em nghĩ rằng các fan và em sẽ tạo nên sự kết nối mạnh mẽ từ việc giao tiếp tốt, vậy nên em đã tập trung và nỗ lực.”

Về khởi đầu mới của mình, cậu cho biết: “Trong suốt quá trình phát sóng chương trình [Produce X 101], em chỉ hướng đến mục tiêu ra mắt. Em đã hy vọng rất nhiều về việc được ra mắt bất kể có chuyện gì và thông báo về sự khởi đầu đầu tiên của mình theo cách thật tuyệt vời. Nhưng hiện tại là cơ hội của em. Em làm việc về những điều mình còn thiếu sót và cải thiện trước khi bắt đầu trở lại. Em làm việc để tạo ra nhiều cơ hội quý giá cho mình ở bên người hâm mộ. Em hy vọng rằng sẽ có nhiều người mong chờ lần cất cánh thứ hai của Son Dong Pyo.”

Nam thần tượng đã thảo luận về cách cậu ấy đối phó với căng thẳng. “Em chỉ chấp nhận cảm xúc đó và cảm nhận nó”, cậu ấy nói. “Và khi nó đạt đến điểm mà em thực sự không muốn nghĩ nữa, thì em di sẽ chuyển đến điểm mà em không nghĩ về bất cứ điều gì. Em đi bộ vào trung tâm thành phố, tự an ủi bằng cách xem một bộ phim, hoặc nói và khóc trong khi nói chuyện với bạn bè. Em cảm thấy sảng khoái sau khi trút hết cảm xúc ra như thế. Em nghĩ rằng đó là một phương pháp đối phó lành mạnh.”

Cậu ấy nói tiếp, “Không phải khi bạn muốn khóc mà không thể khóc được càng khó khăn hơn sao ạ? Bỏ lại cảm giác bị dồn nén là điều tệ nhất bạn có thể làm đối với sức khỏe tinh thần của mình. Mọi người có lẽ đang đối phó với các vấn đề sức khỏe tinh thần. Em vẫn còn một chặng đường dài để đi, nhưng em đang cố gắng hết sức để vượt qua chúng. Cuối cùng thì, đó là một cuộc chiến chống lại chính bản thân mình. Nhưng sẽ luôn có những vấn đề. Khi bạn giải quyết được vấn đề này, thì một vấn đề khác lại xuất hiện, đó chính là quy luật của vũ trụ.”

“Em có khả năng diễn xuất mà em chưa thể hiện trước công chúng”, cậu ấy nói. “Ban đầu em được đào tạo để trở thành diễn viên trước khi trở thành thần tượng. Em nghĩ là em có thể cho mọi người thấy diễn xuất nhiều hơn sau khi em lớn hơn và trở nên nghiêm túc hơn. Còn hiện nay em đang mê các web drama.”

Son Dong Pyo cũng bày tỏ hy vọng trở thành một nhạc sĩ tự sản xuất sau khi làm việc về khả năng sáng tác và sản xuất bài hát. Cậu ấy đã chọn IU, một nhạc sĩ tài năng nổi tiếng là chăm sóc tốt các nhân viên của cô ấy, là hình mẫu của mình. “Em sẽ làm việc để hoàn thiện tính cách của mình trước khi tuổi thiếu niên kết thúc, để có thể trở thành một Son Dong Pyo tốt hơn, tỏa sáng hơn”, cậu ấy nói. “Hiện giờ em vẫn còn chút thô ráp. Giống như chị IU, em muốn chăm sóc tốt cho mọi người xung quanh mình và trở thành một người tốt.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách