Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SỚI GAME NHÀ NGỐ - Chuỗi event mừng kỷ niệm 6 năm Kim Soo Hyun debut

[Lấy địa chỉ]
631#
Đăng lúc 28-7-2013 22:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhận thấy tấm lòng của cả nhà sau khi tỏ tình, pé iu cũng có vài lời muốn nói

Cúm ơn Sữa iu đã giúp Mít encode cái giống bựa nài =

I missssssssssss youuuuu babyyyyyyyy, yolo yolo
thôi mình đuối quá đi chếkkk đây~~

Link download nè Linh Ngố

http://www.mediafire.com/download/x72mq7c03dl283u/Subphiapeiu.mkv

Bình luận

Lại cả bà Linh vs bà Sả =)))))))))))))  Đăng lúc 29-7-2013 05:42 AM
Lại cả bà Linh vs bà Sả =)))))))))))))  Đăng lúc 29-7-2013 05:42 AM
Linh nhớ đó nghe, lần sau có thơ, thì nhớ đúng luật, hêm là hết hay =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:52 PM
ờ ờ được đó, nghe cũng có vần, mà sao lúc đó, linh lại bí từ =))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:42 PM
cái câu đó đó, phải sửa thế này, phịa sub chuẩn luôn, sao giờ mới up =)))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:37 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Mít ưi Gem đúi =)))))
reaven_691 + 5 Mít dìm hàng trá hình nha Mít =))).
MyCoi + 5 mặt bạn KSH ngơ thế =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

632#
Đăng lúc 28-7-2013 22:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Em có 1 thắc mắc nhỏ nhẹ

Rằng thì là mà là như thế này

Liệu bi h em xin gia nhập chính thức vào nhà Ngố cóa đc hêm

Em xin hết thắc mắc tại đây

Bo-nút: nếu mà hêm được, em xin được phép, cắp mông đi dzìa

ngố tàungố tàungố tàungố tàungố tàungố tàungố tàungố tàu

Bình luận

=))))))))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:24 PM
ngẫm thấy e có tài năng và khả năng thích ứng với nhà Ngố quá nhanh nên mấy ss mới ưu ái cho e mần thơ như thế =))))) em hãy cố gắng =)))))))))))   Đăng lúc 28-7-2013 11:22 PM
đợi êm soạn bình thư nhà ngố xong rùi em pót heng =))))))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:15 PM
ko thờ thì thôi văn cũng được =))))))))) tội con nhỏ =)))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:09 PM
đúng ầu, phải làm thơ đủ 162 chữ mới dc vô, nhà này ai cũng vậy á =))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 yolo =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

633#
Đăng lúc 28-7-2013 23:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Tã toàn tâp sau 2 ngày làm MC

quá hãi , hqa chơi đến gần 1h sáng, hany 11 h vẫn còn thơ 4 chữ

Mình làm MC game Running Man k hãi như nhà , nhà này trá hình của xã hội đen à

Thôi đi ăn mì =)

Bình luận

HT nhà mềnh cứ onl rầu off. Chít mất =))))))) Kaka. Phải nghĩ xem cái title nào troll nó mới hợp =))))))  Đăng lúc 29-7-2013 07:57 PM
*đạp* Chị hiền lành zậy, sao em nỡ rết trừ với chị hở ? Chị viết xong rầu cơ mờ phải đợi HT duyệt ! T__T.  Đăng lúc 29-7-2013 07:46 PM
Chị vẫn thương em mà. *chụt* *xoa xoa* Thương cái xương chẳng còn =))))))))) *tét mông* Dám rết trừ hở ? *đạp* Đọc xong thì em hãy đi tìm ngừi ấy tính sổ nha  Đăng lúc 29-7-2013 07:42 PM
Được, tí chị chắp bút phịa chiện về em... À, mà có liên quan đến em nhể *cười gian* =)))))))))  Đăng lúc 29-7-2013 07:07 PM
khổ thân một người con gái tên My :v  Đăng lúc 28-7-2013 11:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
misshan15 + 2 Aii biểu bày trò chi =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

634#
Đăng lúc 28-7-2013 23:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Đù,
Tự nhin giữa đêm
Min được rửa ruột =)))
Nhà Ngố quá dữ,
Xuất khẩu thành thơ
Sub phịa ảo lòi
MIDI số một =))
Thâu Min đi ngẩu
Yolo cả nhà
Chỉ sống một lần
Thương iu nhau nhé *sến* =)

tặng cả nhà trc khi thăng, mèng, h mới bik bài này, sai lầm quá =)) cả nhà xem đi, nhớ xem sub, khoailang làm siu bựa =))

Bình luận

@đệ tử: nhậu đê............=))))))))))))))  Đăng lúc 29-7-2013 12:10 PM
bài hát bựa quá cơ mà e thích =))))))))) Yolo =))))  Đăng lúc 29-7-2013 11:53 AM
Haiz, cũng do ... nên em hơm tham gia được gêm sô. ss tính bù đắp cho em hơm =))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:20 PM
are u ready to die ? =))))))))))  Đăng lúc 28-7-2013 11:14 PM
chài cái cuồn, bắt cá 2 tay heng ss min  Đăng lúc 28-7-2013 11:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 sư fụuuuuu, nhậu kooooooo!~~!! =))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

635#
Đăng lúc 28-7-2013 23:13:07 | Chỉ xem của tác giả

Buồn thật, vì có chút chuyện nên hơm tham gia được game lần này.

Mai mềnh rảnh rang, My ưi, em có mún chiến tiếp hơm ?

ss ứ thèm xèng ) *tỏ ra cao thượng*

Qua lần này, mềnh cũng thấy là ko bao giờ được đùa với nhà Ngố, ai cũng nguy hỉm cả, trừ mềnh ra . )

Em xin cảm ơn, thiên thần Min Mợ Mìn đã tài trợ em 45$. Thiệt cảm động

PS: Tuy nhiên, sau một thời gian ẩn thân, phóng viên Mưa đã trở lại...

Mưa đã phỏng vấn ai ? Và phỏng vấn điều gì ?

Xin hãy đến với "Bản tin nội bộ KSH" vào ngày mai nhé {:445:}

*ai bít thì bịt mỏ zô*

Bình luận

PM HT đi chị ;)  Đăng lúc 29-7-2013 07:50 PM
e chưa rate trừ ai cả cho em thử vs chị nhé, thôi viết đi xong gọi em =)  Đăng lúc 29-7-2013 07:43 PM
phịa thì rate trừ thôi :-" chị phải thương em chứ, 2 ngày e tã tượi lắm rồi=)  Đăng lúc 29-7-2013 07:38 PM
viết về em nhiều vào nhé =)  Đăng lúc 29-7-2013 12:48 PM
no no, 2 hôm em đủ chết lắm rồi =)) nghĩ ra câu bonus quá là tự hại mình =)  Đăng lúc 29-7-2013 12:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 đừng có nói là pv ss nha =))) lộ h.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

636#
Đăng lúc 29-7-2013 12:49:29 | Chỉ xem của tác giả
{ Kim Soo Hyun's Confession }

SBD 10

Ngố
Ngày anh dubet em chả biết anh là ai??
nhưng này đây, em cũng chẳng biết anh .. là gì trong tim iem,là người iêu êm nhé anh!!!!!!!!!
Em nhớ những ngày mới bi bô tập nói Kim Soo Hyun, cùng cả nhà ra zạp hóng phim, ọp ẹp các kiểu.
Trước giờ tuôi đâu có hóng phim giề để xem đâu, ý zậy mà nhờ có anh mà tuôi thành ra như nầy nầy...abcxyz... tất cả là tại anh, anh đưa tuôi vào cuộc đời anh, à nhầm, anh vào cuộc đời tuôi=)))
p.s: Đọc cf của nhà mình dài chóng mặt nhưng tài năng có hạn, giới hạn nhiêu đây=)
Gởi nhà Ngố thân iu:
Càng lớn thì con , chị, em càng thấy êu mến cái nhà này, không có cái nhà nào mà có bà má khổng lồ như nhà mềnh, đào tạo ra những dứa con nguy hiểm, bệnh tật tự kỉ đầy xó nhà=)))
* I love you more than i can say"

Quay lại quĩ đạo cfs đi =) Gem ơi làm list danh sách update #2 hộ con nhé ;)

Bình luận

@Rể Sữa: con ss nó ko dám liều vầy đâu e =)) nó mà nhận a nó làm a iêu thì ko dc =))) sao ta nghi cái conf này của con bé y tá Hat quá =)))  Đăng lúc 29-7-2013 06:01 PM
liều thế này chắc là con má Min =))) ss đoán là bé Mỹ Ngọc ^^ Quên mất câu gì ấy để trả lời rồi =))  Đăng lúc 29-7-2013 04:09 PM
nhỏ nào mà liều zậy, "làm người iêu nhé anh!!!!" , cho khóc tiếng mán luôn giờ chớ liều =))))) Êm xin đoán là nhỏ Sống để ăn =))))   Đăng lúc 29-7-2013 02:37 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
gemangel + 1 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

637#
Đăng lúc 30-7-2013 10:18:36 | Chỉ xem của tác giả

SBD 11

Viết viết xóa xóa lần này là lần thứ 3.

Viết confession là phải bộc lộ tâm sự thầm kín nhỉ.

Nhưng mà sao khó viết thế này.

Nói thật là dạo gần đây cũng thường xuyên xao lãng Ngố, ít vào trong nhà, thình thoảng hóng hớt tin bên lề, xem vài cái ảnh, news cũng lười com, có lẽ vì thế mà gần như sắp quên mất lý do vì sao thích Ngố ngay từ đầu. Thế là quyết tâm, một ngày đẹp trời ngồi xem lại phim cũ và show cũ để hồi tưởng cảm xúc.

Ngồi xem lại MoonSun, chậc, công nhận là đẹp trai :3 nhìn mà sướng cả mắt, rồi xem lại một số đoạn hài hài, tuyệt đối không xem những cảnh khóc =.= để dành khi nào tự kỉ rồi xem sau.

Ngồi xem lại Taxi, thấy giống con nít quá, tự nhiên xem đến đoạn bàn luận về diễn xuất với bác đóng Hyung Sun, tự nhiên nhớ lại lý do vì sao mình thích cậu này.
Hóa ra là vì lòng nhiệt tình và đam mê của cậu ấy với diễn xuất.

Nói về diễn xuất một cách hăng hái và say mê như thế, cậu chọn đúng nghề rồi đấy, vì như vậy từ giờ đến cuối đời cậu không hề phải làm việc, mà là đang tận hưởng sở thích của riêng mình.

Mình cũng muốn được như thế, chọn một nghề mà mình thích, nhưng vấn đề to lớn ở đây là hiện mình đang không biết mình thích cái gì.

Từ trước đến giờ vẫn luôn là đứa ít nói và tương đối tự kỉ, trước khi vào nhà Ngố là thời gian tự kỉ tương đối nặng, lên mạng chả làm gì, còn chả thèm vào kites hẳn mấy tháng.

Có cảm giác từ ngày vào nhà Ngố khiến mình cởi mở hơn một chút, nghĩ ra lắm trò dở hơi hơn một chút, có vẻ thoải mái khi nói chuyện với mọi người hơn một chút. Nhiều lúc nghĩ có lẽ nó là duyên phận ấy :”> vì cuộc đời không biết thế nào mà, gặp được nhau cũng đã là một cái duyên rồi.

Nói dông dài thì cuối cùng vẫn là:

Mình dự định sẽ theo dõi bước đường của cậu, cho đến khi cậu đạt được thành công cao nhất và được tất cả mọi người công nhận, cậu cứ nhận nhiều bài phỏng vấn chia sẻ nỗi niềm vào nhé, vì cậu sẽ là động lực để tôi cố gắng theo.

Gửi tới nhà Ngố, em thật không ngờ có ngày mình lại như thế này, nói thật là trước giờ em ít nói lắm chứ không như thế này đâu =..= cơ mà thôi, câu này nói nhiều rồi, em xin khẳng định một điều là chả có nhà nào giống nhà mình được đâu, chúng ta là độc đắc rồi =.= hy vọng mọi người cứ tiếp tục phát huy, nổi hứng làm gì thì làm ngay, nhà mình hiện đã có phóng viên, nhà văn, nhà thơ, nhà làm phim, nhà bịa chuyện rồi, giờ có ai hứng thú với bất kì ý tưởng gì xin cứ trình bày nhiệt liệt, nhiều lúc cảm hứng nó đến rồi đi cứ như là mưa rào ấy, ào ào xối xả rồi tạnh ngay, không nắm bắt ngay thì chỉ có hỏng =))

Thôi thư đã dài, em xin dừng bút tại đây, kính chúc cả nhà sức khỏe, nghe nói sắp có biến lớn, mọi người hãy đặt chỗ ở bệnh viện đi nào, nhanh không là hết đấy :3

Đoán đê đoán đê =) càng về cuối càng hay :x

Bình luận

e đoán là pé Mỹ Ngọc :D  Đăng lúc 3-8-2013 11:07 PM
ssVega: ss thử y =))))))))))))  Đăng lúc 30-7-2013 12:16 PM
Ví dụ giờ chơi trò đoán cùng 1 người từ trên xuống dưới hết thì có chắc trúng k ta =)))))  Đăng lúc 30-7-2013 12:07 PM
êm xin đoán bài này của bé Mưa =))) mệt não với cái trò này, toàn nhân tài giấu tay =))  Đăng lúc 30-7-2013 12:00 PM
ss đoán bài này của ss Hat ^^  Đăng lúc 30-7-2013 11:34 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

638#
Đăng lúc 31-7-2013 13:15:48 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

bài hát này hơi bị hay~ :xx thích lâu roài =))))  Đăng lúc 2-8-2013 03:00 PM
đệp đệp, ui cái đôi nài *bắn tuym*  Đăng lúc 1-8-2013 06:07 PM
lại chuẩn bị mất máu vì cái đôi này :3 :3  Đăng lúc 31-7-2013 04:57 PM
Con iu cho Gem xin mấy cái font chữ ih :"> Nhìn thích quá :xxx  Đăng lúc 31-7-2013 01:37 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 Mèn ưi đẹp quá, sao giờ mới thấy.
reaven_691 + 5 des đẹp quá e iu <3
gemangel + 5 Ôi cái text! =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

639#
Đăng lúc 1-8-2013 23:29:55 | Chỉ xem của tác giả

SBD 12

Bài viết này ắt hẳn là bài viết mọi người dễ đoán của ai nhất! ta cũng tính viết bài từ lâu rồi, nhưng cái tính của ta, cứ phải là nước đến cổ thì mới nhảy, đến chân thì vẫn còn từ từ. Chẳng ai ngờ được, đến ngày này thì oành cái răng đau khủng khiếp, phải đi nhổ cái răng khôn, thế là giờ viết bài trong tình trạng răng đau, bụng đói (vì đau răng nên không ăn được gì), nhưng nghĩ đến nay đã là 1.8 rồi nên phải cố!
Ta bắt đầu yêu cu cậu từ khi nào nhỉ? Không phải từ lúc cu cậu debut mình đã biết đến cậu, cũng không phải từ lúc cậu thành công vang dội và khẳng định tên tuổi từ DH vì lúc đó ta nghĩ đấy là phim thần tượng không hợp với ta nên không xem. Đến tận khi MoonSun ra đời tới tập 16 mới yêu cậu!
Tại sao MS ra đời đến 16 tập mới yêu cậu? Bởi vì trước đó cũng nghe đồn phim hay lắm, nhưng đợi để phim ra gần hết mới xem vì nhìn tên diễn viên chả thấy thích ai cả, he he.
Nhưng, vừa nhìn thấy cậu là ta yêu cậu ngay, đúng là tình yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên, ta trúng tiếng sét ái tình ngay khi cậu xuất hiện vậy là sau khi xem xong 16 tập ta lội hết cái thớt MS, tìm và lội tiếp nhà chính và mò vào hội, ta cũng mò và xem tất tần tật các bộ phim mà cậu đóng, và ta chính thức ra nhập vào hàng ngũ cuồng cậu!
Cuồng cậu đến mức nào thật khó mà miêu tả, chỉ biết là mỗi ngày đều phải ngắm cậu 1 phát thì mới thấy yên tâm, nghĩ đến nụ cười như mùa thu tỏa nắng của cậu ta thấy điên đảo hết cả người, không thể diễn tả được bằng lời!
Trong trạng thái răng đau, bụng đói và quan trọng nhất tình cảm với ta là thứ khó diễn tả hết nên chỉ viết được đến đây thôi cậu Ngố à!
Gửi tới cậu nghìn nụ hôn thắm thiết!
Gửi tới nhà Ngố cũng nghìn nụ hôn thắm thiết như với cậu!
Á, rút lại nghìn nụ hôn với nhà Ngố, chạy thôi, nghìn nụ hôn mà bị nhà Ngố bắt được ta chỉ có thịt nát xương tan dưới tay ai đó…

Sr em post hơi muộn vì bấn IHYV quá thế :(( Mọi người đoán tiếp đi nhe ;)

Bình luận

e đoán Cfs của ss Moon,chuẩn luôn :D  Đăng lúc 3-8-2013 11:08 PM
Mít xin đoán bài này của ssMoon thưn iêu~~~~~~~ muoah muoah~ :xxxxx  Đăng lúc 2-8-2013 02:46 PM

Rate

misshan15 + 3 Biết luôn nè :3 =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

640#
Đăng lúc 1-8-2013 23:32:46 | Chỉ xem của tác giả

SBD 13

Đùa tí cho vui thôi vì ko biết viết confession gì cho Ngố cả, làm video ko biết, design cái ảnh thì càng mù, văn chương thì có hạn T_T.

Biết Ngố từ hồi Dream High và nhìn poster tóc xù của Ngố thì fall in love luôn vì gu của mình là những ng Ngố, rồi cứ từ từ theo dõi rồi dìm hàng cậu đến h. Ko biết nhìn cậu từ hồi Dream High mình đã có linh cảm thể nào cậu cũng vụt lên ngôi sao hạng A 1 ngày nào đó nhưng ko ngờ nó lại nhanh đến vậy ;)) . Đúng như trên ảnh mềnh có xem nhiều phim Hàn nhưng để thích và trở thành fan thì ngoài Ngố chưa thành fan của diễn viên nào cả. Trong khi đó bạn mềnh nào thề Song Jong Ki, Lee Min Ho nhưng mình ko cảm nắng đc mấy anh ấy :">

Quanh co mãi thì...mình muốn nói là mềnh thích Ngố nhiều lắm. Cậu ko đẹp trai mỹ miều được như diễn viên khác, cũng ko gọi là quá "trưởng thành" nhưng ko hiểu sao cậu cứ hút mềnh như cục nam châm ế :-w [tha cho tôi , tôi nghiện cậu quá rồi].  

Debut đc 6 năm rồi, 26 tuổi rồi nhưng cứ trẻ con hâm hấp, 4d như hiện h nhé! Dù tôi đọc bao nhiêu bài báo nói xấu cậu nhưng tôi và nghìn vợ của cậu vẫn sẽ ủng hộ cậu đều đều. Nên yên tâm mà tiếp tục sự nghiệp lớn lao của cậu nhé! Cậu có tài ắt sẽ tỏa sáng hơn nữa!

Như 1 người đã nói " Hãy làm những điều mà mình thích và hãy yêu những gì mình đã đang và sẽ làm"! Cứ cố gắng vậy nhé;)

Muốn viết vài dòng cho nhà Ngố nhưng ko biết viết gì vì ko quen mọi ng nhiều, chỉ biết nói cảm ơn mọi người đã ủng hộ Hyunie và còn làm video cho Ngố nữa. Hơn ai hết mềnh mong mọi Ngố xem đc vid này. Cảm ơn mọi ng đã bỏ nhiều công xây nên 1 cái nhà to đẹp và ấm áp như thế này để mềnh thỉnh thoảng bay vào nói chuyện rồi lại đi ra... Những gì mọi ng làm cho thần tượng của em, em cảm ơn nhiều nhiều nhiều lắm ạ, hãy cứ cố gắng và tiếp tục ủng hộ Ngố mọi ng nhé

Mềnh xin hết:D

Đoán đi mọi người nhé, em ngủ đây ^^ chúc mọi ng` ngủ ngon :D

Bình luận

cfs độc đáo quá, mà e ko biết là ai =)))))  Đăng lúc 3-8-2013 11:13 PM
hay chết đi được! nếu được vote thì vote cho thí sinh này, ke ke.  Đăng lúc 2-8-2013 08:40 PM
rất độc đáo !! <3  Đăng lúc 2-8-2013 02:47 PM
hum qua có nhiều cfs thế này mà sao mình hok biết ta ơi =))) chắc là của Sup thiệt rồi, e cũng đoán vậy :3 =)))  Đăng lúc 2-8-2013 02:47 PM
Gem đoán bài này của SupiaSup ^o^  Đăng lúc 2-8-2013 09:47 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách