Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: saobang2806
Thu gọn cột thông tin

Soái ca nào khiến bạn yêu thích nhất??????????

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2014 00:02:12 Từ di động | Xem tất
kha chấn đông mãi là soái ca trong lòng ta.dù có chuyện gì anh vẫn ngự trị trong tim em forever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2014 20:20:32 | Xem tất
Ta thích Mục Huyền trong Độc Quyền Chiếm Hữu
Nói chung là zai nhà Đinh Mặc thích hết Cơ mà sao má Mặc không được đề cử ở lựa chọn phía trên nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2014 17:50:08 | Xem tất
H ms để ý cái threat này, dân nghiện sách truyện như em nhảy vào ngay
Đọc cx nhiều rồi nhưng về thể loại hành động thêm tí tình yêu thì vote ngay đạo tình, xem truyện như kiểu đang xem phim hành động, nhất là hai ac k yêu nhau ngay( như một số truyện bh :v cứu phát trao thân luôn) mà bắn hint tùm lum tung tóe r ms thừa nhận >o<
Ở đây k có Độc quyền chiếm hữu của Đinh Mặc nhỉ, e thấy thích nam chín tr đó nhất luôn T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 19:55:30 | Xem tất
Mình thì thích Đàm Thư Mặc của Em là học trò của tôi thì sao cơ
Nhưng mà tiếc là list này không đề cập đến Đàm giáo sư
Ngoài ra thì mình khoái cả Diệp Chính Thần nữa
Soái ca biết nắm giữ thế chủ động khi cần thiết lại còn biến thái nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 21:48:19 | Xem tất
Soát ca trong lòng mình là hình ảnh Benjamin Franklin mỗi khi thấy hình bác ấy cùng con số 100 thần thánh với mùi thơm khiến mũi mình hít mãi không thôi là lòng mình sảng khoái và tâm hồn mình thư thái, dễ chịu. Càng có nhiều tờ giấy với hình bác Benjamin Franklin là đời mình càng cảm thấy hạnh phúc .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 14:01:04 | Xem tất
Hầy, nếu nói trắng ra thì tớ đây lại bồ kết anh Tịch Si Thần của vì sao đông ấm vì sao hạ mát nhất.
Ấy thế mà hổng có.
Còn nói về ngoài đời thì thích ông Dương Dương nhất, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 20:57:52 | Xem tất
ta thích đọc truyện ngược, kết se nhưng lại không thích nổi hình tượng nam chính lãnh tình ngang ngược biến thái, nhất là Tề Mặc, Thương Nghiêu.. mỗi lần nghĩ tới 2 anh này là có cảm giác da gà dựng đứng thôi.
Ta thích nhất Dương Lam Hàng, yêu là bảo bọc, là che chở, là hướng dẫn người mình yêu bước vào đời, không quá ép buộc, không gây cảm giác quá áp bách cho nữ chính; tuy cũng có lúc anh đáng giận nhưng chung quy ta vẫn thích hình tượng nam chính như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách